KQ BD – Kết quả bóng đá hôm nay mới nhất

FT - 23/07 V.Loại
Bodoe/Glimt Bodoe/Glimt

4 - 0

RFS RFS
H1: 3-0
FT - 23/07 V.Loại
FK Panevezys FK Panevezys

0 - 4

Jagiellonia Bialystok Jagiellonia Bialystok
H1: 0-3
FT - 23/07 V.Loại
Lincoln Red Imps FC Lincoln Red Imps FC

0 - 2

Qarabag Qarabag
H1: 0-1
FT - 24/07 V.Loại
APOEL Nicosia APOEL Nicosia

1 - 0

CS Petrocub CS Petrocub
H1: 1-0
FT - 24/07 V.Loại
Malmo FF Malmo FF

4 - 1

Klaksvik Klaksvik
H1: 3-0
FT - 24/07 V.Loại
FCSB FCSB

1 - 1

Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv
H1: 0-0
FT - 24/07 V.Loại
Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv

6 - 2

Partizan Beograd Partizan Beograd
H1: 3-1
FT - 24/07 V.Loại
Ferencvaros Ferencvaros

5 - 0

TNS TNS
H1: 3-0
FT - 24/07 V.Loại
UE Santa Coloma UE Santa Coloma

0 - 3

FC Midtjylland FC Midtjylland
H1: 0-2
FT - 24/07 V.Loại
Lugano Lugano

3 - 4

H1: 1-1
FT - 24/07 V.Loại
Shamrock Rovers Shamrock Rovers

0 - 2

Sparta Prague Sparta Prague
H1: 0-1
20:00 - 24/07 Bảng B
Argentina U23 Argentina U23

vs

Morocco U23 Morocco U23
20:00 - 24/07 Bảng C
Uzbekistan U23 Uzbekistan U23

vs

Spain U23 Spain U23
22:00 - 24/07 Bảng C
Egypt U23 Egypt U23

vs

Dominican Republic U23 Dominican Republic U23
FT - 23/07 Play-off
Ballkani Ballkani

0 - 0

Hamrun Spartans Hamrun Spartans
H1: 0-0
FT - 24/07 Play-off
FC Differdange 03 FC Differdange 03

1 - 0

Ordabasy Shymkent Ordabasy Shymkent
H1: 1-0
FT - 24/07 Play-off
Virtus Acquaviva Virtus Acquaviva

0 - 0

Flora Tallinn Flora Tallinn
H1: 0-0
22:00 - 24/07 Play-off
FK Struga FK Struga

vs

Pyunik Pyunik
23:00 - 24/07 Play-off
Riga FC Riga FC

vs

Slask Wroclaw Slask Wroclaw
FT - 23/07 Bảng A
U19 Campuchia U19 Campuchia

1 - 0

U19 Philippines U19 Philippines
H1: 1-0
FT - 23/07 Bảng A
U19 Indonesia U19 Indonesia

6 - 2

U19 Timor-Leste U19 Timor-Leste
H1: 3-1
FT - 24/07 Bảng B
U19 Lào U19 Lào

1 - 4

U19 Việt Nam U19 Việt Nam
H1: 1-2
FT - 24/07 Bảng B
U19 Myanmar U19 Myanmar 1

0 - 1

U19 Australia U19 Australia
H1: 0-1
FT - 24/07 7
Deportivo Riestra Deportivo Riestra

2 - 0

Argentinos Juniors Argentinos Juniors 1
H1: 0-0
FT - 24/07 7
Gimnasia LP Gimnasia LP

0 - 1

San Lorenzo de Almagro San Lorenzo de Almagro
H1: 0-1
FT - 24/07 7
Newell's Old Boys Newell's Old Boys

0 - 0

Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia
H1: 0-0
FT - 24/07 7
Independiente Independiente

0 - 0

Barracas Central Barracas Central
H1: 0-0
FT - 23/07 24
Atlanta Atlanta

0 - 0

Club Atletico Mitre Club Atletico Mitre
H1: 0-0
FT - 23/07 24
Quilmes Quilmes

1 - 2

San Martin de Tucuman San Martin de Tucuman
H1: 1-1
FT - 23/07 17
FT - 24/07 17
FT - 24/07 17
FT - 24/07 17
Mirassol Mirassol

0 - 0

Avai FC Avai FC
H1: 0-0
FT - 24/07 17
FT - 24/07 17
FT - 23/07 24
FT - 23/07 24
Busan I'Park Busan I'Park

2 - 1

Gyeongnam FC Gyeongnam FC
H1: 1-0
FT - 23/07 24
Seongnam FC Seongnam FC

1 - 2

H1: 1-0
FT - 24/07 24

3 - 2

FC Anyang FC Anyang
H1: 0-0
FT - 24/07 24
Cheongju FC Cheongju FC

0 - 3

Chungnam Asan FC Chungnam Asan FC
H1: 0-1
90+7' - 24/07 24 live
Gimpo FC Gimpo FC 1

2 - 4

H1: 0-0
FT - 24/07 Bảng A
Aberdeen Aberdeen

2 - 1

Airdrieonians Airdrieonians
H1: 0-1
FT - 24/07 Bảng F
Alloa Athletic Alloa Athletic

3 - 2

H1: 0-0
FT - 24/07 Bảng E
Cove Rangers Cove Rangers

0 - 2

Livingston Livingston
H1: 0-1
FT - 24/07 Bảng D
Dundee FC Dundee FC

3 - 1

Annan Athletic Annan Athletic
H1: 1-1
FT - 24/07 Bảng F
East Fife East Fife

4 - 0

Brechin City Brechin City
H1: 3-0
FT - 24/07 Bảng A
East Kilbride East Kilbride 1

1 - 3

Queen of South Queen of South
H1: 1-3
FT - 24/07 Bảng H
Hamilton Academical Hamilton Academical

1 - 2

Ross County Ross County
H1: 1-2
FT - 24/07 Bảng D
Inverness CT Inverness CT

0 - 0

Arbroath Arbroath
H1: 0-0 | HP: 0-0 | Pen: 3-5
FT - 24/07 Bảng C
Kelty Hearts Kelty Hearts

0 - 1

Peterhead Peterhead
H1: 0-1
FT - 24/07 Bảng G
Montrose Montrose

2 - 1

Edinburgh City Edinburgh City
H1: 1-1
FT - 24/07 Bảng G
Partick Thistle Partick Thistle

2 - 3

Clyde Clyde
H1: 1-2
FT - 24/07 Bảng C
Queen's Park Queen's Park

4 - 0

Elgin City Elgin City
H1: 2-0
FT - 24/07 Bảng E
Spartans Spartans

1 - 0

Forfar Athletic Forfar Athletic
H1: 0-0
FT - 24/07 Bảng B
Stenhousemuir Stenhousemuir

1 - 4

Ayr United Ayr United
H1: 1-2
FT - 24/07 Bảng H
Stirling Albion Stirling Albion

2 - 2

Stranraer Stranraer
H1: 1-0 | HP: 0-0 | Pen: 4-2
FT - 24/07 Bảng B
Buckie Thistle Buckie Thistle

