LTĐ

00:00 - 24/07 V.Loại
APOEL Nicosia APOEL Nicosia

1 - 0

CS Petrocub CS Petrocub
H1: 1-0
00:00 - 24/07 V.Loại
Malmo FF Malmo FF

4 - 1

Klaksvik Klaksvik
H1: 3-0
00:30 - 24/07 V.Loại
FCSB FCSB

1 - 1

Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv
H1: 0-0
01:00 - 24/07 V.Loại
UE Santa Coloma UE Santa Coloma

0 - 3

FC Midtjylland FC Midtjylland
H1: 0-2
01:00 - 24/07 V.Loại
Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv

6 - 2

Partizan Beograd Partizan Beograd
H1: 3-1
01:00 - 24/07 V.Loại
Ferencvaros Ferencvaros

5 - 0

TNS TNS
H1: 3-0
01:30 - 24/07 V.Loại
Lugano Lugano

3 - 4

H1: 1-1
02:00 - 24/07 V.Loại
Shamrock Rovers Shamrock Rovers

0 - 2

Sparta Prague Sparta Prague
H1: 0-1
01:00 - 25/07 V.Loại
Ludogorets Ludogorets

vs

Dinamo Minsk Dinamo Minsk
01:15 - 25/07 V.Loại
NK Celje NK Celje

vs

Slovan Bratislava Slovan Bratislava
23:00 - 25/07 Play-off
Wisla Krakow Wisla Krakow

vs

Rapid Wien Rapid Wien
23:30 - 25/07 Play-off
Ruzomberok Ruzomberok

vs

20:00 - 24/07 Bảng B
Argentina U23 Argentina U23

vs

Morocco U23 Morocco U23
20:00 - 24/07 Bảng C
Uzbekistan U23 Uzbekistan U23

vs

Spain U23 Spain U23
22:00 - 24/07 Bảng C
Egypt U23 Egypt U23

vs

Dominican Republic U23 Dominican Republic U23
00:00 - 25/07 Bảng B
Iraq U23 Iraq U23

vs

Ukraine U23 Ukraine U23
00:00 - 25/07 Bảng D
Japan U23 Japan U23

vs

Paraguay U23 Paraguay U23
02:00 - 25/07 Bảng A
France U23 France U23

vs

USA U23 USA U23
02:00 - 25/07 Bảng D
Mali U23 Mali U23

vs

Israel U23 Israel U23
00:00 - 24/07 Play-off
FC Differdange 03 FC Differdange 03

1 - 0

Ordabasy Shymkent Ordabasy Shymkent
H1: 1-0
02:00 - 24/07 Play-off
Virtus Acquaviva Virtus Acquaviva

0 - 0

Flora Tallinn Flora Tallinn
H1: 0-0
22:00 - 24/07 Play-off
FK Struga FK Struga

vs

Pyunik Pyunik
23:00 - 24/07 Play-off
Riga FC Riga FC

vs

Slask Wroclaw Slask Wroclaw
00:00 - 25/07 Play-off
Dinamo Batumi Dinamo Batumi

vs

Decic Tuzi Decic Tuzi
01:00 - 25/07 Play-off
Athens Athens

vs

Inter Club d'Escaldes Inter Club d'Escaldes
01:45 - 25/07 Play-off
Cliftonville Cliftonville

vs

Auda Auda
22:00 - 25/07 Play-off
KuPS KuPS

vs

Tromsoe Tromsoe
22:30 - 25/07 Play-off
Zira Zira

vs

DAC 1904 Dunajska Streda DAC 1904 Dunajska Streda
23:00 - 25/07 Play-off
FC Iberia 1999 FC Iberia 1999

vs

Partizani Partizani
23:00 - 25/07 Play-off
FC Noah FC Noah

vs

Sliema Wanderers Sliema Wanderers
23:00 - 25/07 Play-off
Mlada Boleslav Mlada Boleslav

vs

FK Transinvest FK Transinvest
23:00 - 25/07 Play-off
FC Milsami Orhei FC Milsami Orhei

vs

Astana Astana
23:00 - 25/07 Play-off
Zalgiris Vilnius Zalgiris Vilnius

vs

Pafos FC Pafos FC
23:00 - 25/07 Play-off
Ilves Ilves

vs

Austria Wien Austria Wien
23:00 - 25/07 Play-off
Sumqayit Sumqayit

vs

23:00 - 25/07 Play-off
Bruno's Magpies Bruno's Magpies

vs

23:30 - 25/07 Play-off
23:30 - 25/07 Play-off

vs

Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
23:45 - 25/07 Play-off
15:00 - 24/07 Bảng B
U19 Lào U19 Lào

1 - 4

U19 Việt Nam U19 Việt Nam
H1: 1-2
15:00 - 24/07 Bảng B
U19 Myanmar U19 Myanmar 1

0 - 1

U19 Australia U19 Australia
H1: 0-1
15:00 - 25/07 Bảng C
U19 Malaysia U19 Malaysia

vs

U19 Thái Lan U19 Thái Lan
15:00 - 25/07 Bảng C
U19 Singapore U19 Singapore

vs

U19 Brunei U19 Brunei
01:00 - 24/07 7
Deportivo Riestra Deportivo Riestra

2 - 0

Argentinos Juniors Argentinos Juniors 1
H1: 0-0
04:45 - 24/07 7
Gimnasia LP Gimnasia LP

0 - 1

San Lorenzo de Almagro San Lorenzo de Almagro
H1: 0-1
04:45 - 24/07 7
Newell's Old Boys Newell's Old Boys

0 - 0

Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia
H1: 0-0
07:00 - 24/07 7
Independiente Independiente

0 - 0

Barracas Central Barracas Central
H1: 0-0
03:00 - 25/07 7
Talleres Talleres

vs

Defensa y Justicia Defensa y Justicia
03:15 - 25/07 7
Sarmiento Sarmiento

vs

Racing Club Racing Club
05:30 - 25/07 7
Godoy Cruz Godoy Cruz

vs

River Plate River Plate
05:30 - 25/07 7
CA Huracan CA Huracan

vs

Estudiantes de la Plata Estudiantes de la Plata
05:00 - 25/07 3
Criciuma Criciuma

vs

05:00 - 24/07 17
06:00 - 24/07 17
Mirassol Mirassol

0 - 0

Avai FC Avai FC
H1: 0-0
07:00 - 24/07 17
07:30 - 24/07 17
07:00 - 25/07 17
Brusque Brusque

vs

Paysandu Paysandu
07:30 - 25/07 17
Amazonas FC Amazonas FC

vs

88' - 24/07 24 live

2 - 2

FC Anyang FC Anyang
H1: 0-0
89' - 24/07 24 live
Cheongju FC Cheongju FC

0 - 1

Chungnam Asan FC Chungnam Asan FC
H1: 0-1
87' - 24/07 24 live
Gimpo FC Gimpo FC 1

