KQ BD – Kết quả bóng đá hôm nay mới nhất

K+SPORT1, ON Football
18:30 - 13/04 33
K+SPORT1, ON Football
K+SPORT2, ON Football
21:00 - 13/04 33
K+SPORT2, ON Football
21:00 - 13/04 33
K+SPORT1
K+ACTION, ON Sports News
21:00 - 13/04 33
K+ACTION, ON Sports News
23:30 - 13/04 33
FT - 13/04 31
19:00 - 13/04 31
SCTV15
21:15 - 13/04 31
SCTV15
23:30 - 13/04 31
FT - 12/04 TK
H1: 0-1
FT - 12/04 TK
FT - 12/04 TK
FT - 12/04 TK
FT - 13/04 32
23:00 - 13/04 32
FT - 13/04 29
ON Sports Action
20:30 - 13/04 29
ON Sports Action
23:30 - 13/04 29
FT - 13/04 29
H1: 2-1
22:00 - 13/04 29
FT - 12/04 TK
FT - 12/04 TK
FT - 13/04 43
21:00 - 13/04 43
21:00 - 13/04 43
21:00 - 13/04 43
21:00 - 13/04 43
21:00 - 13/04 43
21:00 - 13/04 43
FT - 13/04 Khác
Modena Modena

1 - 3

H1: 1-2
19:00 - 13/04 33
19:00 - 13/04 33
19:00 - 13/04 33
19:00 - 13/04 33
19:00 - 13/04 33
21:15 - 13/04 33
21:15 - 13/04 33
21:15 - 13/04 33
20:00 - 13/04 32
22:00 - 13/04 32

Tạm dừng

FT - 13/04 29
Gil Vicente Gil Vicente

0 - 4

H1: 0-4
21:30 - 13/04 29
Vitoria de Guimaraes Vitoria de Guimaraes

vs

Farense Farense
FT - 12/04 Bảng E
Bolivar Bolivar 1

3 - 2

H1: 3-1
FT - 12/04 Bảng D
LDU de Quito LDU de Quito

1 - 0

H1: 1-0
FT - 12/04 Bảng F

3 - 1

Liverpool Liverpool
H1: 1-1
FT - 12/04 Bảng H
River Plate River Plate

2 - 0

Nacional Nacional
H1: 1-0
FT - 13/04 11
Nueva Chicago Nueva Chicago

0 - 1

Estudiantes de Rio Cuarto Estudiantes de Rio Cuarto 1
H1: 0-0
FT - 13/04 29
Club Brugge NXT Club Brugge NXT

1 - 2

FC Liege FC Liege
H1: 0-1
FT - 13/04 29
Genk U23 Genk U23

1 - 1

Francs Borains Francs Borains
H1: 0-1
21:00 - 13/04 29

vs

Anderlecht U23 Anderlecht U23
21' - 13/04 29 live
CF Os Belenenses CF Os Belenenses

0 - 0

Academico Viseu Academico Viseu
20:00 - 13/04 29
Uniao de Leiria Uniao de Leiria

vs

Vilaverdense FC Vilaverdense FC
21:30 - 13/04 29
Benfica B Benfica B

vs

AVS Futebol SAD AVS Futebol SAD
21:30 - 13/04 29
Tondela Tondela

vs

Penafiel Penafiel
FT - 13/04 Khác
21:15 - 13/04 35
FT - 12/04 8
FT - 13/04 8
FT - 13/04 8
FT - 13/04 8
Jubilo Iwata Jubilo Iwata

0 - 1

H1: 0-1
FT - 13/04 8
Machida Zelvia Machida Zelvia

1 - 2

H1: 0-1
FT - 13/04 8
Tokyo Verdy Tokyo Verdy

2 - 2

H1: 2-0
FT - 13/04 7
FT - 13/04 7
FT - 13/04 7

0 - 2

Gimcheon Sangmu Gimcheon Sangmu
H1: 0-2
FT - 13/04 30
21:30 - 13/04 30
23:45 - 13/04 30
21:00 - 13/04 33
Aberdeen Aberdeen

vs

Dundee FC Dundee FC
21:00 - 13/04 33

vs

St. Mirren St. Mirren
21:00 - 13/04 33
Hearts Hearts

vs

Livingston Livingston
21:00 - 13/04 33
Motherwell Motherwell

vs

Hibernian Hibernian
21:00 - 13/04 33

vs

Kilmarnock Kilmarnock
FT - 13/04 32
23:00 - 13/04 32
FT - 12/04 Bảng G
Lanus Lanus

2 - 1

Deportivo Garcilaso Deportivo Garcilaso 1
H1: 1-1
FT - 12/04 Bảng G
Metropolitanos FC Metropolitanos FC

0 - 2

H1: 0-2
FT - 12/04 Bảng H
Coquimbo Unido Coquimbo Unido

1 - 0

Luqueno Luqueno
H1: 1-0
FT - 12/04 Bảng B
FT - 12/04 Bảng C
Delfin Delfin

1 - 1

Belgrano Belgrano
H1: 0-1
FT - 12/04 29
FT - 12/04 29
FT - 13/04 34
ADO Den Haag ADO Den Haag