2 - 5

Dundee United Dundee United
H1: 0-2
22:00 - 24/07 1
Loudoun United Loudoun United

vs

Charleston Battery Charleston Battery
FT - 23/07 6
CA Excursionistas CA Excursionistas

2 - 1

CSD Flandria CSD Flandria 1
H1: 0-1
FT - 23/07 6
CA Fenix CA Fenix

1 - 2

Argentino de Quilmes Argentino de Quilmes
H1: 1-1
FT - 23/07 6
Sacachispas FC Sacachispas FC

0 - 0

Villa San Carlos Villa San Carlos
H1: 0-0
FT - 23/07 6
Villa Dalmine Villa Dalmine

1 - 0

CD UAI Urquiza CD UAI Urquiza 1
H1: 1-0
FT - 23/07 Bảng B
Spain U19 Spain U19

2 - 2

France U19 France U19
H1: 0-1
FT - 23/07 Bảng B
Turkiye U19 Turkiye U19

3 - 3

Denmark U19 Denmark U19
H1: 1-1
FT - 23/07 31
Modern Sport FC Modern Sport FC

3 - 0

Smouha SC Smouha SC
H1: 2-0
FT - 23/07 31
Pyramids FC Pyramids FC 1

0 - 1

H1: 0-1
00:30 - 23/07 CLB
FC Kosice FC Kosice

vs

FT - 23/07 CLB
Kendal County FC Kendal County FC

3 - 2

SC Windermere SC Windermere
H1: 2-2
FT - 23/07 CLB
Alsager Town Alsager Town

0 - 0

Nantwich Town Nantwich Town
H1: 0-0
FT - 23/07 CLB
Kilsyth Rangers Kilsyth Rangers

1 - 2

Camelon Juniors Camelon Juniors
H1: 1-0
FT - 23/07 CLB
Newcastle Blue Star Newcastle Blue Star

3 - 1

AFC Burradon & New Fordley AFC Burradon & New Fordley
H1: 2-1
FT - 23/07 CLB
Abbey Hey Abbey Hey

3 - 0

Stockport Georgians FC Stockport Georgians FC
H1: 1-0
01:45 - 23/07 CLB
Carshalton Athletic Carshalton Athletic

vs

Merstham Merstham
FT - 23/07 CLB
Chelmsford Chelmsford

1 - 1

Barnet Barnet
H1: 0-0
FT - 23/07 CLB
Chelmsley Town Chelmsley Town

2 - 1

Hampton FC Hampton FC
H1: 0-1
FT - 23/07 CLB
Cribbs Cribbs

0 - 3

Taunton Town Taunton Town
H1: 0-2
FT - 23/07 CLB
Foley Meir FC Foley Meir FC

4 - 2

Newcastle Town Newcastle Town
H1: 3-2
FT - 23/07 CLB
Horbury Town Horbury Town

6 - 1

Route One Rovers Route One Rovers
H1: 3-1
FT - 23/07 CLB
Romulus Romulus

2 - 3

Coleshill Town Coleshill Town
H1: 1-1
FT - 23/07 CLB
Hoddesdon Town Hoddesdon Town

0 - 3

Stansted Stansted
H1: 0-2
FT - 23/07 CLB
Cumberland United Cumberland United

1 - 8

H1: 1-5
FT - 23/07 CLB
17:00 - 23/07 CLB
Farense Farense

vs

Tạm dừng

FT - 23/07 CLB
Nacional Nacional

0 - 2

Maritimo Maritimo
FT - 23/07 CLB

2 - 0

Newport County Newport County
H1: 0-0
19:30 - 23/07 CLB

vs

Blackpool Blackpool
FT - 23/07 CLB
MFK Chrudim MFK Chrudim

6 - 5

FK Chlumec nad Cidlinou FK Chlumec nad Cidlinou
H1: 2-3
20:00 - 23/07 CLB
Willem II Willem II

vs

Roda JC Kerkrade Roda JC Kerkrade

Tạm dừng

21:00 - 23/07 CLB
Redgate Clayton FC Redgate Clayton FC

vs

Abbey Hulton United Abbey Hulton United
21:00 - 23/07 CLB
Wolviston FC Wolviston FC

vs

Sunderland West End FC Sunderland West End FC
FT - 23/07 CLB
Norrby Norrby

2 - 0

Joenkoepings Soedra Joenkoepings Soedra
H1: 1-0
FT - 23/07 CLB
Kryvbas Kryvbas

3 - 4

H1: 1-2
FT - 23/07 CLB
1. BFK Frydlant nad Ostravici 1. BFK Frydlant nad Ostravici

0 - 2

SK Hranice SK Hranice
H1: 0-1
FT - 23/07 CLB
Bronshoj BK Bronshoj BK

0 - 1

AB AB
H1: 0-0
23:00 - 23/07 CLB
FC Rapperswil-Jona FC Rapperswil-Jona

vs

Aarau Aarau
FT - 23/07 CLB
Ishoej IF Ishoej IF

4 - 4

Holbaek Holbaek
H1: 4-1
FT - 23/07 CLB
FC Germania Egestorf-Langreder FC Germania Egestorf-Langreder

1 - 1

Hannover 96 II Hannover 96 II
H1: 0-1
23:30 - 23/07 CLB

vs

Al-Sadd Al-Sadd
FT - 24/07 CLB

3 - 0

FK Vardar Skopje FK Vardar Skopje
H1: 2-0
FT - 24/07 CLB
Eimsbutteler TV Eimsbutteler TV

4 - 1

VfB Lubeck II VfB Lubeck II
H1: 3-0
00:00 - 24/07 CLB
FT - 24/07 CLB
Schwaz Schwaz

5 - 1

SPG Silz/Moetz SPG Silz/Moetz
H1: 2-0
00:00 - 24/07 CLB
Sturm Graz Sturm Graz

vs

FT - 24/07 CLB
Wildon Wildon

4 - 1

SK Werndorf SK Werndorf
H1: 1-0
00:30 - 24/07 CLB
Ashton & Backwell United Ashton & Backwell United

vs

St George Easton In Gordano FC St George Easton In Gordano FC
00:30 - 24/07 CLB
Brockworth Albion Brockworth Albion

vs

Fairford Town Fairford Town
00:30 - 24/07 CLB
Cutters Friday FC Cutters Friday FC

vs

Uphill Castle FC Uphill Castle FC
00:30 - 24/07 CLB
Hawarden Rangers Hawarden Rangers

vs

Hoole Rangers FC Hoole Rangers FC
FT - 24/07 CLB
Mansfield Town Mansfield Town

2 - 1

Chelsea U23 Chelsea U23
H1: 2-1
FT - 24/07 CLB
RW Walldorf RW Walldorf

3 - 2

SV Gonsenheim SV Gonsenheim
H1: 1-2
00:30 - 24/07 CLB
Semington Magpies FC Semington Magpies FC

vs

Trowbridge Town Tigers FC Trowbridge Town Tigers FC
FT - 24/07 CLB
Westlands Sports FC Westlands Sports FC