0 - 3

H1: 0-0
22:00 - 25/07 Bảng A
Canada Women Canada Women

vs

New Zealand Women New Zealand Women
22:00 - 25/07 Bảng C
Spain Women Spain Women

vs

Japan Women Japan Women
01:45 - 24/07 Bảng A
East Kilbride East Kilbride 1

1 - 3

Queen of South Queen of South
H1: 1-3
01:45 - 24/07 Bảng A
Aberdeen Aberdeen

2 - 1

Airdrieonians Airdrieonians
H1: 0-1
01:45 - 24/07 Bảng B
Stenhousemuir Stenhousemuir

1 - 4

Ayr United Ayr United
H1: 1-2
01:45 - 24/07 Bảng C
Kelty Hearts Kelty Hearts

0 - 1

Peterhead Peterhead
H1: 0-1
01:45 - 24/07 Bảng C
Queen's Park Queen's Park

4 - 0

Elgin City Elgin City
H1: 2-0
01:45 - 24/07 Bảng D
Dundee FC Dundee FC

3 - 1

Annan Athletic Annan Athletic
H1: 1-1
01:45 - 24/07 Bảng D
Inverness CT Inverness CT

0 - 0

Arbroath Arbroath
H1: 0-0 | HP: 0-0 | Pen: 3-5
01:45 - 24/07 Bảng E
Cove Rangers Cove Rangers

0 - 2

Livingston Livingston
H1: 0-1
01:45 - 24/07 Bảng E
Spartans Spartans

1 - 0

Forfar Athletic Forfar Athletic
H1: 0-0
01:45 - 24/07 Bảng F
East Fife East Fife

4 - 0

Brechin City Brechin City
H1: 3-0
01:45 - 24/07 Bảng F
Alloa Athletic Alloa Athletic

3 - 2

H1: 0-0
01:45 - 24/07 Bảng G
Partick Thistle Partick Thistle

2 - 3

Clyde Clyde
H1: 1-2
01:45 - 24/07 Bảng G
Montrose Montrose

2 - 1

Edinburgh City Edinburgh City
H1: 1-1
01:45 - 24/07 Bảng H
Hamilton Academical Hamilton Academical

1 - 2

Ross County Ross County
H1: 1-2
01:45 - 24/07 Bảng H
Stirling Albion Stirling Albion

2 - 2

Stranraer Stranraer
H1: 1-0 | HP: 0-0 | Pen: 4-2
02:00 - 24/07 Bảng B
Buckie Thistle Buckie Thistle

2 - 5

Dundee United Dundee United
H1: 0-2
22:00 - 24/07 1
Loudoun United Loudoun United

vs

Charleston Battery Charleston Battery
20:00 - 25/07 BK
Italy U19 Italy U19

vs

Spain U19 Spain U19
22:30 - 25/07 WC U20 Play-off
Norway U19 Norway U19

vs

Turkiye U19 Turkiye U19
00:00 - 24/07 CLB
00:00 - 24/07 CLB
Sturm Graz Sturm Graz

vs

00:00 - 24/07 CLB

3 - 0

FK Vardar Skopje FK Vardar Skopje
H1: 2-0
00:00 - 24/07 CLB
Eimsbutteler TV Eimsbutteler TV

4 - 1

VfB Lubeck II VfB Lubeck II
H1: 3-0
00:00 - 24/07 CLB
Schwaz Schwaz

5 - 1

SPG Silz/Moetz SPG Silz/Moetz
H1: 2-0
00:00 - 24/07 CLB
Wildon Wildon

4 - 1

SK Werndorf SK Werndorf
H1: 1-0
00:30 - 24/07 CLB
Ashton & Backwell United Ashton & Backwell United

vs

St George Easton In Gordano FC St George Easton In Gordano FC
00:30 - 24/07 CLB
Hawarden Rangers Hawarden Rangers

vs

Hoole Rangers FC Hoole Rangers FC
00:30 - 24/07 CLB
Cutters Friday FC Cutters Friday FC

vs

Uphill Castle FC Uphill Castle FC
00:30 - 24/07 CLB
RW Walldorf RW Walldorf

3 - 2

SV Gonsenheim SV Gonsenheim
H1: 1-2
00:30 - 24/07 CLB
Mansfield Town Mansfield Town

2 - 1

Chelsea U23 Chelsea U23
H1: 2-1
00:30 - 24/07 CLB
Westlands Sports FC Westlands Sports FC

1 - 2

Sturminster Newton Utd FC Sturminster Newton Utd FC
H1: 1-1
00:30 - 24/07 CLB
Semington Magpies FC Semington Magpies FC

vs

Trowbridge Town Tigers FC Trowbridge Town Tigers FC
00:30 - 24/07 CLB
Brockworth Albion Brockworth Albion

vs

Fairford Town Fairford Town
00:45 - 24/07 CLB
Stockwood Wanderers FC Stockwood Wanderers FC

vs

Bromley Heath United Bromley Heath United
00:45 - 24/07 CLB
Rusthall Rusthall

1 - 1

Eastbourne United Eastbourne United
H1: 1-0
01:00 - 24/07 CLB
Dunmurry Rec FC Dunmurry Rec FC

vs

Rosario YFC Rosario YFC
01:00 - 24/07 CLB
Chessington & Hook United Chessington & Hook United

vs

PFC Victoria London PFC Victoria London
01:00 - 24/07 CLB
Boston United Boston United

vs

Peterborough United Peterborough United
01:00 - 24/07 CLB
Astley And Buckshaw United Astley And Buckshaw United

1 - 3

Coppull United FC Coppull United FC
H1: 0-0
01:00 - 24/07 CLB
Reading City Reading City

1 - 4

Tadley Calleva Tadley Calleva
H1: 0-2
01:00 - 24/07 CLB
Beacon Hill FC Beacon Hill FC

1 - 2

Liss Athletic Liss Athletic
01:00 - 24/07 CLB
Colden Common Colden Common

2 - 3

Overton United Overton United
01:00 - 24/07 CLB
Thornton Cleveleys FC Thornton Cleveleys FC

3 - 2

Fleetwood Town U23 Fleetwood Town U23
H1: 2-1
01:00 - 24/07 CLB
Stevenage Stevenage

vs

01:00 - 24/07 CLB
Gimnastica Segoviana Gimnastica Segoviana

2 - 5

H1: 1-2
01:00 - 24/07 CLB
Ourense CF Ourense CF

0 - 4

Deportivo Deportivo
H1: 0-3
01:00 - 24/07 CLB
Harrogate Harrogate

vs

01:00 - 24/07 CLB
Henbury & Rockleaze FC Henbury & Rockleaze FC

1 - 0

Cadbury Heath Cadbury Heath
01:00 - 24/07 CLB
Oxted FC Oxted FC

vs

Lingfield Lingfield
01:00 - 24/07 CLB
IJsselmeervogels IJsselmeervogels

0 - 5

Telstar Telstar
H1: 0-2
01:00 - 24/07 CLB
Thurnby Rangers FC Thurnby Rangers FC

vs

Lutterworth Town Lutterworth Town
01:00 - 24/07 CLB
Weymouth Weymouth

2 - 2

Eastleigh Eastleigh
H1: 2-1
01:00 - 24/07 CLB
Bottesford Town Bottesford Town

1 - 6

Scunthorpe United Scunthorpe United
H1: 1-1
01:00 - 24/07 CLB
Coventry Sphinx Coventry Sphinx

