LTĐ

K+SPORT1, ON Football
18:30 - 13/04 33
K+ACTION, ON Sports News
21:00 - 13/04 33
21:00 - 13/04 33
K+SPORT2, ON Football
21:00 - 13/04 33
K+SPORT1, ON Football
23:30 - 13/04 33
ON Football
20:00 - 14/04 33
22:30 - 14/04 33
02:00 - 13/04 31
19:00 - 13/04 31
H1: 2-1
21:15 - 13/04 31
02:00 - 14/04 31
21:15 - 14/04 31
ON Football
01:45 - 13/04 32
20:00 - 13/04 32
H1: 0-0
ON Sports+
8' - 13/04 32 live
ON Football
01:45 - 14/04 32
ON Football
17:30 - 14/04 32
ON Sports+
20:00 - 14/04 32
ON Football
23:00 - 14/04 32
ON Sports News
01:30 - 13/04 29
ON Sports Action
20:30 - 13/04 29
20:30 - 13/04 29
20:30 - 13/04 29
20:30 - 13/04 29
20:30 - 13/04 29
ON Sports News
23:30 - 13/04 29
ON Sports News
22:30 - 14/04 29
ON Sports HD
02:00 - 13/04 29
H1: 2-1
49' - 13/04 29 live
ON Sports News
02:00 - 14/04 29
ON Sports +
18:00 - 14/04 29
21:00 - 13/04 43
21:00 - 13/04 43
21:00 - 13/04 43
H1: 2-0
21:00 - 13/04 43
21:00 - 13/04 43
21:00 - 13/04 43
21:00 - 13/04 43
21:00 - 13/04 43
21:00 - 13/04 43
21:00 - 13/04 43
01:30 - 13/04 Khác
Modena Modena

1 - 3

H1: 1-2
19:00 - 13/04 Khác
19:00 - 13/04 Khác
19:00 - 13/04 Khác
19:00 - 13/04 Khác
19:00 - 13/04 Khác
H1: 1-0
90+6' - 13/04 Khác live
H1: 0-1
90+4' - 13/04 Khác live
90+2' - 13/04 Khác live
H1: 1-0
21:15 - 14/04 33

vs

Brescia Brescia
20:00 - 13/04 Khác
22:00 - 13/04 32

Tạm dừng

00:00 - 14/04 32
00:00 - 14/04 32
00:00 - 14/04 32
00:00 - 14/04 32
00:00 - 14/04 32
00:00 - 14/04 32
00:00 - 14/04 32
00:00 - 14/04 32
06:30 - 14/04 8
06:30 - 14/04 8
02:15 - 13/04 29
Gil Vicente Gil Vicente

0 - 4

H1: 0-4
68' - 13/04 29 live
Vitoria de Guimaraes Vitoria de Guimaraes

0 - 1

Farense Farense
H1: 0-1
00:00 - 14/04 29
02:30 - 14/04 29
Estoril Estoril

vs

21:30 - 14/04 29
CF Estrela CF Estrela

vs

Rio Ave Rio Ave
04:30 - 14/04 1
04:30 - 14/04 1
Criciuma Criciuma

vs

07:00 - 14/04 1
07:00 - 14/04 1
04:00 - 13/04 11
Nueva Chicago Nueva Chicago

0 - 1

Estudiantes de Rio Cuarto Estudiantes de Rio Cuarto 1
H1: 0-0
01:00 - 14/04 11
Brown de Adrogue Brown de Adrogue

vs

Atlanta Atlanta
01:05 - 14/04 11
Temperley Temperley

vs

Almirante Brown Almirante Brown
01:30 - 14/04 11
Almagro Almagro

vs

CA Defensores Unidos CA Defensores Unidos
02:00 - 14/04 11
Gimnasia Mendoza Gimnasia Mendoza

vs

Aldosivi Aldosivi
03:00 - 14/04 11
CA Chaco For Ever CA Chaco For Ever

vs

Atletico Rafaela Atletico Rafaela
03:05 - 14/04 11
Agropecuario Agropecuario

vs

Club Atletico Estudiantes Club Atletico Estudiantes
05:00 - 14/04 11
CA Alvarado CA Alvarado

vs

Deportivo Maipu Deportivo Maipu
05:10 - 14/04 11
All Boys All Boys

vs

CA Talleres Remedios de Escalada CA Talleres Remedios de Escalada
07:10 - 14/04 11
Deportivo Moron Deportivo Moron

vs

Club Atletico Colon Club Atletico Colon
01:00 - 13/04 29
Club Brugge NXT Club Brugge NXT