1 - 2

Sturminster Newton Utd FC Sturminster Newton Utd FC
H1: 1-1
FT - 24/07 CLB
Rusthall Rusthall

1 - 1

Eastbourne United Eastbourne United
H1: 1-0
00:45 - 24/07 CLB
Stockwood Wanderers FC Stockwood Wanderers FC

vs

Bromley Heath United Bromley Heath United
FT - 24/07 CLB
Astley And Buckshaw United Astley And Buckshaw United

1 - 3

Coppull United FC Coppull United FC
H1: 0-0
FT - 24/07 CLB
Beacon Hill FC Beacon Hill FC

1 - 2

Liss Athletic Liss Athletic
01:00 - 24/07 CLB
Boston United Boston United

vs

Peterborough United Peterborough United
FT - 24/07 CLB
Bottesford Town Bottesford Town

1 - 6

Scunthorpe United Scunthorpe United
H1: 1-1
01:00 - 24/07 CLB
Caldicot Town AFC Caldicot Town AFC

vs

Shirehampton FC Shirehampton FC
01:00 - 24/07 CLB
Chessington & Hook United Chessington & Hook United

vs

PFC Victoria London PFC Victoria London
FT - 24/07 CLB
Colden Common Colden Common

2 - 3

Overton United Overton United
FT - 24/07 CLB
Coventry Sphinx Coventry Sphinx

1 - 1

Atherstone Town Atherstone Town
H1: 0-1
01:00 - 24/07 CLB
Dunmurry Rec FC Dunmurry Rec FC

vs

Rosario YFC Rosario YFC
FT - 24/07 CLB
Gimnastica Segoviana Gimnastica Segoviana

2 - 5

H1: 1-2
01:00 - 24/07 CLB
Harrogate Harrogate

vs

FT - 24/07 CLB
Henbury & Rockleaze FC Henbury & Rockleaze FC

1 - 0

Cadbury Heath Cadbury Heath
FT - 24/07 CLB
IJsselmeervogels IJsselmeervogels

0 - 5

Telstar Telstar
H1: 0-2
FT - 24/07 CLB
Ourense CF Ourense CF

0 - 4

Deportivo Deportivo
H1: 0-3
01:00 - 24/07 CLB
Oxted FC Oxted FC

vs

Lingfield Lingfield
FT - 24/07 CLB
Reading City Reading City

1 - 4

Tadley Calleva Tadley Calleva
H1: 0-2
01:00 - 24/07 CLB
Stevenage Stevenage

vs

FT - 24/07 CLB
Thornton Cleveleys FC Thornton Cleveleys FC

3 - 2

Fleetwood Town U23 Fleetwood Town U23
H1: 2-1
01:00 - 24/07 CLB
Thurnby Rangers FC Thurnby Rangers FC

vs

Lutterworth Town Lutterworth Town
FT - 24/07 CLB
Weymouth Weymouth

2 - 2

Eastleigh Eastleigh
H1: 2-1
FT - 24/07 CLB
Vauxhall Motors Vauxhall Motors

8 - 3

AFC Crewe AFC Crewe
H1: 1-1
01:30 - 24/07 CLB
AFC Birmingham AFC Birmingham

vs

Birmingham United Birmingham United

Tạm dừng

01:30 - 24/07 CLB
AFC Solihull AFC Solihull

vs

Silhill AFC Silhill AFC
FT - 24/07 CLB
Alfreton Town Alfreton Town

0 - 3

H1: 0-1
01:30 - 24/07 CLB
Atherton Collieries Atherton Collieries

vs

Lower Breck FC Lower Breck FC

Tạm dừng

01:30 - 24/07 CLB
Barrow Barrow

vs

Stockport County Stockport County
FT - 24/07 CLB
Bideford AFC Bideford AFC

3 - 0

Plymouth Parkway Plymouth Parkway
FT - 24/07 CLB
Birtley Town Birtley Town

0 - 0

Consett AFC Consett AFC
H1: 0-0
FT - 24/07 CLB
Boreham Wood Boreham Wood

2 - 0

Brentford XI Brentford XI
H1: 0-0
01:30 - 24/07 CLB
Brigg Town Brigg Town

vs

Grimsby Borough Grimsby Borough
FT - 24/07 CLB
Brocton FC Brocton FC

3 - 3

Sporting Khalsa Sporting Khalsa
H1: 0-2
01:30 - 24/07 CLB
Callington Town Callington Town

vs

Torpoint Athletic FC Torpoint Athletic FC

Hoãn

FT - 24/07 CLB
Chippenham Town Chippenham Town

4 - 2

Swindon Supermarine Swindon Supermarine
H1: 3-0
FT - 24/07 CLB
Chorley Chorley

0 - 4

Bolton Wanderers Bolton Wanderers
H1: 0-1
FT - 24/07 CLB
Corby Town Corby Town

1 - 1

Spalding United Spalding United
H1: 1-1
01:30 - 24/07 CLB
Crewe Alexandra Crewe Alexandra

vs

FT - 24/07 CLB
Curzon Curzon

0 - 2

AFC Fylde AFC Fylde
H1: 0-1
01:30 - 24/07 CLB
Dalkeith Thistle FC Dalkeith Thistle FC

vs

Whitehill Whitehill
FT - 24/07 CLB
Darlington Darlington

3 - 3

York City York City
H1: 1-1
01:30 - 24/07 CLB
Dial Square FC Dial Square FC

vs

Whitehill And Bordon FC Whitehill And Bordon FC
FT - 24/07 CLB
Didcot Town Didcot Town

1 - 4

Hemel Hempstead Hemel Hempstead
H1: 1-2
FT - 24/07 CLB
Dollingstown Dollingstown

1 - 5

Glenavon Glenavon
H1: 0-1
FT - 24/07 CLB
East Grinstead Town East Grinstead Town

0 - 0

Lewes Lewes
H1: 0-0
01:30 - 24/07 CLB
Esh Winning FC Esh Winning FC

vs

Durham FC Corinthians Durham FC Corinthians
01:30 - 24/07 CLB
Eversley And California FC Eversley And California FC

vs

Ash United Ash United
FT - 24/07 CLB
Evesham United Evesham United

1 - 2

Redditch United Redditch United
H1: 0-2
01:30 - 24/07 CLB
Flackwell Heath Flackwell Heath

vs

Windsor & Eton FC Windsor & Eton FC
FT - 24/07 CLB
Gainsborough Gainsborough

3 - 3

H1: 0-1
FT - 24/07 CLB
Guisborough Town Guisborough Town

1 - 2

Whitby Whitby
H1: 0-0
01:30 - 24/07 CLB
Hallen AFC Hallen AFC

vs

Stoke Gifford United Stoke Gifford United
FT - 24/07 CLB
Hartley Wintney Hartley Wintney