1 - 1

Atherstone Town Atherstone Town
H1: 0-1
01:00 - 24/07 CLB
Caldicot Town AFC Caldicot Town AFC

vs

Shirehampton FC Shirehampton FC
01:15 - 24/07 CLB
Vauxhall Motors Vauxhall Motors

8 - 3

AFC Crewe AFC Crewe
H1: 1-1
01:30 - 24/07 CLB
Newry City AFC Newry City AFC

0 - 4

Dungannon Swifts Dungannon Swifts
H1: 0-2
01:30 - 24/07 CLB
Guisborough Town Guisborough Town

1 - 2

Whitby Whitby
H1: 0-0
01:30 - 24/07 CLB
North Shields North Shields

2 - 2

Dunston UTS Dunston UTS
H1: 0-2
01:30 - 24/07 CLB
Wyre Villa FC Wyre Villa FC

6 - 1

Storeys of Lancaster FC Storeys of Lancaster FC
H1: 2-0
01:30 - 24/07 CLB
Ossett United Ossett United

1 - 0

Hemsworth MW Hemsworth MW
H1: 0-0
01:30 - 24/07 CLB
Evesham United Evesham United

1 - 2

Redditch United Redditch United
H1: 0-2
01:30 - 24/07 CLB
Runcorn Linnets Runcorn Linnets

3 - 2

Bolton Wanderers U23 Bolton Wanderers U23
H1: 1-1
01:30 - 24/07 CLB
Flackwell Heath Flackwell Heath

vs

Windsor & Eton FC Windsor & Eton FC
01:30 - 24/07 CLB
Hartley Wintney Hartley Wintney

1 - 1

Bracknell Town Bracknell Town
H1: 0-0
01:30 - 24/07 CLB
Sheerwater FC Sheerwater FC

vs

Frimley Green Frimley Green
01:30 - 24/07 CLB
Thornbury Town FC Thornbury Town FC

vs

Bristol Manor Farm Bristol Manor Farm
01:30 - 24/07 CLB
Shepton Mallet Shepton Mallet

vs

Trowbridge Town Trowbridge Town
01:30 - 24/07 CLB
Darlington Darlington

3 - 3

York City York City
H1: 1-1
01:30 - 24/07 CLB
Eversley And California FC Eversley And California FC

vs

Ash United Ash United
01:30 - 24/07 CLB
Torrington FC Torrington FC

vs

Landkey Town Landkey Town
01:30 - 24/07 CLB
Dollingstown Dollingstown

1 - 5

Glenavon Glenavon
H1: 0-1
01:30 - 24/07 CLB
Dial Square FC Dial Square FC

vs

Whitehill And Bordon FC Whitehill And Bordon FC
01:30 - 24/07 CLB
AFC Birmingham AFC Birmingham

vs

Birmingham United Birmingham United

Tạm dừng

01:30 - 24/07 CLB
AFC Solihull AFC Solihull

vs

Silhill AFC Silhill AFC
01:30 - 24/07 CLB
Barrow Barrow

vs

Stockport County Stockport County
01:30 - 24/07 CLB
Woking Woking

vs

Binfield Binfield
01:30 - 24/07 CLB
Poole Town Poole Town

vs

Downton FC Downton FC
01:30 - 24/07 CLB
Bideford AFC Bideford AFC

3 - 0

Plymouth Parkway Plymouth Parkway
01:30 - 24/07 CLB
Wealdstone Wealdstone

1 - 0

Crawley Town Crawley Town
H1: 0-0
01:30 - 24/07 CLB
Chorley Chorley

0 - 4

Bolton Wanderers Bolton Wanderers
H1: 0-1
01:30 - 24/07 CLB
OJM Black Country FC OJM Black Country FC

1 - 1

Smethwick Rangers FC Smethwick Rangers FC
H1: 1-0
01:30 - 24/07 CLB
United Services Portsmouth United Services Portsmouth

3 - 0

East Cowes Victoria East Cowes Victoria
H1: 1-0
01:30 - 24/07 CLB
Gainsborough Gainsborough

3 - 3

H1: 0-1
01:30 - 24/07 CLB
Shildon AFC Shildon AFC

0 - 2

South Shields South Shields
H1: 0-1
01:30 - 24/07 CLB
Alfreton Town Alfreton Town

0 - 3

H1: 0-1
01:30 - 24/07 CLB
Boreham Wood Boreham Wood

2 - 0

Brentford XI Brentford XI
H1: 0-0
01:30 - 24/07 CLB
Southport Southport

2 - 0

Oldham Athletic Oldham Athletic
H1: 1-0
01:30 - 24/07 CLB
Horsham YMCA Horsham YMCA

vs

Whyteleafe Whyteleafe
01:30 - 24/07 CLB
Brigg Town Brigg Town

vs

Grimsby Borough Grimsby Borough
01:30 - 24/07 CLB
Brocton FC Brocton FC

3 - 3

Sporting Khalsa Sporting Khalsa
H1: 0-2
01:30 - 24/07 CLB
Chippenham Town Chippenham Town

4 - 2

Swindon Supermarine Swindon Supermarine
H1: 3-0
01:30 - 24/07 CLB
Esh Winning FC Esh Winning FC

vs

Durham FC Corinthians Durham FC Corinthians
01:30 - 24/07 CLB
Morpeth Town AFC Morpeth Town AFC

2 - 3

Ashington AFC Ashington AFC
H1: 2-1
01:30 - 24/07 CLB
Dalkeith Thistle FC Dalkeith Thistle FC

vs

Whitehill Whitehill
01:30 - 24/07 CLB
Horsham YMCA Horsham YMCA

vs

Whyteleafe Whyteleafe
01:30 - 24/07 CLB
Prudhoe Youth Club FC Prudhoe Youth Club FC

vs

West Allotment Celtic West Allotment Celtic
01:30 - 24/07 CLB
Callington Town Callington Town

vs

Torpoint Athletic FC Torpoint Athletic FC

Hoãn

01:30 - 24/07 CLB
Hebburn Town Hebburn Town

2 - 0

Bishop Auckland Bishop Auckland
H1: 1-0
01:30 - 24/07 CLB
Corby Town Corby Town

1 - 1

Spalding United Spalding United
H1: 1-1
01:30 - 24/07 CLB
Crewe Alexandra Crewe Alexandra

vs

01:30 - 24/07 CLB
Curzon Curzon

0 - 2

AFC Fylde AFC Fylde
H1: 0-1
01:30 - 24/07 CLB
Didcot Town Didcot Town

1 - 4

Hemel Hempstead Hemel Hempstead
H1: 1-2
01:30 - 24/07 CLB
Atherton Collieries Atherton Collieries

vs

Lower Breck FC Lower Breck FC

Tạm dừng

01:30 - 24/07 CLB
Birtley Town Birtley Town

0 - 0

Consett AFC Consett AFC
H1: 0-0
01:30 - 24/07 CLB
East Grinstead Town East Grinstead Town