0 - 1

Helmond Sport Helmond Sport
H1: 0-0
FT - 13/04 34
De Graafschap De Graafschap

5 - 1

Telstar Telstar
H1: 2-1
FT - 13/04 Khác
FC Eindhoven FC Eindhoven

2 - 5

Jong PSV Jong PSV
H1: 0-2
FT - 13/04 Khác
FC Emmen FC Emmen

1 - 3

MVV Maastricht MVV Maastricht
H1: 1-0
FT - 13/04 Khác
NAC Breda NAC Breda

1 - 4

FC Dordrecht FC Dordrecht
H1: 1-2
FT - 13/04 Khác
TOP Oss TOP Oss

1 - 4

Roda JC Kerkrade Roda JC Kerkrade
H1: 0-3
FT - 13/04 Khác
Willem II Willem II 1

4 - 1

Jong AZ Alkmaar Jong AZ Alkmaar
H1: 2-1
FT - 13/04 33
Greenock Morton Greenock Morton

1 - 4

Dundee United Dundee United
H1: 0-2
21:00 - 13/04 33
Airdrieonians Airdrieonians

vs

Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
21:00 - 13/04 33
Ayr United Ayr United

vs

Arbroath Arbroath
21:00 - 13/04 33
Queen's Park Queen's Park

vs

Inverness CT Inverness CT
21:00 - 13/04 33
Raith Rovers Raith Rovers

vs

Partick Thistle Partick Thistle
FT - 13/04 30
Manisa FK Manisa FK

2 - 2

Eyupspor Eyupspor 1
H1: 1-2
17:30 - 13/04 30
Keciorengucu Keciorengucu

vs

Genclerbirligi Genclerbirligi
20:00 - 13/04 30
Boluspor Boluspor

vs

Umraniyespor Umraniyespor
23:00 - 13/04 30
Altay Altay

vs

Corum FK Corum FK
FT - 13/04 10
JEF United Chiba JEF United Chiba

1 - 1

Oita Trinita Oita Trinita
H1: 1-0
FT - 13/04 10
Mito Hollyhock Mito Hollyhock

2 - 2

Tochigi SC Tochigi SC
H1: 1-1
FT - 13/04 10
Vegalta Sendai Vegalta Sendai

2 - 0

Montedio Yamagata Montedio Yamagata
H1: 2-0
FT - 13/04 10
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki

6 - 1

Tokushima Vortis Tokushima Vortis
H1: 2-0
FT - 13/04 10
Ehime FC Ehime FC

2 - 2

Kagoshima United Kagoshima United 1
H1: 1-0
FT - 13/04 10
Iwaki FC Iwaki FC

2 - 3

Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
H1: 1-2
FT - 13/04 7
Gyeongnam FC Gyeongnam FC

1 - 1

Cheongju FC Cheongju FC
H1: 0-1
FT - 13/04 7

1 - 1

Seongnam FC Seongnam FC
H1: 1-0
FT - 13/04 7
Busan I'Park Busan I'Park

3 - 4

FC Anyang FC Anyang
H1: 0-3
FT - 12/04 1
Miami FC Miami FC 1

2 - 5

Tampa Bay Rowdies Tampa Bay Rowdies
H1: 0-3
FT - 12/04 8
El Zamalek El Zamalek

3 - 0

Al-Ittihad Alexandria Al-Ittihad Alexandria
H1: 2-0
FT - 12/04 8
ZED FC ZED FC

0 - 1

H1: 0-0
FT - 13/04 11
Estudiantes de la Plata Estudiantes de la Plata

1 - 0

Boca Juniors Boca Juniors 1
H1: 0-0
23:00 - 13/04 3
Fredrikstad Fredrikstad

vs

Sarpsborg 08 Sarpsborg 08
FT - 12/04 1
Sprint Jeloey Sprint Jeloey

0 - 3

Moss Moss
H1: 0-2
FT - 12/04 1
Volda Volda

1 - 6

Hoedd Hoedd
H1: 0-3
FT - 12/04 1
Flint Flint

0 - 6

Eik-Toensberg Eik-Toensberg
H1: 0-4
FT - 12/04 1
Toten Toten 1

1 - 3

Elverum Elverum
H1: 0-1
FT - 12/04 23
Dornbirn Dornbirn 1

1 - 0

First Vienna FC First Vienna FC 3
H1: 1-0
FT - 12/04 23
FC Liefering FC Liefering

2 - 0

Grazer AK Grazer AK
H1: 1-0
FT - 12/04 23
Kapfenberger SV Kapfenberger SV

3 - 1

SV Stripfing SV Stripfing
H1: 1-0
FT - 12/04 23
SKN St. Poelten SKN St. Poelten

0 - 3

FC Admira Wacker Modling FC Admira Wacker Modling
H1: 0-1
FT - 13/04 23
Floridsdorfer AC Floridsdorfer AC

0 - 2

Leoben Leoben
H1: 0-2
FT - 12/04 22
Hyderabad FC Hyderabad FC

1 - 3

Kerala Blasters FC Kerala Blasters FC
H1: 0-1
21:00 - 13/04 22
Northeast United FC Northeast United FC

vs

Odisha FC Odisha FC
FT - 12/04 23
Shams Azar Qazvin Shams Azar Qazvin

1 - 0

Foolad Khuzestan Foolad Khuzestan
H1: 0-0
FT - 12/04 23
Tractor FC Tractor FC

1 - 4

Zob Ahan Zob Ahan
H1: 0-1
FT - 12/04 23
Mes Rafsanjan Mes Rafsanjan

2 - 2

Paykan Paykan
H1: 0-1
FT - 12/04 23
Sepahan Sepahan

0 - 0

Nassaji Mazandaran FC Nassaji Mazandaran FC
H1: 0-0
FT - 12/04 23
Aluminium Arak Aluminium Arak

0 - 1

Esteghlal Esteghlal
H1: 0-1
FT - 12/04 23
Esteghlal Khuzestan Esteghlal Khuzestan