1 - 1

Bracknell Town Bracknell Town
H1: 0-0
FT - 24/07 CLB
Hebburn Town Hebburn Town

2 - 0

Bishop Auckland Bishop Auckland
H1: 1-0
01:30 - 24/07 CLB
Hengrove Athletic Hengrove Athletic

vs

Tytherington Rocks FC Tytherington Rocks FC
FT - 24/07 CLB
Horden CW AFC Horden CW AFC

2 - 3

Whickham FC Whickham FC
H1: 0-1
01:30 - 24/07 CLB
Horsham YMCA Horsham YMCA

vs

Whyteleafe Whyteleafe
01:30 - 24/07 CLB
Horsham YMCA Horsham YMCA

vs

Whyteleafe Whyteleafe
FT - 24/07 CLB
Morpeth Town AFC Morpeth Town AFC

2 - 3

Ashington AFC Ashington AFC
H1: 2-1
FT - 24/07 CLB
Newry City AFC Newry City AFC

0 - 4

Dungannon Swifts Dungannon Swifts
H1: 0-2
FT - 24/07 CLB
North Shields North Shields

2 - 2

Dunston UTS Dunston UTS
H1: 0-2
FT - 24/07 CLB
OJM Black Country FC OJM Black Country FC

1 - 1

Smethwick Rangers FC Smethwick Rangers FC
H1: 1-0
FT - 24/07 CLB
Ossett United Ossett United

1 - 0

Hemsworth MW Hemsworth MW
H1: 0-0
01:30 - 24/07 CLB
Parkgate FC Parkgate FC

vs

Cleethorpes Town Cleethorpes Town

Hoãn

01:30 - 24/07 CLB
Poole Town Poole Town

vs

Downton FC Downton FC
01:30 - 24/07 CLB
Prudhoe Youth Club FC Prudhoe Youth Club FC

vs

West Allotment Celtic West Allotment Celtic
FT - 24/07 CLB
Runcorn Linnets Runcorn Linnets

3 - 2

Bolton Wanderers U23 Bolton Wanderers U23
H1: 1-1
01:30 - 24/07 CLB
Sheerwater FC Sheerwater FC

vs

Frimley Green Frimley Green
01:30 - 24/07 CLB
Shepton Mallet Shepton Mallet

vs

Trowbridge Town Trowbridge Town
FT - 24/07 CLB
Shildon AFC Shildon AFC

0 - 2

South Shields South Shields
H1: 0-1
FT - 24/07 CLB
Southport Southport

2 - 0

Oldham Athletic Oldham Athletic
H1: 1-0
FT - 24/07 CLB
Spelthorne Sports Spelthorne Sports

0 - 4

Uxbridge Uxbridge
FT - 24/07 CLB
Stocksbridge Park Steels Stocksbridge Park Steels

4 - 0

Retford United Retford United
H1: 4-0
01:30 - 24/07 CLB
Thornbury Town FC Thornbury Town FC

vs

Bristol Manor Farm Bristol Manor Farm
01:30 - 24/07 CLB
Torrington FC Torrington FC

vs

Landkey Town Landkey Town
FT - 24/07 CLB
United Services Portsmouth United Services Portsmouth

3 - 0

East Cowes Victoria East Cowes Victoria
H1: 1-0
FT - 24/07 CLB
Wealdstone Wealdstone

1 - 0

Crawley Town Crawley Town
H1: 0-0
01:30 - 24/07 CLB
Woking Woking

vs

Binfield Binfield
FT - 24/07 CLB
Woking Woking

0 - 2

Reading Reading
H1: 0-0
FT - 24/07 CLB
Worksop Worksop

7 - 0

Pontefract Collieries Pontefract Collieries
H1: 3-0
FT - 24/07 CLB
Wyre Villa FC Wyre Villa FC

6 - 1

Storeys of Lancaster FC Storeys of Lancaster FC
H1: 2-0
01:45 - 24/07 CLB
AFC Stoneham AFC Stoneham

vs

Camberley Town FC Camberley Town FC
FT - 24/07 CLB
Aldershot Town Aldershot Town

0 - 2

H1: 0-1
01:45 - 24/07 CLB
Allscott Heath Allscott Heath

vs

AFC Wulfrunians AFC Wulfrunians
FT - 24/07 CLB
Altrincham Altrincham

1 - 1

Salford City Salford City
H1: 1-1
01:45 - 24/07 CLB
Arlesey Town Arlesey Town

vs

Enfield Enfield
01:45 - 24/07 CLB
Ascot United Ascot United

vs

Virginia Water FC Virginia Water FC
FT - 24/07 CLB
Ash United Ash United

2 - 2

Eversley And California FC Eversley And California FC
H1: 1-2
FT - 24/07 CLB
Atherton Laburnum Rovers Atherton Laburnum Rovers

0 - 1

Charnock Richard Charnock Richard
H1: 0-0
FT - 24/07 CLB
Ballymacash Rangers Ballymacash Rangers

1 - 3

Newington FC Newington FC
H1: 1-1
FT - 24/07 CLB
Barnoldswick Town Barnoldswick Town

1 - 2

Bamber Bridge Bamber Bridge
H1: 0-0
FT - 24/07 CLB
Barnton AFC Barnton AFC

1 - 2

Wythenshawe Amateurs FC Wythenshawe Amateurs FC
H1: 1-1
FT - 24/07 CLB
Basford United Basford United

4 - 0

Grantham Town Grantham Town
H1: 2-0
FT - 24/07 CLB
Billericay Billericay

2 - 0

Witham Town Witham Town
H1: 1-0
01:45 - 24/07 CLB
Billingshurst FC Billingshurst FC

vs

Crawley Down Gatwick Crawley Down Gatwick
01:45 - 24/07 CLB
Boldmere St Michaels Boldmere St Michaels

vs

Dudley Town Dudley Town
01:45 - 24/07 CLB
Bootle Bootle

vs

Warrington Rylands Warrington Rylands
01:45 - 24/07 CLB
Bourne Town Bourne Town

vs

Holbeach United Holbeach United
FT - 24/07 CLB
Bromsgrove Sporting Bromsgrove Sporting

3 - 2

Birmingham City U21 Birmingham City U21
H1: 3-0
FT - 24/07 CLB
Buxton Buxton

1 - 0

Matlock Town Matlock Town
H1: 0-0
FT - 24/07 CLB
Canterbury City FC Canterbury City FC

1 - 0

Snodland Town FC Snodland Town FC
H1: 1-0
FT - 24/07 CLB
Canvey Island Canvey Island