0 - 0

Lewes Lewes
H1: 0-0
01:30 - 24/07 CLB
Hallen AFC Hallen AFC

vs

Stoke Gifford United Stoke Gifford United
01:30 - 24/07 CLB
Horden CW AFC Horden CW AFC

2 - 3

Whickham FC Whickham FC
H1: 0-1
01:30 - 24/07 CLB
Spelthorne Sports Spelthorne Sports

0 - 4

Uxbridge Uxbridge
01:30 - 24/07 CLB
Parkgate FC Parkgate FC

vs

Cleethorpes Town Cleethorpes Town

Hoãn

01:30 - 24/07 CLB
Stocksbridge Park Steels Stocksbridge Park Steels

4 - 0

Retford United Retford United
H1: 4-0
01:30 - 24/07 CLB
Woking Woking

0 - 2

Reading Reading
H1: 0-0
01:30 - 24/07 CLB
Hengrove Athletic Hengrove Athletic

vs

Tytherington Rocks FC Tytherington Rocks FC
01:30 - 24/07 CLB
Worksop Worksop

7 - 0

Pontefract Collieries Pontefract Collieries
H1: 3-0
01:45 - 24/07 CLB
Ilkeston Town Ilkeston Town

vs

Belper Town Belper Town
01:45 - 24/07 CLB
Stafford Rangers Stafford Rangers

0 - 1

Sutton Coldfield Town Sutton Coldfield Town
H1: 0-0
01:45 - 24/07 CLB
Goole AFC Goole AFC

2 - 0

Goole United Goole United
H1: 0-0
01:45 - 24/07 CLB
Harwich & Parkeston Harwich & Parkeston

1 - 1

Thorpe Athletic FC Thorpe Athletic FC
H1: 0-0
01:45 - 24/07 CLB
Clevedon Clevedon

0 - 2

Taunton Town Taunton Town
H1: 0-0
01:45 - 24/07 CLB
Crowborough Athletic Crowborough Athletic

vs

Hailsham Town FC Hailsham Town FC
01:45 - 24/07 CLB
Eccleshill United FC Eccleshill United FC

4 - 0

Ripon City AFC Ripon City AFC
H1: 1-0
01:45 - 24/07 CLB
Fleetlands FC Fleetlands FC

2 - 1

Baffins Milton Rovers Baffins Milton Rovers
H1: 0-1
01:45 - 24/07 CLB
Rochester United Rochester United

vs

Phoenix Sports Phoenix Sports
01:45 - 24/07 CLB
South Park South Park

vs

Three Bridges Three Bridges
01:45 - 24/07 CLB
Godalming Town Godalming Town

vs

Chipstead Chipstead
01:45 - 24/07 CLB
Hereford Pegasus FC Hereford Pegasus FC

0 - 1

Barry Town Barry Town
H1: 0-0
01:45 - 24/07 CLB
Aldershot Town Aldershot Town

0 - 2

H1: 0-1
01:45 - 24/07 CLB
Fareham Town Fareham Town

1 - 1

New Milton Town New Milton Town
H1: 0-0
01:45 - 24/07 CLB
Hyde United Hyde United

2 - 0

Mossley AFC Mossley AFC
H1: 0-0
01:45 - 24/07 CLB
Knaresborough Town FC Knaresborough Town FC

1 - 2

Garforth Town Garforth Town
H1: 0-0
01:45 - 24/07 CLB
Skegness Town AFC Skegness Town AFC

3 - 0

Louth Town Louth Town
H1: 1-0
01:45 - 24/07 CLB
VCD Athletic VCD Athletic

2 - 2

Sheppey United Sheppey United
H1: 1-0
01:45 - 24/07 CLB
Whitehawk Whitehawk

vs

Lancing Lancing
01:45 - 24/07 CLB
Stockton Town Stockton Town

2 - 2

Spennymoor Town Spennymoor Town
H1: 1-1
01:45 - 24/07 CLB
Herne Bay Herne Bay

2 - 1

Tunbridge Wells Tunbridge Wells
H1: 1-0
01:45 - 24/07 CLB
Boldmere St Michaels Boldmere St Michaels

vs

Dudley Town Dudley Town
01:45 - 24/07 CLB
Canterbury City FC Canterbury City FC

1 - 0

Snodland Town FC Snodland Town FC
H1: 1-0
01:45 - 24/07 CLB
Pershore Town Pershore Town

vs

Malvern Town Malvern Town
01:45 - 24/07 CLB
Cirencester Town Cirencester Town

vs

Gloucester City Gloucester City
01:45 - 24/07 CLB
Grays Athletic Grays Athletic

5 - 0

Tilbury Tilbury
H1: 0-0
01:45 - 24/07 CLB
Needham Market Needham Market

3 - 1

Brightlingsea Regent Brightlingsea Regent
H1: 2-1
01:45 - 24/07 CLB
Halstead Town Halstead Town

2 - 4

Basildon United Basildon United
H1: 0-4
01:45 - 24/07 CLB
Tamworth Tamworth

vs

Hereford Lads Club FC Hereford Lads Club FC
01:45 - 24/07 CLB
Cranfield United Cranfield United

vs

St Neots Town St Neots Town
01:45 - 24/07 CLB
Eynesbury United FC Eynesbury United FC

1 - 4

Histon Histon
H1: 0-1
01:45 - 24/07 CLB
Stapleford Town Stapleford Town

vs

Hucknall Town Hucknall Town
01:45 - 24/07 CLB
Billericay Billericay

2 - 0

Witham Town Witham Town
H1: 1-0
01:45 - 24/07 CLB
Melksham Town Melksham Town

0 - 3

Bath City Bath City
H1: 0-1
01:45 - 24/07 CLB
Walsall Wood Walsall Wood

vs

Chasetown Chasetown
01:45 - 24/07 CLB
Sheffield FC Sheffield FC

vs

Chesterfield XI Chesterfield XI
01:45 - 24/07 CLB
Shepshed Dynamo Shepshed Dynamo

0 - 5

Mickleover Sports Mickleover Sports
H1: 0-1
01:45 - 24/07 CLB
Erith Town Erith Town

vs

Bromley Bromley
01:45 - 24/07 CLB
Stafford Town FC Stafford Town FC

vs

Northwich Victoria Northwich Victoria
01:45 - 24/07 CLB
Liversedge Liversedge

0 - 1

Scarborough Athletic Scarborough Athletic
H1: 0-1
01:45 - 24/07 CLB
Dartford Dartford

0 - 4

Gillingham Gillingham
H1: 0-0
01:45 - 24/07 CLB
Radcliffe Radcliffe

1 - 0

FC Halifax Town FC Halifax Town
H1: 1-0
01:45 - 24/07 CLB
Folkestone Invicta Folkestone Invicta