1 - 2

FC Liege FC Liege
H1: 0-1
01:00 - 13/04 29
Genk U23 Genk U23

1 - 1

Francs Borains Francs Borains
H1: 0-1
21:00 - 13/04 29

1 - 1

Anderlecht U23 Anderlecht U23
H1: 0-0
01:00 - 14/04 29

vs

Lommel Lommel
01:00 - 14/04 29
FCV Dender EH FCV Dender EH

vs

Zulte Waregem Zulte Waregem
18:30 - 14/04 29
SK Beveren SK Beveren

vs

Beerschot Beerschot
21:00 - 14/04 29
Standard Liege U23 Standard Liege U23

vs

RFC Seraing RFC Seraing
17:00 - 13/04 29
CF Os Belenenses CF Os Belenenses

1 - 0

Academico Viseu Academico Viseu
H1: 0-0
20:00 - 13/04 29
Uniao de Leiria Uniao de Leiria

3 - 1

Vilaverdense FC Vilaverdense FC
H1: 1-0
77' - 13/04 29 live
Benfica B Benfica B

0 - 0

AVS Futebol SAD AVS Futebol SAD
H1: 0-0
80' - 13/04 29 live
Tondela Tondela

0 - 1

Penafiel Penafiel
H1: 0-1
17:00 - 14/04 29
20:00 - 14/04 29
Mafra Mafra

vs

Feirense Feirense
21:30 - 14/04 29
FC Porto B FC Porto B

vs

Oliveirense Oliveirense
21:30 - 14/04 29
Leixoes Leixoes

vs

Torreense Torreense
21:15 - 13/04 Khác
02:00 - 14/04 35
19:00 - 14/04 35
21:15 - 14/04 35
21:15 - 14/04 35
23:30 - 14/04 35
12:00 - 13/04 8
Jubilo Iwata Jubilo Iwata

0 - 1

H1: 0-1
13:00 - 13/04 8
Machida Zelvia Machida Zelvia

1 - 2

H1: 0-1
14:00 - 13/04 8
Tokyo Verdy Tokyo Verdy

2 - 2

H1: 2-0
12:00 - 13/04 7
14:30 - 13/04 7

0 - 2

Gimcheon Sangmu Gimcheon Sangmu
H1: 0-2
79' - 13/04 30 live
H1: 3-0
23:45 - 13/04 30
17:15 - 14/04 30
19:30 - 14/04 30
21:45 - 14/04 30
21:00 - 13/04 33
Aberdeen Aberdeen 1

0 - 0

Dundee FC Dundee FC
H1: 0-0
21:00 - 13/04 33

3 - 0

St. Mirren St. Mirren
H1: 0-0
21:00 - 13/04 33
Hearts Hearts

4 - 2

Livingston Livingston
H1: 4-2
21:00 - 13/04 33
Motherwell Motherwell

1 - 1

Hibernian Hibernian
H1: 0-0
21:00 - 13/04 33

0 - 2

Kilmarnock Kilmarnock
H1: 0-1
18:00 - 14/04 33
Ross County Ross County

vs

Rangers Rangers
00:00 - 13/04 32
17:30 - 13/04 32
20:00 - 13/04 32
23:00 - 13/04 32
20:00 - 14/04 32
20:00 - 14/04 32
18:00 - 13/04 29
18:30 - 14/04 29
01:00 - 13/04 Khác
FC Eindhoven FC Eindhoven

2 - 5

Jong PSV Jong PSV
H1: 0-2
01:00 - 13/04 Khác
FC Emmen FC Emmen

1 - 3

MVV Maastricht MVV Maastricht
H1: 1-0
01:00 - 13/04 Khác
NAC Breda NAC Breda

1 - 4

FC Dordrecht FC Dordrecht
H1: 1-2
01:00 - 13/04 Khác
TOP Oss TOP Oss

1 - 4

Roda JC Kerkrade Roda JC Kerkrade
H1: 0-3
01:00 - 13/04 Khác
Willem II Willem II 1

4 - 1

Jong AZ Alkmaar Jong AZ Alkmaar
H1: 2-1
01:00 - 13/04 34
ADO Den Haag ADO Den Haag

0 - 1

Helmond Sport Helmond Sport
H1: 0-0
01:00 - 13/04 34
De Graafschap De Graafschap

5 - 1

Telstar Telstar
H1: 2-1
21:45 - 14/04 34
VVV-Venlo VVV-Venlo

vs

FC Groningen FC Groningen
01:45 - 13/04 33
Greenock Morton Greenock Morton

1 - 4

Dundee United Dundee United
H1: 0-2
21:00 - 13/04 33
Airdrieonians Airdrieonians

2 - 1

Dunfermline Athletic Dunfermline Athletic
H1: 1-0
21:00 - 13/04 33
Ayr United Ayr United