2 - 2

Aveley Aveley
H1: 0-0
FT - 24/07 CLB
Carrick Rangers Carrick Rangers

1 - 3

Bangor Bangor
FT - 24/07 CLB
Chertsey Town Chertsey Town

0 - 2

Chesham United Chesham United
H1: 0-1
01:45 - 24/07 CLB
Cirencester Town Cirencester Town

vs

Gloucester City Gloucester City
FT - 24/07 CLB
Clevedon Clevedon

0 - 2

Taunton Town Taunton Town
H1: 0-0
FT - 24/07 CLB
Cobham Cobham

3 - 3

Farnham Town Farnham Town
H1: 1-1
FT - 24/07 CLB
Corinthian Casuals Corinthian Casuals

0 - 0

Epsom & Ewell Epsom & Ewell
H1: 0-0 | HP: 0-0 | Pen: 5-4
01:45 - 24/07 CLB
Cranfield United Cranfield United

vs

St Neots Town St Neots Town
01:45 - 24/07 CLB
Crowborough Athletic Crowborough Athletic

vs

Hailsham Town FC Hailsham Town FC
FT - 24/07 CLB
Darlaston Town FC Darlaston Town FC

4 - 2

Bilston Town Bilston Town
H1: 3-1
FT - 24/07 CLB
Dartford Dartford

0 - 4

Gillingham Gillingham
H1: 0-0
01:45 - 24/07 CLB
Doncaster Rovers Doncaster Rovers

vs

FT - 24/07 CLB
Dulwich Hamlet Dulwich Hamlet

1 - 3

Hornchurch Hornchurch
H1: 1-0
01:45 - 24/07 CLB
Dundee FC Dundee FC

vs

Annan Athletic Annan Athletic
FT - 24/07 CLB
Eccleshill United FC Eccleshill United FC

4 - 0

Ripon City AFC Ripon City AFC
H1: 1-0
FT - 24/07 CLB
Erith & Belvedere Erith & Belvedere

4 - 2

Kent United FC Kent United FC
H1: 4-1
01:45 - 24/07 CLB
Erith Town Erith Town

vs

Bromley Bromley
FT - 24/07 CLB
Eynesbury United FC Eynesbury United FC

1 - 4

Histon Histon
H1: 0-1
FT - 24/07 CLB
Fareham Town Fareham Town

1 - 1

New Milton Town New Milton Town
H1: 0-0
FT - 24/07 CLB
Fleetlands FC Fleetlands FC

2 - 1

Baffins Milton Rovers Baffins Milton Rovers
H1: 0-1
FT - 24/07 CLB
Folkestone Invicta Folkestone Invicta

1 - 2

Deal Town Deal Town
H1: 0-2
01:45 - 24/07 CLB
Godalming Town Godalming Town

vs

Chipstead Chipstead
FT - 24/07 CLB
Goole AFC Goole AFC

2 - 0

Goole United Goole United
H1: 0-0
FT - 24/07 CLB
Grays Athletic Grays Athletic

5 - 0

Tilbury Tilbury
H1: 0-0
FT - 24/07 CLB
Great Wakering Rovers Great Wakering Rovers

1 - 1

Brentwood Town Brentwood Town
H1: 1-1
FT - 24/07 CLB
Halstead Town Halstead Town

2 - 4

Basildon United Basildon United
H1: 0-4
FT - 24/07 CLB
Harborough Town FC Harborough Town FC

0 - 2

Brackley Town Brackley Town
H1: 0-0
FT - 24/07 CLB
Harwich & Parkeston Harwich & Parkeston

1 - 1

Thorpe Athletic FC Thorpe Athletic FC
H1: 0-0
FT - 24/07 CLB
Hereford Pegasus FC Hereford Pegasus FC

0 - 1

Barry Town Barry Town
H1: 0-0
FT - 24/07 CLB
Herne Bay Herne Bay

2 - 1

Tunbridge Wells Tunbridge Wells
H1: 1-0
FT - 24/07 CLB
Horndean Horndean

1 - 2

Gosport Borough Gosport Borough
H1: 0-0
FT - 24/07 CLB
Horsham Horsham

2 - 0

Broadbridge Heath FC Broadbridge Heath FC
H1: 2-0
FT - 24/07 CLB
Hungerford Town Hungerford Town

3 - 0

Cheltenham Town Cheltenham Town
H1: 2-0
FT - 24/07 CLB
Hyde United Hyde United

2 - 0

Mossley AFC Mossley AFC
H1: 0-0
01:45 - 24/07 CLB
Ilkeston Town Ilkeston Town

vs

Belper Town Belper Town
FT - 24/07 CLB
Infinity FC Infinity FC

1 - 6

AFC Portchester AFC Portchester
H1: 0-2
FT - 24/07 CLB
Knaresborough Town FC Knaresborough Town FC

1 - 2

Garforth Town Garforth Town
H1: 0-0
01:45 - 24/07 CLB
Laverstock & Ford U23 Laverstock & Ford U23

vs

Calne Town Reserves Calne Town Reserves
FT - 24/07 CLB
Liversedge Liversedge

0 - 1

Scarborough Athletic Scarborough Athletic
H1: 0-1
FT - 24/07 CLB
Longridge Town Longridge Town

5 - 1

Chipping FC Chipping FC
H1: 4-1
FT - 24/07 CLB
Loxwood FC Loxwood FC

2 - 2

Raynes Park Vale Raynes Park Vale
H1: 2-1
FT - 24/07 CLB
Lutterworth Athletic Lutterworth Athletic

3 - 1

Coventry United FC Coventry United FC
H1: 2-0
FT - 24/07 CLB
Macclesfield FC Macclesfield FC

2 - 2

Rochdale Rochdale
H1: 0-1
FT - 24/07 CLB
Marlow Marlow

3 - 3

Potters Bar Town Potters Bar Town
H1: 2-1
FT - 24/07 CLB
Melksham Town Melksham Town

0 - 3

Bath City Bath City
H1: 0-1
FT - 24/07 CLB
Melton Town Melton Town

2 - 3

Stamford AFC Stamford AFC
H1: 0-1
FT - 24/07 CLB
Metropolitan Police Metropolitan Police

1 - 1

Hampton & Richmond Hampton & Richmond
H1: 0-1
01:45 - 24/07 CLB
Moneyfields FC Moneyfields FC

vs

Aldershot Town Aldershot Town
FT - 24/07 CLB
Needham Market Needham Market

3 - 1

Brightlingsea Regent Brightlingsea Regent
H1: 2-1
01:45 - 24/07 CLB
New Mills FC New Mills FC

vs

Chadderton FC Chadderton FC
01:45 - 24/07 CLB
Newhaven Newhaven

vs

Westfield FC Westfield FC
FT - 24/07 CLB
Oxford City Oxford City

0 - 3

Sutton United Sutton United
H1: 0-1
01:45 - 24/07 CLB
Pershore Town Pershore Town

vs

Malvern Town Malvern Town
FT - 24/07 CLB
Radcliffe Radcliffe

1 - 0

FC Halifax Town FC Halifax Town
H1: 1-0
01:45 - 24/07 CLB
Ramsbottom United Ramsbottom United

vs

Northwich Victoria Northwich Victoria
01:45 - 24/07 CLB
Rochester United Rochester United

vs

Phoenix Sports Phoenix Sports
FT - 24/07 CLB
Rugby Town Rugby Town

4 - 1

Aylestone Park FC Aylestone Park FC
H1: 1-0
01:45 - 24/07 CLB
Sheffield FC Sheffield FC

vs

Chesterfield XI Chesterfield XI
01:45 - 24/07 CLB
Shelley Community Football Club Shelley Community Football Club

vs

Frickley Athletic Frickley Athletic
FT - 24/07 CLB
Shepshed Dynamo Shepshed Dynamo