1 - 2

Deal Town Deal Town
H1: 0-2
01:45 - 24/07 CLB
Dulwich Hamlet Dulwich Hamlet

1 - 3

Hornchurch Hornchurch
H1: 1-0
01:45 - 24/07 CLB
Tonbridge Angels Tonbridge Angels

0 - 3

Ebbsfleet United Ebbsfleet United
H1: 0-3
01:45 - 24/07 CLB
Metropolitan Police Metropolitan Police

1 - 1

Hampton & Richmond Hampton & Richmond
H1: 0-1
01:45 - 24/07 CLB
Horsham Horsham

2 - 0

Broadbridge Heath FC Broadbridge Heath FC
H1: 2-0
01:45 - 24/07 CLB
Ascot United Ascot United

vs

Virginia Water FC Virginia Water FC
01:45 - 24/07 CLB
Erith & Belvedere Erith & Belvedere

4 - 2

Kent United FC Kent United FC
H1: 4-1
01:45 - 24/07 CLB
Loxwood FC Loxwood FC

2 - 2

Raynes Park Vale Raynes Park Vale
H1: 2-1
01:45 - 24/07 CLB
Moneyfields FC Moneyfields FC

vs

Aldershot Town Aldershot Town
01:45 - 24/07 CLB
AFC Stoneham AFC Stoneham

vs

Camberley Town FC Camberley Town FC
01:45 - 24/07 CLB
Harborough Town FC Harborough Town FC

0 - 2

Brackley Town Brackley Town
H1: 0-0
01:45 - 24/07 CLB
Oxford City Oxford City

0 - 3

Sutton United Sutton United
H1: 0-1
01:45 - 24/07 CLB
Soham Town Rangers Soham Town Rangers

0 - 5

King's Lynn Town King's Lynn Town
H1: 0-2
01:45 - 24/07 CLB
Barnton AFC Barnton AFC

1 - 2

Wythenshawe Amateurs FC Wythenshawe Amateurs FC
H1: 1-1
01:45 - 24/07 CLB
Tamworth Tamworth

2 - 0

Kidderminster Harriers Kidderminster Harriers
H1: 1-0
01:45 - 24/07 CLB
Canvey Island Canvey Island

2 - 2

Aveley Aveley
H1: 0-0
01:45 - 24/07 CLB
New Mills FC New Mills FC

vs

Chadderton FC Chadderton FC
01:45 - 24/07 CLB
Laverstock & Ford U23 Laverstock & Ford U23

vs

Calne Town Reserves Calne Town Reserves
01:45 - 24/07 CLB
Wolverhampton Casuals Wolverhampton Casuals

vs

Gornal Athletic Gornal Athletic
01:45 - 24/07 CLB
Bromsgrove Sporting Bromsgrove Sporting

3 - 2

Birmingham City U21 Birmingham City U21
H1: 3-0
01:45 - 24/07 CLB
Stratford Town Stratford Town

vs

West Bromwich Albion U21 West Bromwich Albion U21
01:45 - 24/07 CLB
Bourne Town Bourne Town

vs

Holbeach United Holbeach United
01:45 - 24/07 CLB
Melton Town Melton Town

2 - 3

Stamford AFC Stamford AFC
H1: 0-1
01:45 - 24/07 CLB
Barnoldswick Town Barnoldswick Town

1 - 2

Bamber Bridge Bamber Bridge
H1: 0-0
01:45 - 24/07 CLB
Basford United Basford United

4 - 0

Grantham Town Grantham Town
H1: 2-0
01:45 - 24/07 CLB
Doncaster Rovers Doncaster Rovers

vs

01:45 - 24/07 CLB
Stowmarket Town Stowmarket Town

2 - 0

FC Clacton FC Clacton
H1: 1-0
01:45 - 24/07 CLB
Steeton AFC Steeton AFC

3 - 2

Squires Gate Squires Gate
H1: 0-1
01:45 - 24/07 CLB
Longridge Town Longridge Town

5 - 1

Chipping FC Chipping FC
H1: 4-1
01:45 - 24/07 CLB
Great Wakering Rovers Great Wakering Rovers

1 - 1

Brentwood Town Brentwood Town
H1: 1-1
01:45 - 24/07 CLB
Macclesfield FC Macclesfield FC

2 - 2

Rochdale Rochdale
H1: 0-1
01:45 - 24/07 CLB
Allscott Heath Allscott Heath

vs

AFC Wulfrunians AFC Wulfrunians
01:45 - 24/07 CLB
Billingshurst FC Billingshurst FC

vs

Crawley Down Gatwick Crawley Down Gatwick
01:45 - 24/07 CLB
Buxton Buxton

1 - 0

Matlock Town Matlock Town
H1: 0-0
01:45 - 24/07 CLB
Altrincham Altrincham

1 - 1

Salford City Salford City
H1: 1-1
01:45 - 24/07 CLB
Walthamstow Walthamstow

1 - 1

Leyton Orient Leyton Orient
H1: 0-0
01:45 - 24/07 CLB
Hungerford Town Hungerford Town

3 - 0

Cheltenham Town Cheltenham Town
H1: 2-0
01:45 - 24/07 CLB
Arlesey Town Arlesey Town

vs

Enfield Enfield
01:45 - 24/07 CLB
Tividale Tividale

vs

Lye Town Lye Town
01:45 - 24/07 CLB
Dundee FC Dundee FC

vs

Annan Athletic Annan Athletic
01:45 - 24/07 CLB
Newhaven Newhaven

vs

Westfield FC Westfield FC
01:45 - 24/07 CLB
Cobham Cobham

3 - 3

Farnham Town Farnham Town
H1: 1-1
01:45 - 24/07 CLB
Marlow Marlow

3 - 3

Potters Bar Town Potters Bar Town
H1: 2-1
01:45 - 24/07 CLB
Westbury United Westbury United

vs

Frome Town Frome Town
01:45 - 24/07 CLB
Shrewsbury Town Shrewsbury Town

vs

01:45 - 24/07 CLB
Bootle Bootle

vs

Warrington Rylands Warrington Rylands
01:45 - 24/07 CLB
Atherton Laburnum Rovers Atherton Laburnum Rovers

0 - 1

Charnock Richard Charnock Richard
H1: 0-0
01:45 - 24/07 CLB
Darlaston Town FC Darlaston Town FC

4 - 2

Bilston Town Bilston Town
H1: 3-1
01:45 - 24/07 CLB
Chertsey Town Chertsey Town

0 - 2

Chesham United Chesham United
H1: 0-1
01:45 - 24/07 CLB
Lutterworth Athletic Lutterworth Athletic

3 - 1

Coventry United FC Coventry United FC
H1: 2-0
01:45 - 24/07 CLB
Ramsbottom United Ramsbottom United

vs

Northwich Victoria Northwich Victoria
01:45 - 24/07 CLB
Corinthian Casuals Corinthian Casuals