5 - 0

Arbroath Arbroath
H1: 3-0
21:00 - 13/04 33
Queen's Park Queen's Park

0 - 1

Inverness CT Inverness CT
H1: 0-1
21:00 - 13/04 33
Raith Rovers Raith Rovers

0 - 0

Partick Thistle Partick Thistle
H1: 0-0
00:00 - 13/04 30
Manisa FK Manisa FK

2 - 2

Eyupspor Eyupspor 1
H1: 1-2
17:30 - 13/04 30
Keciorengucu Keciorengucu 1

2 - 1

Genclerbirligi Genclerbirligi
H1: 1-1
20:00 - 13/04 30
Boluspor Boluspor

1 - 0

Umraniyespor Umraniyespor
H1: 0-0
7' - 13/04 30 live
Altay Altay

0 - 0

Corum FK Corum FK
17:30 - 14/04 30
Tuzlaspor Tuzlaspor

vs

Goztepe Goztepe
20:00 - 14/04 30
Sanliurfaspor Sanliurfaspor

vs

Bandirmaspor Bandirmaspor
23:00 - 14/04 30
Kocaelispor Kocaelispor

vs

Giresunspor Giresunspor
12:00 - 13/04 10
JEF United Chiba JEF United Chiba

1 - 1

Oita Trinita Oita Trinita
H1: 1-0
12:00 - 13/04 10
Mito Hollyhock Mito Hollyhock

2 - 2

Tochigi SC Tochigi SC
H1: 1-1
12:00 - 13/04 10
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki

6 - 1

Tokushima Vortis Tokushima Vortis
H1: 2-0
12:00 - 13/04 10
Vegalta Sendai Vegalta Sendai

2 - 0

Montedio Yamagata Montedio Yamagata
H1: 2-0
14:00 - 13/04 10
Ehime FC Ehime FC

2 - 2

Kagoshima United Kagoshima United 1
H1: 1-0
14:00 - 13/04 10
Iwaki FC Iwaki FC

2 - 3

Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
H1: 1-2
12:00 - 14/04 10
Blaublitz Akita Blaublitz Akita

vs

Fagiano Okayama FC Fagiano Okayama FC
12:00 - 14/04 10
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi

vs

Thespakusatsu Gunma Thespakusatsu Gunma
12:00 - 14/04 10
Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto

vs

Ventforet Kofu Ventforet Kofu
12:00 - 14/04 10

vs

Fujieda MYFC Fujieda MYFC
12:00 - 13/04 7
Gyeongnam FC Gyeongnam FC

1 - 1

Cheongju FC Cheongju FC
H1: 0-1
14:30 - 13/04 7

1 - 1

Seongnam FC Seongnam FC
H1: 1-0
14:30 - 13/04 7
Busan I'Park Busan I'Park

3 - 4

FC Anyang FC Anyang
H1: 0-3
14:30 - 14/04 7
Chungnam Asan FC Chungnam Asan FC

vs

Cheonan City Cheonan City
14:30 - 14/04 7

vs

Gimpo FC Gimpo FC
03:00 - 14/04 1
Loudoun United Loudoun United

vs

Memphis 901 Memphis 901
06:00 - 14/04 1
Indy Eleven Indy Eleven

vs

Charleston Battery Charleston Battery
06:30 - 14/04 1
Rhode Island Rhode Island

vs

Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds
07:30 - 14/04 1
San Antonio FC San Antonio FC

vs

Orange County SC Orange County SC
08:00 - 14/04 1
El Paso Locomotive El Paso Locomotive

vs

Oakland Roots Oakland Roots
09:00 - 14/04 1
Sacramento Republic FC Sacramento Republic FC

vs

FC Tulsa FC Tulsa
09:00 - 14/04 1
Monterey Bay FC Monterey Bay FC

vs

Las Vegas Lights FC Las Vegas Lights FC
09:30 - 14/04 1
Phoenix Rising FC Phoenix Rising FC

vs

Colorado Springs Switchbacks FC Colorado Springs Switchbacks FC
01:30 - 14/04 12
Acassuso Acassuso

vs

Sacachispas FC Sacachispas FC
01:30 - 14/04 12
Argentino de Merlo Argentino de Merlo

vs

Deportivo Armenio Deportivo Armenio
01:30 - 14/04 12
CA Excursionistas CA Excursionistas

vs

Villa Dalmine Villa Dalmine
01:30 - 14/04 12
CD UAI Urquiza CD UAI Urquiza

vs

Laferrere Laferrere
01:30 - 14/04 12
CS Deportivo Liniers CS Deportivo Liniers

vs

Comunicaciones Comunicaciones
01:30 - 14/04 12
CSD Flandria CSD Flandria

vs

CA Ferrocarril Midland CA Ferrocarril Midland
01:30 - 14/04 12
Dock Sud Dock Sud

vs

Los Andes Los Andes
01:30 - 14/04 12
Villa San Carlos Villa San Carlos

vs

CA Fenix CA Fenix
21:00 - 14/04 10
Ceramica Cleopatra Ceramica Cleopatra

vs

Al Masry Al Masry
05:30 - 13/04 11
Estudiantes de la Plata Estudiantes de la Plata