2 - 1

Sanat Naft Abadan Sanat Naft Abadan
H1: 1-1
FT - 12/04 23
Havadar SC Havadar SC

1 - 0

Gol Gohar Gol Gohar
H1: 1-0
FT - 12/04 23
Persepolis Persepolis

1 - 0

Malavan Malavan
H1: 0-0
FT - 12/04 25
Gokulam FC Gokulam FC

6 - 1

TRAU TRAU
H1: 4-0
20:30 - 12/04 25
Aizawl Aizawl

vs

Neroca FC Neroca FC

Hoãn

61' - 13/04 25 live
Real Kashmir Real Kashmir

0 - 3

Namdhari FC Namdhari FC
H1: 0-2
18:00 - 13/04 25
Sreenidi Deccan Sreenidi Deccan

vs

Shillong Lajong Shillong Lajong
19:30 - 13/04 25
Mohammedan SC Mohammedan SC

vs

Delhi FC Delhi FC
FT - 13/04 8
Deportes Recoleta Deportes Recoleta

0 - 3

Club Deportes Limache Club Deportes Limache
H1: 0-1
23:00 - 13/04 8
Santiago Morning Santiago Morning

vs

Antofagasta Antofagasta
FT - 12/04 1
FC Haka J FC Haka J

2 - 1

EIF EIF
H1: 1-0
FT - 12/04 1
VPS VPS

1 - 1

SJK SJK
H1: 0-0
FT - 13/04 1
FC Inter Turku FC Inter Turku

3 - 3

AC Oulu AC Oulu
H1: 1-1
18:00 - 13/04 1
Ilves Ilves

vs

IF Gnistan IF Gnistan
21:00 - 13/04 1
IFK Mariehamn IFK Mariehamn

vs

KuPS KuPS
FT - 12/04 1
Atlantis Atlantis

2 - 0

FCV FCV
H1: 1-0
19:30 - 13/04 1
KPV KPV

vs

RoPS RoPS
20:00 - 13/04 1
EPS EPS

vs

OLS OLS
20:00 - 13/04 1
PK Keski-Uusimaa PK Keski-Uusimaa

vs

JJK Jyvaskyla JJK Jyvaskyla
21:00 - 13/04 1
VIFK VIFK

vs

KuPS Akatemia KuPS Akatemia
23:00 - 13/04 1
Klubi 04 Klubi 04

vs

FC Jazz FC Jazz
FT - 13/04 17
AD Municipal Liberia AD Municipal Liberia

1 - 0

H1: 1-0
FT - 12/04 24
FT - 12/04 24
FT - 12/04 4
FK Vitebsk FK Vitebsk

2 - 0

FK Slutsk FK Slutsk
H1: 0-0
18:00 - 13/04 4
Dnyapro Mogilev Dnyapro Mogilev

vs

Neman Grodno Neman Grodno
20:00 - 13/04 4
Gomel Gomel

vs

Dinamo Minsk Dinamo Minsk
22:00 - 13/04 4
Isloch Isloch

vs

Arsenal Dzerzhinsk Arsenal Dzerzhinsk
FT - 12/04 2
Belshina Bobruisk Belshina Bobruisk

1 - 0

Belarus U17 Belarus U17
H1: 0-0
19:00 - 13/04 2
FC Volna Pinsk FC Volna Pinsk

vs

FK Orsha FK Orsha
20:00 - 13/04 2
Energetik-BGU Energetik-BGU

vs

Bumprom Gomel Bumprom Gomel
20:00 - 13/04 2
FC Ostrovets FC Ostrovets

vs

Shakhtyor Soligorsk Reserves Shakhtyor Soligorsk Reserves
21:00 - 13/04 2
Niva Niva

vs

FC Lida FC Lida
FT - 13/04 16

2 - 1

Aguilas Doradas Rionegro Aguilas Doradas Rionegro
H1: 2-1
FT - 13/04 16
03:00 - 13/04 11
Atletico Huila Atletico Huila

vs

Real Santander Real Santander
03:00 - 13/04 11
Boca Juniors de Cali Boca Juniors de Cali

vs

Tigres FC Tigres FC
H1: 1-2
03:00 - 13/04 11
Bogota FC Bogota FC

vs

Llaneros FC Llaneros FC
03:00 - 13/04 11
Cucuta Cucuta

vs

Leones Leones
03:00 - 13/04 11

vs

Cortulua Cortulua
03:00 - 13/04 11
Orsomarso Orsomarso

vs

Barranquilla FC Barranquilla FC
03:00 - 13/04 11
Real Cartagena Real Cartagena

vs

Real Soacha Cundinamarca Real Soacha Cundinamarca
03:00 - 13/04 11
Union Magdalena Union Magdalena

vs

Atletico FC Atletico FC
FT - 12/04 29
Botev Plovdiv Botev Plovdiv

2 - 0

Botev Vratsa Botev Vratsa
H1: 1-0
FT - 13/04 29
PFC CSKA-Sofia PFC CSKA-Sofia

1 - 2

Pirin Blagoevgrad Pirin Blagoevgrad
H1: 1-1
21:45 - 13/04 29
Slavia Sofia Slavia Sofia

vs

Hebar Hebar
FT - 12/04 28
Spartak Varna Spartak Varna

2 - 1

Dobrudzha Dobrich Dobrudzha Dobrich
H1: 2-0
19:00 - 13/04 28
Maritsa Plovdiv Maritsa Plovdiv