0 - 0

Epsom & Ewell Epsom & Ewell
H1: 0-0 | HP: 0-0 | Pen: 5-4
01:45 - 24/07 CLB
Horndean Horndean

1 - 2

Gosport Borough Gosport Borough
H1: 0-0
01:45 - 24/07 CLB
Carrick Rangers Carrick Rangers

1 - 3

Bangor Bangor
01:45 - 24/07 CLB
Infinity FC Infinity FC

1 - 6

AFC Portchester AFC Portchester
H1: 0-2
01:45 - 24/07 CLB
Rugby Town Rugby Town

4 - 1

Aylestone Park FC Aylestone Park FC
H1: 1-0
01:45 - 24/07 CLB
Ash United Ash United

2 - 2

Eversley And California FC Eversley And California FC
H1: 1-2
01:45 - 24/07 CLB
Ballymacash Rangers Ballymacash Rangers

1 - 3

Newington FC Newington FC
H1: 1-1
01:45 - 24/07 CLB
Trafford Trafford

1 - 5

FC United of Manchester FC United of Manchester
H1: 1-3
01:45 - 24/07 CLB
Shelley Community Football Club Shelley Community Football Club

vs

Frickley Athletic Frickley Athletic
02:00 - 24/07 CLB
FC Deportivo Galicia FC Deportivo Galicia

vs

Wealdstone FC U23 Wealdstone FC U23
02:00 - 24/07 CLB
Meridian VP FC Meridian VP FC

vs

Bermondsey Town FC Bermondsey Town FC
02:00 - 24/07 CLB
Belper United Belper United

vs

Anstey Nomads Anstey Nomads
02:00 - 24/07 CLB
Ilkley Town AFC Ilkley Town AFC

vs

Leeds City FC Leeds City FC
02:30 - 24/07 CLB
06:30 - 24/07 CLB
H1: 1-3
14:30 - 24/07 CLB
15:00 - 24/07 CLB
CS Mioveni CS Mioveni

2 - 0

CS Tunari CS Tunari
H1: 1-0
15:00 - 24/07 CLB
Real Murcia Real Murcia

vs

Nottingham Forest U21 Nottingham Forest U21
16:00 - 24/07 CLB
16:30 - 24/07 CLB
Anadia Anadia

vs

Oliveirense Oliveirense
16:30 - 24/07 CLB

4 - 4

Felgueiras 1932 Felgueiras 1932
H1: 2-2
17:00 - 24/07 CLB

Tạm dừng

17:00 - 24/07 CLB
Boavista Boavista

vs

17:00 - 24/07 CLB
FC Porto B FC Porto B

vs

AVS Futebol SAD AVS Futebol SAD
17:00 - 24/07 CLB
Rayong FC Rayong FC

vs

Boeung Ket Boeung Ket
17:00 - 24/07 CLB

vs

Penafiel Penafiel
17:00 - 24/07 CLB
Gil Vicente Gil Vicente

vs

Rio Ave Rio Ave
17:00 - 24/07 CLB
Fremad Amager Fremad Amager

0 - 2

FC Helsingoer FC Helsingoer
H1: 0-1
17:00 - 24/07 CLB
17:15 - 24/07 CLB
89' - 24/07 CLB live
Jubilo Iwata Jubilo Iwata

1 - 1

H1: 0-0
18:00 - 24/07 CLB
Buriram United Buriram United

vs

Prachuap FC Prachuap FC
3' - 24/07 CLB live

0 - 0

1860 Munich 1860 Munich
H1: 0-0
20:00 - 24/07 CLB
21:00 - 24/07 CLB
SC Verl SC Verl

vs

FC Emmen FC Emmen
21:00 - 24/07 CLB
Oxford United Oxford United

vs

Exeter City Exeter City
21:00 - 24/07 CLB

vs

Trento Trento
21:00 - 24/07 CLB

vs

Alcione Alcione
21:30 - 24/07 CLB
22:00 - 24/07 CLB
ADO Den Haag ADO Den Haag

vs

Zulte Waregem Zulte Waregem
22:00 - 24/07 CLB
22:00 - 24/07 CLB
Goztepe Goztepe

vs

NK Istra 1961 NK Istra 1961
22:00 - 24/07 CLB
22:00 - 24/07 CLB
22:00 - 24/07 CLB

vs

Hellas Verona U19 Hellas Verona U19
22:30 - 24/07 CLB

vs

Francs Borains Francs Borains
22:30 - 24/07 CLB
Pelister Pelister

vs

Voska Sport Voska Sport
22:30 - 24/07 CLB
22:30 - 24/07 CLB
FK Blansko FK Blansko

vs

FC Kurim FC Kurim
22:30 - 24/07 CLB

vs

Sondrio Calcio Sondrio Calcio
22:30 - 24/07 CLB
22:30 - 24/07 CLB
Trapani Trapani

vs

22:30 - 24/07 CLB

vs

Virtus Verona Virtus Verona
23:00 - 24/07 CLB

vs

SC Toulon SC Toulon
23:00 - 24/07 CLB

vs

SV Brixen SV Brixen
23:00 - 24/07 CLB
Aris Limassol Aris Limassol

vs

23:00 - 24/07 CLB
Bourg en Bresse Peronnas 01 Bourg en Bresse Peronnas 01

vs

23:00 - 24/07 CLB
Cham Cham

vs

Baden Baden
23:00 - 24/07 CLB

vs

Le Mans Le Mans
23:00 - 24/07 CLB
23:00 - 24/07 CLB

vs

Barakaldo Barakaldo
23:00 - 24/07 CLB
Brescia Brescia

vs

Pergolettese Pergolettese
23:00 - 24/07 CLB
23:30 - 24/07 CLB
FC Rottach-Egern FC Rottach-Egern

vs

23:30 - 24/07 CLB
23:30 - 24/07 CLB
Motorlet Prague Motorlet Prague

vs

SK Zapy SK Zapy
23:30 - 24/07 CLB
NK Karlovac 1919 NK Karlovac 1919

vs

NK Dubrava NK Dubrava
00:00 - 25/07 CLB
Roeselare Roeselare

vs

Ardennen Ardennen
00:00 - 25/07 CLB
VVV-Venlo VVV-Venlo

vs

Al-Rayyan Al-Rayyan
00:00 - 25/07 CLB
VfB Offenbach VfB Offenbach

vs

Kaiserslautern II Kaiserslautern II
00:00 - 25/07 CLB
Parndorf Parndorf

vs

Favoritner AC Favoritner AC
00:00 - 25/07 CLB
00:00 - 25/07 CLB
CD Calahorra CD Calahorra

vs

00:30 - 25/07 CLB
00:30 - 25/07 CLB
Yeclano Yeclano

vs

00:30 - 25/07 CLB
00:30 - 25/07 CLB
Hest Bank United Hest Bank United

vs

Caton United FC Caton United FC
00:30 - 25/07 CLB
FC Suederelbe FC Suederelbe

vs

Teutonia Ottensen Teutonia Ottensen
00:30 - 25/07 CLB
NAC Breda NAC Breda

vs

OFI Crete OFI Crete
00:45 - 25/07 CLB
Kirkby United Kirkby United

vs

Cartmel AFC Cartmel AFC
01:00 - 25/07 CLB
Clevedon United Clevedon United

vs

Filton Athletic FC Filton Athletic FC
01:00 - 25/07 CLB

vs

FC Eindhoven FC Eindhoven
01:00 - 25/07 CLB
Shotton Colliery FC Shotton Colliery FC