0 - 5

Mickleover Sports Mickleover Sports
H1: 0-1
01:45 - 24/07 CLB
Shrewsbury Town Shrewsbury Town

vs

FT - 24/07 CLB
Skegness Town AFC Skegness Town AFC

3 - 0

Louth Town Louth Town
H1: 1-0
FT - 24/07 CLB
Soham Town Rangers Soham Town Rangers

0 - 5

King's Lynn Town King's Lynn Town
H1: 0-2
01:45 - 24/07 CLB
South Park South Park

vs

Three Bridges Three Bridges
FT - 24/07 CLB
Stafford Rangers Stafford Rangers

0 - 1

Sutton Coldfield Town Sutton Coldfield Town
H1: 0-0
01:45 - 24/07 CLB
Stafford Town FC Stafford Town FC

vs

Northwich Victoria Northwich Victoria
01:45 - 24/07 CLB
Stapleford Town Stapleford Town

vs

Hucknall Town Hucknall Town
FT - 24/07 CLB
Steeton AFC Steeton AFC

3 - 2

Squires Gate Squires Gate
H1: 0-1
FT - 24/07 CLB
Stockton Town Stockton Town

2 - 2

Spennymoor Town Spennymoor Town
H1: 1-1
FT - 24/07 CLB
Stowmarket Town Stowmarket Town

2 - 0

FC Clacton FC Clacton
H1: 1-0
01:45 - 24/07 CLB
Stratford Town Stratford Town

vs

West Bromwich Albion U21 West Bromwich Albion U21
FT - 24/07 CLB
Tamworth Tamworth

2 - 0

Kidderminster Harriers Kidderminster Harriers
H1: 1-0
01:45 - 24/07 CLB
Tamworth Tamworth

vs

Hereford Lads Club FC Hereford Lads Club FC
01:45 - 24/07 CLB
Tividale Tividale

vs

Lye Town Lye Town
FT - 24/07 CLB
Tonbridge Angels Tonbridge Angels

0 - 3

Ebbsfleet United Ebbsfleet United
H1: 0-3
FT - 24/07 CLB
Trafford Trafford

1 - 5

FC United of Manchester FC United of Manchester
H1: 1-3
FT - 24/07 CLB
VCD Athletic VCD Athletic

2 - 2

Sheppey United Sheppey United
H1: 1-0
01:45 - 24/07 CLB
Walsall Wood Walsall Wood

vs

Chasetown Chasetown
FT - 24/07 CLB
Walthamstow Walthamstow

1 - 1

Leyton Orient Leyton Orient
H1: 0-0
01:45 - 24/07 CLB
Westbury United Westbury United

vs

Frome Town Frome Town
01:45 - 24/07 CLB
Whitehawk Whitehawk

vs

Lancing Lancing
01:45 - 24/07 CLB
Wolverhampton Casuals Wolverhampton Casuals

vs

Gornal Athletic Gornal Athletic
02:00 - 24/07 CLB
Belper United Belper United

vs

Anstey Nomads Anstey Nomads
02:00 - 24/07 CLB
FC Deportivo Galicia FC Deportivo Galicia

vs

Wealdstone FC U23 Wealdstone FC U23
02:00 - 24/07 CLB
Ilkley Town AFC Ilkley Town AFC

vs

Leeds City FC Leeds City FC
02:00 - 24/07 CLB
Meridian VP FC Meridian VP FC

vs

Bermondsey Town FC Bermondsey Town FC
02:30 - 24/07 CLB
FT - 24/07 CLB
H1: 1-3
FT - 24/07 CLB
FT - 24/07 CLB
CS Mioveni CS Mioveni

2 - 0

CS Tunari CS Tunari
H1: 1-0
FT - 24/07 CLB
Real Murcia Real Murcia

0 - 0

Nottingham Forest U21 Nottingham Forest U21
H1: 0-0
FT - 24/07 CLB
16:30 - 24/07 CLB
Anadia Anadia

vs

Oliveirense Oliveirense
FT - 24/07 CLB

4 - 4

Felgueiras 1932 Felgueiras 1932
H1: 2-2
17:00 - 24/07 CLB
Boavista Boavista

vs

17:00 - 24/07 CLB

vs

Penafiel Penafiel
17:00 - 24/07 CLB
FC Porto B FC Porto B

vs

AVS Futebol SAD AVS Futebol SAD
FT - 24/07 CLB
Fremad Amager Fremad Amager

0 - 2

FC Helsingoer FC Helsingoer
H1: 0-1
17:00 - 24/07 CLB
Gil Vicente Gil Vicente

vs

Rio Ave Rio Ave
FT - 24/07 CLB
17:00 - 24/07 CLB
Rayong FC Rayong FC

vs

Boeung Ket Boeung Ket
17:00 - 24/07 CLB

Tạm dừng

FT - 24/07 CLB
FT - 24/07 CLB
Jubilo Iwata Jubilo Iwata

1 - 1

H1: 0-0
18:00 - 24/07 CLB
Buriram United Buriram United

vs

Prachuap FC Prachuap FC
11' - 24/07 CLB live

0 - 0

1860 Munich 1860 Munich
H1: 0-0
20:00 - 24/07 CLB
21:00 - 24/07 CLB

vs

Alcione Alcione
21:00 - 24/07 CLB
Oxford United Oxford United

vs

Exeter City Exeter City
21:00 - 24/07 CLB

vs

Trento Trento
21:00 - 24/07 CLB
SC Verl SC Verl

vs

FC Emmen FC Emmen
21:30 - 24/07 CLB
22:00 - 24/07 CLB
ADO Den Haag ADO Den Haag

vs

Zulte Waregem Zulte Waregem
22:00 - 24/07 CLB

vs

Hellas Verona U19 Hellas Verona U19
22:00 - 24/07 CLB
Goztepe Goztepe

vs

NK Istra 1961 NK Istra 1961
22:00 - 24/07 CLB
22:00 - 24/07 CLB
22:00 - 24/07 CLB
22:30 - 24/07 CLB
FK Blansko FK Blansko

vs

FC Kurim FC Kurim
22:30 - 24/07 CLB
22:30 - 24/07 CLB
22:30 - 24/07 CLB

vs

Francs Borains Francs Borains
22:30 - 24/07 CLB
Pelister Pelister

vs

Voska Sport Voska Sport
22:30 - 24/07 CLB

vs

Sondrio Calcio Sondrio Calcio
22:30 - 24/07 CLB
Trapani Trapani

vs

22:30 - 24/07 CLB

vs

Virtus Verona Virtus Verona
23:00 - 24/07 CLB
Aris Limassol Aris Limassol

vs

23:00 - 24/07 CLB

vs

SV Brixen SV Brixen
23:00 - 24/07 CLB
Bourg en Bresse Peronnas 01 Bourg en Bresse Peronnas 01