vs

Septemvri Sofia Septemvri Sofia
21:00 - 13/04 28
Bdin Vidin Bdin Vidin

vs

Montana Montana
21:00 - 13/04 28
Belasitsa Petrich Belasitsa Petrich

vs

Strumska Slava Strumska Slava
21:00 - 13/04 28
Marek Dupnitsa Marek Dupnitsa

vs

Dunav Ruse Dunav Ruse
21:00 - 13/04 28
PFC Chernomorets Burgas PFC Chernomorets Burgas

vs

Chernomorets Balchik Chernomorets Balchik
21:00 - 13/04 28
Sportist Svoge Sportist Svoge

vs

Ludogorets Razgrad II Ludogorets Razgrad II
21:00 - 13/04 28
Yantra Yantra

vs

Litex Lovech Litex Lovech
FT - 13/04 6
Yanbian Longding Yanbian Longding

1 - 0

Shijiazhuang Gongfu Shijiazhuang Gongfu
H1: 0-0
FT - 13/04 6
Dalian Zhixing FC Dalian Zhixing FC 1

3 - 2

Shenyang Urban FC Shenyang Urban FC
H1: 1-1
18:30 - 13/04 6
Nanjing City Nanjing City

vs

Foshan Nanshi Foshan Nanshi
18:30 - 13/04 6
Yunnan Yukun Yunnan Yukun

vs

Wuxi Wugou FC Wuxi Wugou FC
FT - 12/04 30
Rudes Rudes

1 - 3

H1: 1-0
21:50 - 13/04 30
NK Varazdin NK Varazdin

vs

NK Lokomotiva NK Lokomotiva
FT - 12/04 26
Jarun Jarun

0 - 1

Dubrava Zagreb Dubrava Zagreb
H1: 0-1
19:50 - 13/04 26
HNK Orijent 1919 HNK Orijent 1919

vs

Zrinski Jurjevac Zrinski Jurjevac
21:30 - 13/04 26
NK Dugopolje NK Dugopolje

vs

NK Sesvete NK Sesvete
FT - 12/04 28
Pyunik Pyunik

2 - 1

FC Alashkert FC Alashkert
H1: 2-0
FT - 12/04 28
21:00 - 13/04 28
Urartu FC Urartu FC

vs

BKMA BKMA
FT - 13/04 15

0 - 2

Mazatlan FC Mazatlan FC
H1: 0-1
FT - 13/04 15
Necaxa Necaxa

2 - 0

Club Santos Laguna Club Santos Laguna
H1: 1-0
FT - 13/04 15
Puebla Puebla

0 - 1

Cruz Azul Cruz Azul
H1: 0-0
FT - 12/04 15
Atlante Atlante

4 - 0

Correcaminos de la UAT Correcaminos de la UAT
H1: 3-0
FT - 12/04 15
Celaya Celaya 1

1 - 2

Tapatio Tapatio 1
H1: 0-1
FT - 13/04 8
Deportivo Cuenca Deportivo Cuenca

3 - 3

Aucas Aucas
H1: 0-1
FT - 12/04 5
Chacaritas Chacaritas

0 - 0

San Antonio San Antonio
H1: 0-0
FT - 13/04 Khác
Sport Huancayo Sport Huancayo 1

1 - 2

Cienciano Cienciano 1
H1: 1-0
20:00 - 13/04 28
Bohemians 1905 Bohemians 1905

vs

Sparta Prague Sparta Prague
20:00 - 13/04 28
Mlada Boleslav Mlada Boleslav

vs

Teplice Teplice
20:00 - 13/04 28
SK Dynamo Ceske Budejovice SK Dynamo Ceske Budejovice

vs

Slovan Liberec Slovan Liberec
23:00 - 13/04 28
Hradec Kralove Hradec Kralove

vs

Slovacko Slovacko
FT - 12/04 22
Opava Opava 1

3 - 2

Sparta Prague B Sparta Prague B
H1: 2-0
FT - 12/04 22
Pribram Pribram

0 - 1

Sigma Olomouc B Sigma Olomouc B
H1: 0-0
FT - 12/04 22
Vysocina Jihlava Vysocina Jihlava

1 - 1

FC Vlasim FC Vlasim
H1: 0-1
FT - 13/04 22
MFK Vyskov MFK Vyskov

1 - 0

MFK Chrudim MFK Chrudim
H1: 0-0
90+3' - 13/04 22 live
SK Prostejov SK Prostejov

2 - 1

FK MAS Taborsko FK MAS Taborsko
H1: 1-1
21:30 - 13/04 22
SK Lisen SK Lisen

vs

Dukla Praha Dukla Praha
FT - 13/04 13

1 - 0

Sol de America Sol de America
H1: 0-0
FT - 13/04 13
Sportivo Trinidense Sportivo Trinidense

1 - 2

2 de Mayo 2 de Mayo
H1: 1-0
FT - 12/04 Khác
Kaspyi Aktau Kaspyi Aktau

4 - 1

Altai Semey Altai Semey
H1: 2-1
FT - 12/04 Khác
Ulytau Ulytau

1 - 2

Akzhaiyk Uralsk Akzhaiyk Uralsk
H1: 0-0
FT - 13/04 2
Encarnacion FC Encarnacion FC

0 - 0

3 de Febrero 3 de Febrero
H1: 0-0
FT - 13/04 2
Guairena Guairena

0 - 0

Sportivo San Lorenzo Sportivo San Lorenzo
H1: 0-0
20:00 - 13/04 2
Club Martin Ledesma Club Martin Ledesma

vs

Atletico Colegiales Atletico Colegiales
20:00 - 13/04 2
Club Sportivo Carapegua Club Sportivo Carapegua

vs

Fernando de la Mora Fernando de la Mora
21' - 13/04 24 live
FC Obolon Kyiv FC Obolon Kyiv 1