vs

Durham City AFC Durham City AFC
01:00 - 25/07 CLB
Wrockwardine Wood FC Wrockwardine Wood FC

vs

Impact FC United Impact FC United
01:00 - 25/07 CLB
01:00 - 25/07 CLB
Hibernian Hibernian

vs

01:00 - 25/07 CLB
Seaton Carew FC Seaton Carew FC

vs

Great Ayton FC Great Ayton FC
01:15 - 25/07 CLB
Bergantinos CF Bergantinos CF

vs

01:15 - 25/07 CLB
Rayleigh Town FC Rayleigh Town FC

vs

ACD United ACD United
01:15 - 25/07 CLB
Feckenham FC Feckenham FC

vs

Tipton Town FC Tipton Town FC
01:30 - 25/07 CLB
Clipstone FC Clipstone FC

vs

Sherwood Colliery Sherwood Colliery
01:30 - 25/07 CLB
Sutton Common Rovers Sutton Common Rovers

vs

AFC Croydon Athletic AFC Croydon Athletic
01:30 - 25/07 CLB
Boldon Cafc Boldon Cafc

vs

South Shields South Shields
01:30 - 25/07 CLB
Gateshead FC Gateshead FC

vs

01:30 - 25/07 CLB
Maidenhead United Maidenhead United

vs

West Ham United U23 West Ham United U23
01:30 - 25/07 CLB
01:30 - 25/07 CLB
Middlezoy Rovers Middlezoy Rovers

vs

Sherborne Town Sherborne Town
01:30 - 25/07 CLB
Chesterfield Chesterfield

vs

Derby County Derby County
01:30 - 25/07 CLB
1874 Northwich 1874 Northwich

vs

Salford City Salford City
01:45 - 25/07 CLB
Havant & Waterlooville Havant & Waterlooville

vs

Farnborough Farnborough
01:45 - 25/07 CLB
Cheadle Town Cheadle Town

vs

Radcliffe Radcliffe
01:45 - 25/07 CLB
Fawley AFC Fawley AFC

vs

Bemerton Heath Harlequins Bemerton Heath Harlequins
01:45 - 25/07 CLB
Warrington Town Warrington Town

vs

Salford City Salford City
01:45 - 25/07 CLB
Chelmsford Chelmsford

vs

MK Dons MK Dons
01:45 - 25/07 CLB
St. Andrews United St. Andrews United

vs

Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
01:45 - 25/07 CLB
Faversham Strike Force FC Faversham Strike Force FC

vs

Metrogas FC Metrogas FC
01:45 - 25/07 CLB
Westfields FC Westfields FC

vs

Swansea City U21 Swansea City U21
01:45 - 25/07 CLB
Ashville FC Ashville FC

vs

Maghull Maghull
09:00 - 25/07 CLB

vs

Wrexham Wrexham
17:00 - 25/07 CLB
18:00 - 25/07 CLB
18:00 - 25/07 CLB
18:00 - 25/07 CLB
19:00 - 25/07 CLB

vs

Aris Limassol Aris Limassol
22:00 - 25/07 CLB

vs

Mantova Mantova
22:00 - 25/07 CLB
Calcio Padova Calcio Padova

vs

Torres Torres
22:00 - 25/07 CLB
23:00 - 25/07 CLB
23:00 - 25/07 CLB
23:00 - 25/07 CLB
Al Ittihad Kalba Al Ittihad Kalba

vs

CSM Resita CSM Resita
00:00 - 24/07 12
Raufoss Raufoss

0 - 3

Levanger Levanger
H1: 0-1
19:15 - 25/07 6
Sabah FC Sabah FC

vs

Negeri Sembilan Negeri Sembilan
31' - 24/07 10 live
Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa FC

1 - 1

Tanjong Pagar United FC Tanjong Pagar United FC
H1: 1-1
31' - 24/07 10 live
Tampines Rovers FC Tampines Rovers FC

1 - 0

Geylang International FC Geylang International FC
H1: 1-0
06:00 - 24/07 2
Santa Ana Santa Ana

0 - 2

H1: 0-0
09:00 - 24/07 2

2 - 0

Puntarenas FC Puntarenas FC
H1: 2-0
07:00 - 25/07 2
AD Municipal Liberia AD Municipal Liberia

vs

09:30 - 25/07 2
Deportivo Saprissa Deportivo Saprissa

vs

04:00 - 24/07 Khác

0 - 2

Fortaleza FC Fortaleza FC
H1: 0-0
06:10 - 24/07 Khác
08:20 - 24/07 Khác

2 - 1

Deportivo Pasto Deportivo Pasto
H1: 2-1
03:00 - 25/07 1
Boca Juniors de Cali Boca Juniors de Cali

vs

Llaneros FC Llaneros FC
03:00 - 24/07 21
San Antonio San Antonio

1 - 1

Cuniburo Cuniburo
H1: 0-0
03:00 - 25/07 21
Manta Manta

vs

Independiente Juniors Independiente Juniors
03:00 - 25/07 21
Nueve de Octubre Nueve de Octubre

vs

Chacaritas Chacaritas
18:00 - 25/07 Khác
FK Ekibastuz FK Ekibastuz

vs

Khan Tengri Khan Tengri
18:00 - 25/07 Khác
Okzhetpes Kokshetau Okzhetpes Kokshetau

vs

Arys Arys
19:00 - 25/07 Khác
Aktobe Reserves Aktobe Reserves

vs

Altai Semey Altai Semey
20:00 - 25/07 Khác
Turkistan FC Turkistan FC

vs

Kyran Shymkent Kyran Shymkent

Tạm dừng

20:00 - 25/07 Khác
Turkistan FC Turkistan FC

vs

Kyran Shymkent Kyran Shymkent
20:00 - 25/07 Khác
Aktobe Reserves Aktobe Reserves

vs

Altai Semey Altai Semey
20:00 - 25/07 Khác
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda

vs

Jetisay FC Jetisay FC
20:00 - 25/07 Khác
Okzhetpes Kokshetau Okzhetpes Kokshetau

vs

Arys Arys
20:00 - 25/07 Khác
SD Family SD Family

vs

Kairat-Zhastar Kairat-Zhastar
20:00 - 25/07 Khác
Turkistan FC Turkistan FC

vs

Kyran Shymkent Kyran Shymkent
20:00 - 25/07 Khác
Ulytau Ulytau

vs

Kaspyi Aktau Kaspyi Aktau
20:00 - 25/07 Khác
FK Ekibastuz FK Ekibastuz

vs

Khan Tengri Khan Tengri
20:00 - 25/07 Khác
Akzhaiyk Uralsk Akzhaiyk Uralsk

vs

Taraz Taraz
21:00 - 25/07 Khác
Kaisar Kyzylorda Reserves Kaisar Kyzylorda Reserves