vs

23:00 - 24/07 CLB
Brescia Brescia

vs

Pergolettese Pergolettese
23:00 - 24/07 CLB
23:00 - 24/07 CLB

vs

Le Mans Le Mans
23:00 - 24/07 CLB
Cham Cham

vs

Baden Baden
23:00 - 24/07 CLB

vs

Barakaldo Barakaldo
23:00 - 24/07 CLB
23:00 - 24/07 CLB

vs

SC Toulon SC Toulon
23:30 - 24/07 CLB
23:30 - 24/07 CLB
FC Rottach-Egern FC Rottach-Egern

vs

23:30 - 24/07 CLB
Motorlet Prague Motorlet Prague

vs

SK Zapy SK Zapy
23:30 - 24/07 CLB
NK Karlovac 1919 NK Karlovac 1919

vs

NK Dubrava NK Dubrava
FT - 24/07 12
Raufoss Raufoss

0 - 3

Levanger Levanger
H1: 0-1
FT - 23/07 10
Hougang United FC Hougang United FC

1 - 0

Albirex Niigata FC Albirex Niigata FC
H1: 0-0
42' - 24/07 10 live
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa FC

1 - 1

Tanjong Pagar United FC Tanjong Pagar United FC
H1: 1-1
41' - 24/07 10 live
Tampines Rovers FC Tampines Rovers FC

1 - 0

Geylang International FC Geylang International FC
H1: 1-0
FT - 23/07 17
Deportes Recoleta Deportes Recoleta

0 - 0

Union San Felipe Union San Felipe
H1: 0-0
FT - 23/07 17
Curico Unido Curico Unido

0 - 1

Barnechea Barnechea
H1: 0-0
FT - 24/07 2
Santa Ana Santa Ana

0 - 2

H1: 0-0
FT - 24/07 2

2 - 0

Puntarenas FC Puntarenas FC
H1: 2-0
FT - 23/07 1/32
FT - 23/07 Khác
FT - 23/07 Khác
Deportivo Pereira Deportivo Pereira

1 - 1

H1: 1-1
FT - 24/07 Khác

0 - 2

Fortaleza FC Fortaleza FC
H1: 0-0
FT - 24/07 Khác
FT - 24/07 Khác

2 - 1

Deportivo Pasto Deportivo Pasto
H1: 2-1
FT - 23/07 1
Leones Leones

2 - 0

Real Santander Real Santander
H1: 1-0
FT - 23/07 1
Real Soacha Cundinamarca Real Soacha Cundinamarca

2 - 0

Orsomarso Orsomarso
H1: 2-0
FT - 23/07 Khác
Septemvri Sofia Septemvri Sofia

0 - 1

Beroe Beroe
H1: 0-0
FT - 23/07 1
Ludogorets Razgrad II Ludogorets Razgrad II

2 - 0

Lokomotiv Gorna Oryahovitsa Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
H1: 2-0
FT - 23/07 1
Yantra Yantra

1 - 2

Etar Etar
H1: 1-1
FT - 24/07 21
San Antonio San Antonio

1 - 1

Cuniburo Cuniburo
H1: 0-0
FT - 23/07 17
Rubio Nu Rubio Nu

0 - 2

Atletico Tembetary Atletico Tembetary
H1: 0-2
FT - 23/07 17
Independiente CG Independiente CG

0 - 2

Pastoreo FC Pastoreo FC
H1: 0-2
FT - 23/07 1
Lyngby Lyngby

0 - 2

H1: 0-1
FT - 23/07 12

1 - 3

Talinna Kalev U21 Talinna Kalev U21
H1: 0-2
FT - 23/07 Khác
Rl JK Saare Latte Rl JK Saare Latte

2 - 6

FC Hiiumaa FC Hiiumaa
H1: 2-3
FT - 24/07 Khác
Laanemaa Haapsalu Laanemaa Haapsalu

5 - 1

Rumori Calcio Rumori Calcio
H1: 3-0
FT - 23/07 15
GAIS GAIS

2 - 0

AIK AIK
H1: 1-0
FT - 23/07 15
Varbergs BoIS FC Varbergs BoIS FC

1 - 1

Landskrona BoIS Landskrona BoIS
H1: 0-0
FT - 23/07 15
FH Hafnarfjordur FH Hafnarfjordur

1 - 1

IA Akranes IA Akranes
H1: 0-0
FT - 23/07 Khác
Otelul Galati Otelul Galati

0 - 0

FCV Farul Constanta FCV Farul Constanta
FT - 23/07 1
Stal Mielec Stal Mielec

1 - 1

H1: 1-0
FT - 23/07 1
Stal Rzeszow Stal Rzeszow

1 - 0

Arka Gdynia Arka Gdynia
H1: 0-0

Không có trận đấu nào

Bongdaso66 xin trân trọng gửi tới quý khán giả KQ BD cập nhật mới nhất hôm nay, các trận đấu diễn ra trong đêm và rạng sáng hôm nay mới nhất, cập nhật kết quả bóng đá mới nhất cho từng giải đấu với tiêu chí NHANH NHẤT – CHÍNH XÁC NHẤT. Cập nhật kqbd mới nhất của các giải đấu như: KQBĐ NHA, KQBĐ TBN La Liga, KQBĐ Pháp, KQBĐ Bundesliga, KQBĐ Ý, KQBĐ V League, KQBĐ C1, KQBĐ C2, KQBĐ J League.. được các chuyên gia cập nhật mới nhất và chi tiết nhất. Qua đó nhằm cung cấp cũng như đáp ứng nhu cầu cập nhật thông tin về KQ bóng đá, tỷ số của các trận đấu đang diễn ra tại các giải đấu hàng đầu hiện nay.

KQBD – Kết quả bóng đá hôm nay cập nhật mới nhất

Bongdaso 66 cập nhật kqbd mới nhất tại các giải bóng đá vô địch quốc gia hàng đầu trên thế giới, các giải đấu hạng nhất và hạng 2, được cập nhật liên tục về kqbd, tỷ số, của các câu lạc bộ mà bạn yêu thích cũng như kqbđ toàn bộ các clb hiện nay.

KQBD - Kết quả bóng đá hôm nay mới nhất
KQBD – Kết quả bóng đá hôm nay cập nhật mới nhất

KQ BD NHA

KQBD VĐQG Ngoại hạng Anh luôn là một trong những giải đấu hấp dẫn nhất hành tinh, giải đấu quy tụ hàng loạt những câu lạc bộ tên tuổi như: Man Utd, Liverpool, Man City, Arsena, Chelsea… Có thể nó rằng, người hâm mộ bóng đá Ngoại hạng Anh rất quan tâm đến kqbd NHA.