0 - 0

FC Minaj FC Minaj
19:30 - 13/04 24
FC Olexandriya FC Olexandriya

vs

Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv
22:00 - 13/04 24
Rukh Lviv Rukh Lviv

vs

Kryvbas Kryvbas
HT - 13/04 6 live
Tammeka Tammeka

0 - 2

FC Kuressaare FC Kuressaare
H1: 0-2
21:00 - 13/04 6
Narva Trans Narva Trans

vs

Talinna Kalev Talinna Kalev
23:00 - 13/04 6
FCI Levadia FCI Levadia

vs

Nomme United Nomme United
23:00 - 13/04 6
FC Tallinn FC Tallinn

vs

23:00 - 13/04 6
Harju Jalgpallikool Harju Jalgpallikool

vs

Tartu JK Welco Tartu JK Welco
23:00 - 13/04 32
Grasshopper Grasshopper

vs

Lugano Lugano
23:00 - 13/04 32
Lausanne Lausanne

vs

FC Zurich FC Zurich
FT - 13/04 29
Xamax Xamax

3 - 1

Aarau Aarau
H1: 1-0
FT - 13/04 29
Schaffhausen Schaffhausen

0 - 1

FC Vaduz FC Vaduz
H1: 0-1
23:00 - 13/04 29
Baden Baden

vs

Sion Sion
23:00 - 13/04 29
Thun Thun

vs

Bellinzona Bellinzona
19:30 - 13/04 Khác
B71 Sandoy B71 Sandoy

vs

TB Tvoeroyri TB Tvoeroyri
21:00 - 13/04 Khác
AB Argir AB Argir

vs

Vikingur Gota II Vikingur Gota II
21:00 - 13/04 Khác
HB Torshavn II HB Torshavn II

vs

NSI Runavik II NSI Runavik II
21:00 - 13/04 Khác
Ki Klaksvik II Ki Klaksvik II

vs

B36 Torshavn II B36 Torshavn II
20:00 - 13/04 3
Mjaellby Mjaellby

vs

AIK AIK
22:30 - 13/04 3
Västerås SK Västerås SK

vs

Halmstads BK Halmstads BK
FT - 13/04 3
GIF Sundsvall GIF Sundsvall

3 - 1

Skoevde AIK Skoevde AIK
H1: 1-1
20:00 - 13/04 3
Landskrona BoIS Landskrona BoIS

vs

IK Oddevold IK Oddevold
20:00 - 13/04 3
Varbergs BoIS FC Varbergs BoIS FC

vs

Oestersunds FK Oestersunds FK
FT - 12/04 8
Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi

3 - 1

FC Samgurali Tskhaltubo FC Samgurali Tskhaltubo 1
H1: 0-1
FT - 12/04 8
Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi

0 - 0

Kolkheti-1913 Poti Kolkheti-1913 Poti
H1: 0-0
FT - 13/04 8
Dila Gori Dila Gori 1

0 - 0

Dinamo Batumi Dinamo Batumi 1
H1: 0-0
19:00 - 13/04 6
Aragvi Dusheti Aragvi Dusheti

vs

FC Kolkheti Khobi FC Kolkheti Khobi
19:00 - 13/04 6
FC Gareji 1960 FC Gareji 1960

vs

Sioni Bolnisi Sioni Bolnisi
19:00 - 13/04 6
WIT Georgia Tbilisi WIT Georgia Tbilisi

vs

Dinamo Tbilisi II Dinamo Tbilisi II
22:00 - 13/04 6
Lokomotivi Tbilisi Lokomotivi Tbilisi

vs

FC Rustavi FC Rustavi
22:00 - 13/04 6
Spaeri Spaeri

vs

Shturmi Shturmi
19:30 - 13/04 28
Kisvarda FC Kisvarda FC

vs

Ujpest Ujpest
22:00 - 13/04 28
Debrecen Debrecen

vs

Kecskemeti TE Kecskemeti TE
20:00 - 13/04 31
Rogaska Rogaska

vs

NK Celje NK Celje
FT - 12/04 25
NK Krka NK Krka

0 - 5

Tabor Tabor
H1: 0-2
FT - 12/04 25
Rudar Velenje Rudar Velenje

1 - 2

ND Bilje ND Bilje
H1: 0-2
20:30 - 13/04 25
NK Bistrica NK Bistrica

vs

Primorje Primorje
22:00 - 13/04 25
ND Ilirija Ljubljana ND Ilirija Ljubljana

vs

Fuzinar Fuzinar
22:15 - 13/04 25
Gorica Gorica

vs

NK Triglav NK Triglav
FT - 12/04 24
FK Pohronie FK Pohronie

1 - 0

Malzenice Malzenice
H1: 1-0
FT - 13/04 24
Spartak Myjava Spartak Myjava

2 - 0

Komarno Komarno
H1: 1-0
21:00 - 13/04 24
Liptovsky Mikulas Liptovsky Mikulas

vs

Povazska Bystrica Povazska Bystrica
21:00 - 13/04 24
Puchov Puchov

vs

FK Spisska Nova Ves FK Spisska Nova Ves
21:00 - 13/04 24
Slavoj Trebisov Slavoj Trebisov