vs

Jetisay FC Jetisay FC
00:00 - 24/07 Khác
Laanemaa Haapsalu Laanemaa Haapsalu

5 - 1

Rumori Calcio Rumori Calcio
H1: 3-0
01:30 - 25/07 5
Servette Servette

vs

Young Boys Young Boys

Không có trận đấu nào

Bongdaso66 xin trân trọng gửi tới quý khán giả yêu thích môn thể thao vua tất cả các LTĐ BD mới nhất của các tất các giải lớn nhỏ trên thế giới. Nhằm đưa tới người hâm mộ những thông tin hữu ích và quan trọng của lịch thi đấu bóng đá trong và ngoài nước. Không chỉ có một số giải nổi tiếng trên thế giới như: LTĐ NHA, LTĐ TBN, LTĐ Pháp, LTĐ Đức hay LTĐ Champions League..Mà còn một số LTĐ BĐ của các giải như: LTĐ hạng nhất Anh, LTĐ BĐ V League…

LTĐ BD là gì? Lịch thi đấu bóng đá mới nhất

LTĐ BĐ là tên viết tắt của lịch thi đấu, nó là một phần rất quan trọng trong tất các sự kiện quan trọng của các môn thể thao, đòi hỏi sự canh tranh..Lịch thi đấu không chỉ là bảng thời gian, mà nói còn là những thông tin về thời gian, địa điểm, của các sự kiện thể thao đang đã và đang diễn ra.

Cùng với đó là lịch phát sóng trực tiếp các trận đấu tại giải bóng đá hàng đầu châu Âu, cả trong và ngoài nước. Đây cũng là nơi mà các khán giả theo xem LTĐ của đội bóng mình yêu thích sẽ đối đầu với ai, mạnh hay yếu.

Lịch phát sóng không chỉ cùng cấp cho khán giả thoogn tin về ngày, giờ, và địa điểm thi đấu, mà nó còn mang đến sự hấp dẫn, hứng thú và mong đợi từ phía khán giả theo dõi. Qua những lý do trên mà Bongdaso66 đã và đang thực hiện được sự quan tâm của khán giả bằng cách cập nhật liên tục và mới nhất về lịch phát sóng cũng như LTĐ BĐ của các câu lạc bộ trong các giải bóng đá trong nước và quốc tế.

Tổng hợp lịch phát sóng và LTĐ BĐ hôm nay

Nhận được sự quan tâm đông đảo của các khán giải yêu thích môn thể thao vua này mà Bongdaso66 đã cập nhật LTĐ BĐ mới nhất hôm nay của tất cả các giải đấu cũng như lịch phát sóng bóng đá hôm nay được chúng tôi cập nhật mới nhất hàng tuần, hàng giờ.

Lịch thi đấu - LTD BD hôm nay
Tổng hợp lịch phát sóng và LTĐ BĐ hôm nay

Qua đó chúng tôi sẽ cập nhật liên tục tất cả các lịch thi đấu bóng đá của các giải trong và ngoài nước như: LTĐ NHA, LTĐ TBN, LTĐ Pháp, LTĐ Đức hay LTĐ Champions League..và một số ltđ giải hạng nhất và ltđ hạng hai của một số giải đấu lớn và tất nhiên là cả LTĐ BĐ V League…

LTĐ NHA mới nhất hôm nay

Giải bóng đá Ngoại hạng Anh luôn là một trong những giải đấu hấp dẫn và được theo dõi nhất tại xứ sở sương mù cũng như khán giả trên khắp thế giới. Chính vì lẽ đó, để có được những thông tin về ltđ NHA là điều hiển nhiên và quan trọng, nhằm cung cấp cho quý khán giả nắm được ltđ giai Ngoai hang Anh cũng như lịch phát sóng bóng đá Anh.

LTD NHA sẽ được Bongdaso66 cập nhật hàng tuần và có thể là cập nhật trước cả tháng, để tiện khán giả theo dõi và cập nhật liên tục ltđ bd NHA, thời gian và lịch phát sóng của mỗi trận đấu, cập nhật thêm về đội hình ra sân, lịch phát sóng NHA ở kênh nào.

LTĐ BĐ TBN

Giải VĐQG Tây Ban Nha cũng là giải đấu được khán giả quan tâm và theo dõi, ltđ bđ La Liga hôm nay, lịch phát sóng La Liga được chúng tôi cập nhật liên tục, để khán giả tiện nắm bắt được các thông tin về các trận đấu thuộc khuôn khổ giải VĐQG Tây Ban Nha La Liga.

Việc theo dõi tất cả các LTĐ bđ TBN sẽ giúp bạn nắm được các thông tin về đội bóng, lịch phát sóng khi nào đá được diễn ra lúc mấy giờ, ở đâu, sân nhà hay sân khách… qua đó giúp bạn có được thời gian theo dõi các trận đấu của giải VĐQG Tây Ban Nha.

LTĐ BĐ Đức

LTĐ bđ Đức hôm nay – Ltđ bđ Bundesliga mới nhất, được Bongdaso66 cập nhật 24/7 về ltd bd Đức cũng như lịch phát sóng của các đội tham gia giải VĐQG Đức Bundesliga. Qua đó giúp quý khán giải nắm được lịch thi đấu bóng đá Đức cũng như câu lạc bộ mà bạn yêu quý chuẩn bị thi đấu.

LTĐ BD Ý

Lịch thi đấu Seria của Ý – Ltd bd Ý Serie A mới nhất hôm nay được Bongdaso66 cập nhật mới nhất và chính xác nhất để quý vị khán giả nắm bắt được lịch thi đấu bóng đá Ý Serie A mới nhất đang sắp diễn ra. Ltđ bđ Ý giúp các bạn nắm được các thông tin như: Thời gian thi đấu, Lịch phát sóng kênh nào, ngày giờ phát sóng, đội hình xuất phát…

LTD BD Pháp hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Ligue 1 Pháp mới nhất hôm nay được cập nhật liên tục 24/7, giúp quý vị nắm được ltđ bóng đá Pháp nhanh nhất và chính xác nhất của các câu lạc bộ tại giải VĐQG Pháp. Những thông tin quan trọng như: Lịch phát sóng ở kênh nào, ngày giờ thi đấu, dự đoán đội hình ra sân được chúng tôi cập nhật tại LTĐ BĐ Pháp.

Một số LTD BD khác

Ngoài ra Bongdaso66 còn cập nhật cho quý vị khán giả về một số lịch thi đấu bóng đá của các giải khác như: ltd hạng nhất Anh, ltđ bđ Serie B, ltđ Ligue 2 hay một số ltđ bđ V League, ltđ giải hạng nhất V League..Đều sẽ được website Bongdaso66.xyz cập nhật đầy đủ để các bạn tiện theo dõi.