KQBD - Kết quả bóng đá hôm nay mới nhất
KQBD NHA – Cập nhật kqbđ NHA mới nhất hôm nay

Chính vì sự tin tưởng mà khán giải dành cho Bongdaso66, mà chúng tôi sẽ đáp ứng đầy đủ yêu cầu của quý khán giả về cập nhật thông tin kqbd NHA mới nhất và đầy đủ nhất để quý khán giả có thể nắm bắt được toàn bộ hành trình của giải đấu cũng như kqbđ NHA của 20 đội bóng và đặc biệt là kqbđ câu lạc bộ mà mình yêu thích.

KQ BD Đức – KQBG Bundesliga mới nhất hôm nay

Giải VĐQG Đức hay giải Bundesliga là một trong những giải đấu hàng đầu Đức với quy mô giải đấu lớn và có sự tham gia của 18 đội bóng lớn nhỏ quy tụ tại đây. Chính vì thế mà các kqbd Đức được khán giả quan tâm và kqbd Bundesliga cũng chính là những con số để đánh giá các câu lạc bộ về vị trí trên bxh bóng đá Đức.

KQBD - Kết quả bóng đá hôm nay mới nhất
KQBD Đức – KQBG Bundesliga mới nhất hôm nay

Tại đây Bongdaso66 sẽ liên tục cập nhật KQBD Đức – KQBD Bundesliga một cách nhanh nhất và chính xác nhất của các đội bóng và gửi tới quý khán giả ngay sau khi kết thúc trận đấu hoặc được tường thuật trực tiếp kqbh Đức để quý vị tiện theo dõi xem đội bóng của mình thi đấu ra sao.

KQBD TBN – KQBD La Liga

Giải VĐQG Tây Ban Nha hay La Liga là một trong những giải đấu cao nhất trong hệ thống giải bóng đá tại Tây Ban Nha, với 20 đội bóng cùng nhau so tài tại 38 vòng đấu, đá vòng tròn tính điểm trên cả sân nhà và sân khách.

KQBD - Kết quả bóng đá hôm nay mới nhất
KQBD TBN – KQBD La Liga

Qua đó KQBĐ TBN là một trong những điều kiện để đánh giá về câu lạc bộ đó. Chính vì vậy mà Bongdaso66 luôn chú trọng và gửi tới quý khán giả kqbd Tây Ban Nha một cách nhanh chóng và chính xác nhất sau khi trận đấu đó, để khán giả có thể theo dõi cũng như cập nhật về KQBD TBN một cách nhanh nhất về giải đấu cũng như kqbđ của câu lạc bộ mình yêu thích.

KQBD Pháp – KQBĐ Ligue 1

Trong những giải đấu hàng đầu hàng tại châu Âu thì Ligue hay giải vô địch quốc gia Pháp là một trong những giải đấu hấp dẫn và cảm xúc tại Pháp. Tại đây Bongdaso66 cũng sẽ cập nhật toàn bộ kqbd Đức của 18 đội đang tranh tài tại giải đấu này.

KQBD - Kết quả bóng đá hôm nay mới nhất
KQBD Pháp – KQBĐ Ligue 1

Qua đó quý khán giả có thể cập nhật cũng như theo dõi kqbđ Đức một cách nhanh nhất và chính xác nhất sau khi kết thúc trận đấu và cập nhật kqbđ Bundesliga đến cuối mùa giải để tìm ra đội lên ngôi vô địch tại giải đấu bóng đá Đức này.

KQBD Ý – KQBĐ Serie A

Giải bóng đá VĐQG Ý là một trong những giải đấu hàng đầu và cao nhất tại Ý. Tại đây sẽ có 20 đội bóng cùng nhau tranh tài để đoạt chức vô địch Scudetto. Chính vì vậy mà Bongdaso66 sẽ luôn cập nhật kqbd Ý một cách nhanh nhất và chính xác nhất, nhằm đảm bảo cho quý khán giải cập nhật kqbd Serie A một cách nhanh nhất và chính xác nhất sau mỗi vòng đấu và trận đấu đó kết thúc.

KQBD - Kết quả bóng đá hôm nay mới nhất
KQBD Ý – KQBĐ Serie A

KQ BD Cúp C1 châu Âu

Giải bóng đá C1 hay Champions League là một trong những giải đấu danh giá nhất tại châu Âu. Tại giải đấu này sẽ có sự tham gia của các đội bóng mạnh nhất tại các giải vô địch quốc gia, họ thi đấu và tìm ra câu lạc bộ mạnh nhất để nâng cao chiếc cúp Tai Voi danh giá này.

KQBD - Kết quả bóng đá hôm nay mới nhất
KQBD Cúp C1 châu Âu

Qua đó những trận đấu tại Cúp C1 châu Âu thường sẽ đá vào rạng sáng hôm sau, chính vì thế mà khán giải Việt Nam sẽ khó khăn trong việc thức đêm để xem những trận đấu có câu lạc bộ mình yêu thích thi đấu tại giải đấu này.

Chính vì lí do này mà Bongdaso66 sẽ là người thay các bạn cập nhật kqbđ Cúp C1 châu Âu một cách nhanh nhất tới người hâm mộ giải đấu này. Các bạn chỉ việc mở điện thoại ra và cập nhật kqbđ Cúp C1 Champions League tại website của chúng tôi.

KQBD C2 – KQBĐ Cúp C2

Europa League được biết là một giải đấu trước đây không được quan tâm, nhưng do những ông lớn như Man United, Inter Milan, Tottenham, Sevilla, Sevilla, AS Roma… Phải thi đấu tại giải đấu này do không thể tham dự được Champion League.

KQBD - Kết quả bóng đá hôm nay mới nhất
KQBD C2 – KQBĐ Cúp C2

Qua đó khán giải cũng rất quan tâm đến giải đấu này vì các đội bóng mình yêu thích thi đấu tại đây. Các trận đấu cũng diễn ra rất muộn với giờ Việt Nam, vì thế mà Bongdaso66 sẽ cập nhật kqbđ C2 cho quý khán giải tiện theo dõi cũng như cập nhật kqbd C2 nhanh nhất và chính xác nhất.

Một số KQBĐ khác

Ngoài những giải đấu hấp dẫn và nổi tiếng hàng đấu hàng đầu tại Châu Âu, chúng tôi cũng cập nhật cho các bạn thêm một số kqbđ của một số giải đấu tại châu Á, cũng như kqbđ hạng 2 của các giải đấu: Như KQBD Thai League, KQBD V League, KQBD hạng 2 đức.

Hy vọng những KQBĐ tại các giải đấu hàng đầu hiện nay mà chúng tôi cập nhật sẽ đem lại cho quý khán giả một trải nghiệm tốt nhất về cập nhật kqbđ. Hãy luôn theo dõi để cập nhật kqbd một cách nhanh nhất mỗi khi trận đấu kết thúc nhé.