vs

Humenne Humenne
FT - 13/04 2
Stjarnan Stjarnan

1 - 3

KR Reykjavik KR Reykjavik
H1: 1-1
21:00 - 13/04 2
Breidablik Breidablik

vs

Vestri Vestri
22:00 - 13/04 2
KA Akureyri KA Akureyri

vs

FH Hafnarfjordur FH Hafnarfjordur
FT - 13/04 2
Hviti Riddarinn Hviti Riddarinn

0 - 3

Grindavik Grindavik
H1: 0-1
FT - 13/04 2
UMF Selfoss UMF Selfoss

3 - 1

Kari Kari
H1: 0-1
FT - 13/04 2
Dalvik/Reynir Dalvik/Reynir

2 - 0

KF Fjallabyggdar KF Fjallabyggdar
H1: 1-0
FT - 13/04 2
Hafnir Hafnir

3 - 0

Ulfarnir FC Ulfarnir FC
H1: 3-0
FT - 13/04 2
IH Hafnarfjordur IH Hafnarfjordur

4 - 4

Ymir Kopavogur Ymir Kopavogur
H1: 3-0 | HP: 1-1 | Pen: 5-4
19:00 - 13/04 2
UMF Tindastoll UMF Tindastoll

vs

Magni Magni
20:00 - 13/04 2
Arborg Arborg

vs

Arbaer Arbaer
20:00 - 13/04 2
KA Asvellir KA Asvellir

vs

RB RB
20:00 - 13/04 2
Leiknir Reykjavik Leiknir Reykjavik

vs

Afturelding Afturelding
21:00 - 13/04 2
Grotta Grotta

vs

Njardvik Njardvik
21:00 - 13/04 2
IBV Vestmannaeyjar IBV Vestmannaeyjar

vs

KFG Gardabaer KFG Gardabaer
21:00 - 13/04 2
Vaengir Jupiters Vaengir Jupiters

vs

Throttur Reykjavik Throttur Reykjavik
22:00 - 13/04 2
KH Hlidarendi KH Hlidarendi

vs

Fjoelnir Fjoelnir
22:30 - 13/04 2
KV Vesturbaer KV Vesturbaer

vs

IR Reykjavik IR Reykjavik
23:00 - 13/04 2
Aegir Aegir

vs

Haukar Haukar
23:00 - 13/04 2
Hottur/Huginn Hottur/Huginn

vs

Volsungur Volsungur
FT - 13/04 10
Drogheda United Drogheda United

2 - 2

Derry City Derry City
H1: 1-2
FT - 13/04 10
Dundalk Dundalk

0 - 0

St. Patrick's Athletic St. Patrick's Athletic
H1: 0-0
FT - 13/04 10
Shelbourne Shelbourne

1 - 2

Bohemian FC Bohemian FC
H1: 0-2
FT - 13/04 10
Waterford FC Waterford FC 1

0 - 0

Galway United FC Galway United FC
H1: 0-0
FT - 13/04 10
Shamrock Rovers Shamrock Rovers

3 - 0

Sligo Rovers Sligo Rovers
H1: 1-0
FT - 13/04 10
Athlone Town Athlone Town

1 - 0

Finn Harps Finn Harps
H1: 1-0
FT - 13/04 10
Cobh Ramblers Cobh Ramblers

2 - 4

Wexford FC Wexford FC
H1: 0-1
FT - 13/04 10
Treaty United Treaty United

0 - 0

Kerry Kerry
H1: 0-0
FT - 13/04 10
UCD UCD

0 - 0

Cork City Cork City
H1: 0-0
21:00 - 13/04 30
FK Sloboda Uzice FK Sloboda Uzice

vs

FK Graficar FK Graficar
21:00 - 13/04 30
FK Smederevo 1924 FK Smederevo 1924

vs

Radnicki Sremska Mitrovica Radnicki Sremska Mitrovica
21:00 - 13/04 30
Jedinstvo Ub Jedinstvo Ub

vs

FK Dubocica FK Dubocica
21:00 - 13/04 30
Macva Sabac Macva Sabac

vs

OFK Beograd OFK Beograd
FT - 12/04 28
Warta Poznan Warta Poznan

1 - 0

H1: 1-0
FT - 13/04 28
Pogon Szczecin Pogon Szczecin

5 - 0

Ruch Chorzow Ruch Chorzow
H1: 2-0
20:00 - 13/04 28
Stal Mielec Stal Mielec

vs

22:30 - 13/04 28
Puszcza Niepolomice Puszcza Niepolomice

vs

Lech Poznan Lech Poznan
FT - 12/04 27
Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec

0 - 1

H1: 0-0
FT - 13/04 27
Motor Lublin Motor Lublin

2 - 2

Arka Gdynia Arka Gdynia
H1: 2-1
FT - 13/04 27

0 - 2

Stal Rzeszow Stal Rzeszow
H1: 0-1
20:00 - 13/04 27
GKS Katowice GKS Katowice

vs

Odra Opole Odra Opole
22:30 - 13/04 27
Wisla Plock Wisla Plock

vs

Wisla Krakow Wisla Krakow
20:00 - 13/04 29
Cosmos Cosmos

vs

SP Libertas SP Libertas
20:00 - 13/04 29
San Marino Academy U22 San Marino Academy U22

vs

S.S. Murata S.S. Murata
20:00 - 13/04 29
SS Pennarossa SS Pennarossa

vs

Folgore Folgore
20:00 - 13/04 29
Tre Fiori Tre Fiori

vs

Tre Penne Galazzano Tre Penne Galazzano
22:00 - 13/04 30
Jedinstvo BP Jedinstvo BP

vs

Jezero Jezero
23:00 - 13/04 30
Buducnost Podgorica Buducnost Podgorica

vs

Rudar Pljevlja Rudar Pljevlja
23:00 - 13/04 30
Petrovac Petrovac

vs

Decic Tuzi Decic Tuzi
FT - 12/04 26
FK Tuzla City FK Tuzla City

3 - 1

Siroki Brijeg Siroki Brijeg
H1: 1-1
FT - 13/04 26

1 - 0

Sloga Doboj Sloga Doboj
H1: 1-0
18:30 - 13/04 26
FK Zvijezda 09 FK Zvijezda 09

vs

GOSK Gabela GOSK Gabela
21:00 - 13/04 26

vs

FK Velez Mostar FK Velez Mostar
FT - 12/04 30
Sumqayit Sumqayit

0 - 0

Zira Zira
H1: 0-0
19:30 - 13/04 30
Gabala FK Gabala FK

vs

Turan Tovuz Turan Tovuz
22:00 - 13/04 30
FK Neftchi FK Neftchi

vs

Araz PFK Araz PFK
FT - 12/04 30
Hapoel Ironi Kiryat Shmona Hapoel Ironi Kiryat Shmona

1 - 0

Sektzia Nes Tziona Sektzia Nes Tziona
H1: 1-0
FT - 12/04 30
Hapoel Kfar Saba Hapoel Kfar Saba

1 - 1

Hapoel Nir Ramat HaSharon Hapoel Nir Ramat HaSharon
H1: 0-1
FT - 12/04 30
Hapoel Nof HaGalil Hapoel Nof HaGalil

2 - 1

Hapoel Afula Hapoel Afula
H1: 0-0
FT - 12/04 30
Hapoel Ramat Gan Hapoel Ramat Gan

1 - 1

Hapoel Umm al-Fahm Hapoel Umm al-Fahm
H1: 0-1
FT - 12/04 30
Ihud Bnei Shefa-Amr Ihud Bnei Shefa-Amr 1

1 - 2

Bnei Yehuda Tel Aviv Bnei Yehuda Tel Aviv
H1: 0-1
FT - 12/04 30
Ironi Tiberias Ironi Tiberias

2 - 2

Maccabi Herzliya Maccabi Herzliya
H1: 2-1
FT - 12/04 30
Maccabi Kabilio Jaffa Maccabi Kabilio Jaffa

1 - 2

Hapoel Rishon LeZion Hapoel Rishon LeZion
H1: 1-2
FT - 12/04 30
SC Kfar Kasem SC Kfar Kasem

1 - 2

Hapoel Ironi Akko Hapoel Ironi Akko
H1: 1-1

Không có trận đấu nào

Bongdaso66 xin trân trọng gửi tới quý khán giả KQ BD cập nhật mới nhất hôm nay, các trận đấu diễn ra trong đêm và rạng sáng hôm nay mới nhất, cập nhật kết quả bóng đá mới nhất cho từng giải đấu với tiêu chí NHANH NHẤT – CHÍNH XÁC NHẤT. Cập nhật kqbd mới nhất của các giải đấu như: KQBĐ NHA, KQBĐ TBN La Liga, KQBĐ Pháp, KQBĐ Bundesliga, KQBĐ Ý, KQBĐ V League, KQBĐ C1, KQBĐ C2, KQBĐ J League.. được các chuyên gia cập nhật mới nhất và chi tiết nhất. Qua đó nhằm cung cấp cũng như đáp ứng nhu cầu cập nhật thông tin về KQ bóng đá, tỷ số của các trận đấu đang diễn ra tại các giải đấu hàng đầu hiện nay.

KQBD – Kết quả bóng đá hôm nay cập nhật mới nhất

Bongdaso 66 cập nhật kqbd mới nhất tại các giải bóng đá vô địch quốc gia hàng đầu trên thế giới, các giải đấu hạng nhất và hạng 2, được cập nhật liên tục về kqbd, tỷ số, của các câu lạc bộ mà bạn yêu thích cũng như kqbđ toàn bộ các clb hiện nay.

KQBD - Kết quả bóng đá hôm nay mới nhất
KQBD – Kết quả bóng đá hôm nay cập nhật mới nhất

KQ BD NHA

KQBD VĐQG Ngoại hạng Anh luôn là một trong những giải đấu hấp dẫn nhất hành tinh, giải đấu quy tụ hàng loạt những câu lạc bộ tên tuổi như: Man Utd, Liverpool, Man City, Arsena, Chelsea… Có thể nó rằng, người hâm mộ bóng đá Ngoại hạng Anh rất quan tâm đến kqbd NHA.

KQBD - Kết quả bóng đá hôm nay mới nhất
KQBD NHA – Cập nhật kqbđ NHA mới nhất hôm nay

Chính vì sự tin tưởng mà khán giải dành cho Bongdaso66, mà chúng tôi sẽ đáp ứng đầy đủ yêu cầu của quý khán giả về cập nhật thông tin kqbd NHA mới nhất và đầy đủ nhất để quý khán giả có thể nắm bắt được toàn bộ hành trình của giải đấu cũng như kqbđ NHA của 20 đội bóng và đặc biệt là kqbđ câu lạc bộ mà mình yêu thích.

KQ BD Đức – KQBG Bundesliga mới nhất hôm nay

Giải VĐQG Đức hay giải Bundesliga là một trong những giải đấu hàng đầu Đức với quy mô giải đấu lớn và có sự tham gia của 18 đội bóng lớn nhỏ quy tụ tại đây. Chính vì thế mà các kqbd Đức được khán giả quan tâm và kqbd Bundesliga cũng chính là những con số để đánh giá các câu lạc bộ về vị trí trên bxh bóng đá Đức.

KQBD - Kết quả bóng đá hôm nay mới nhất
KQBD Đức – KQBG Bundesliga mới nhất hôm nay

Tại đây Bongdaso66 sẽ liên tục cập nhật KQBD Đức – KQBD Bundesliga một cách nhanh nhất và chính xác nhất của các đội bóng và gửi tới quý khán giả ngay sau khi kết thúc trận đấu hoặc được tường thuật trực tiếp kqbh Đức để quý vị tiện theo dõi xem đội bóng của mình thi đấu ra sao.

KQBD TBN – KQBD La Liga

Giải VĐQG Tây Ban Nha hay La Liga là một trong những giải đấu cao nhất trong hệ thống giải bóng đá tại Tây Ban Nha, với 20 đội bóng cùng nhau so tài tại 38 vòng đấu, đá vòng tròn tính điểm trên cả sân nhà và sân khách.

KQBD - Kết quả bóng đá hôm nay mới nhất
KQBD TBN – KQBD La Liga

Qua đó KQBĐ TBN là một trong những điều kiện để đánh giá về câu lạc bộ đó. Chính vì vậy mà Bongdaso66 luôn chú trọng và gửi tới quý khán giả kqbd Tây Ban Nha một cách nhanh chóng và chính xác nhất sau khi trận đấu đó, để khán giả có thể theo dõi cũng như cập nhật về KQBD TBN một cách nhanh nhất về giải đấu cũng như kqbđ của câu lạc bộ mình yêu thích.

KQBD Pháp – KQBĐ Ligue 1

Trong những giải đấu hàng đầu hàng tại châu Âu thì Ligue hay giải vô địch quốc gia Pháp là một trong những giải đấu hấp dẫn và cảm xúc tại Pháp. Tại đây Bongdaso66 cũng sẽ cập nhật toàn bộ kqbd Đức của 18 đội đang tranh tài tại giải đấu này.

KQBD - Kết quả bóng đá hôm nay mới nhất
KQBD Pháp – KQBĐ Ligue 1

Qua đó quý khán giả có thể cập nhật cũng như theo dõi kqbđ Đức một cách nhanh nhất và chính xác nhất sau khi kết thúc trận đấu và cập nhật kqbđ Bundesliga đến cuối mùa giải để tìm ra đội lên ngôi vô địch tại giải đấu bóng đá Đức này.

KQBD Ý – KQBĐ Serie A

Giải bóng đá VĐQG Ý là một trong những giải đấu hàng đầu và cao nhất tại Ý. Tại đây sẽ có 20 đội bóng cùng nhau tranh tài để đoạt chức vô địch Scudetto. Chính vì vậy mà Bongdaso66 sẽ luôn cập nhật kqbd Ý một cách nhanh nhất và chính xác nhất, nhằm đảm bảo cho quý khán giải cập nhật kqbd Serie A một cách nhanh nhất và chính xác nhất sau mỗi vòng đấu và trận đấu đó kết thúc.

KQBD - Kết quả bóng đá hôm nay mới nhất
KQBD Ý – KQBĐ Serie A

KQ BD Cúp C1 châu Âu

Giải bóng đá C1 hay Champions League là một trong những giải đấu danh giá nhất tại châu Âu. Tại giải đấu này sẽ có sự tham gia của các đội bóng mạnh nhất tại các giải vô địch quốc gia, họ thi đấu và tìm ra câu lạc bộ mạnh nhất để nâng cao chiếc cúp Tai Voi danh giá này.

KQBD - Kết quả bóng đá hôm nay mới nhất
KQBD Cúp C1 châu Âu

Qua đó những trận đấu tại Cúp C1 châu Âu thường sẽ đá vào rạng sáng hôm sau, chính vì thế mà khán giải Việt Nam sẽ khó khăn trong việc thức đêm để xem những trận đấu có câu lạc bộ mình yêu thích thi đấu tại giải đấu này.

Chính vì lí do này mà Bongdaso66 sẽ là người thay các bạn cập nhật kqbđ Cúp C1 châu Âu một cách nhanh nhất tới người hâm mộ giải đấu này. Các bạn chỉ việc mở điện thoại ra và cập nhật kqbđ Cúp C1 Champions League tại website của chúng tôi.

KQBD C2 – KQBĐ Cúp C2

Europa League được biết là một giải đấu trước đây không được quan tâm, nhưng do những ông lớn như Man United, Inter Milan, Tottenham, Sevilla, Sevilla, AS Roma… Phải thi đấu tại giải đấu này do không thể tham dự được Champion League.

KQBD - Kết quả bóng đá hôm nay mới nhất
KQBD C2 – KQBĐ Cúp C2

Qua đó khán giải cũng rất quan tâm đến giải đấu này vì các đội bóng mình yêu thích thi đấu tại đây. Các trận đấu cũng diễn ra rất muộn với giờ Việt Nam, vì thế mà Bongdaso66 sẽ cập nhật kqbđ C2 cho quý khán giải tiện theo dõi cũng như cập nhật kqbd C2 nhanh nhất và chính xác nhất.

Một số KQBĐ khác

Ngoài những giải đấu hấp dẫn và nổi tiếng hàng đấu hàng đầu tại Châu Âu, chúng tôi cũng cập nhật cho các bạn thêm một số kqbđ của một số giải đấu tại châu Á, cũng như kqbđ hạng 2 của các giải đấu: Như KQBD Thai League, KQBD V League, KQBD hạng 2 đức.

Hy vọng những KQBĐ tại các giải đấu hàng đầu hiện nay mà chúng tôi cập nhật sẽ đem lại cho quý khán giả một trải nghiệm tốt nhất về cập nhật kqbđ. Hãy luôn theo dõi để cập nhật kqbd một cách nhanh nhất mỗi khi trận đấu kết thúc nhé.