1 - 0

Boca Juniors Boca Juniors 1
H1: 0-0
03:00 - 14/04 14
Tigre Tigre

vs

Union Union
05:00 - 14/04 14
CA Huracan CA Huracan

vs

Atletico Tucuman Atletico Tucuman
01:00 - 14/04 Khác
Club Atletico Progreso Club Atletico Progreso

vs

Boston River Boston River
03:30 - 14/04 Khác
Cerro Cerro

vs

Fenix Fenix
06:00 - 14/04 Khác
Deportivo Maldonado Deportivo Maldonado

vs

Cerro Largo Cerro Largo
20:00 - 14/04 Khác
Rampla Juniors Rampla Juniors

vs

Racing Racing
2' - 13/04 3 live
Fredrikstad Fredrikstad

0 - 0

Sarpsborg 08 Sarpsborg 08
19:30 - 14/04 3
Viking Viking

vs

Brann Brann
22:00 - 14/04 3
Molde Molde

vs

Kristiansund BK Kristiansund BK
22:00 - 14/04 3
Odds Ballklubb Odds Ballklubb

vs

Sandefjord Sandefjord
22:00 - 14/04 3

vs

Hamarkameratene Hamarkameratene
22:00 - 14/04 3
Tromsoe Tromsoe

vs

FK Haugesund FK Haugesund
00:00 - 14/04 1
Atletico Ottawa Atletico Ottawa

vs

York United FC York United FC
03:00 - 14/04 1
Forge FC Forge FC

vs

Cavalry FC Cavalry FC
H1: 0-0
06:00 - 14/04 1
Pacific FC Pacific FC

vs

HFX Wanderers FC HFX Wanderers FC
22:00 - 14/04 3
Vaalerenga Vaalerenga

vs

Stabaek Stabaek
01:30 - 13/04 23
Floridsdorfer AC Floridsdorfer AC

0 - 2

Leoben Leoben
H1: 0-2
01:00 - 14/04 23
SV Ried SV Ried

vs

SW Bregenz SW Bregenz
15:30 - 14/04 23
Sturm Graz II Sturm Graz II

vs

SV Horn SV Horn
15:30 - 14/04 23
SV Lafnitz SV Lafnitz

vs

Amstetten Amstetten
21:00 - 13/04 22
Northeast United FC Northeast United FC

3 - 0

Odisha FC Odisha FC
H1: 3-0
21:00 - 14/04 22
FC Goa FC Goa

vs

Chennaiyin FC Chennaiyin FC
16:00 - 13/04 25
Real Kashmir Real Kashmir 1

1 - 4

Namdhari FC Namdhari FC
H1: 0-2
18:00 - 13/04 25
Sreenidi Deccan Sreenidi Deccan

3 - 2

Shillong Lajong Shillong Lajong
H1: 2-0
19:30 - 13/04 25
Mohammedan SC Mohammedan SC

1 - 3

Delhi FC Delhi FC
H1: 0-2
04:30 - 14/04 8
Union Espanola Union Espanola

vs

Everton CD Everton CD
07:00 - 14/04 8
Deportes Iquique Deportes Iquique

vs

Universidad Catolica Universidad Catolica
23:30 - 14/04 8
O'Higgins O'Higgins

vs

Huachipato Huachipato
23:30 - 14/04 8
Universidad de Chile Universidad de Chile

vs

Coquimbo Unido Coquimbo Unido
02:30 - 13/04 8
Deportes Recoleta Deportes Recoleta

0 - 3

Club Deportes Limache Club Deportes Limache
H1: 0-1
8' - 13/04 8 live
Santiago Morning Santiago Morning

0 - 0

Antofagasta Antofagasta
04:30 - 14/04 8
Deportes Santa Cruz Deportes Santa Cruz

vs

Universidad de Concepcion Universidad de Concepcion
04:30 - 14/04 8
Santiago Wanderers Santiago Wanderers

vs

Barnechea Barnechea
07:00 - 14/04 8
San Marcos San Marcos

vs

Rangers Rangers
00:00 - 13/04 1
FC Inter Turku FC Inter Turku

3 - 3

AC Oulu AC Oulu
H1: 1-1
18:00 - 13/04 1
Ilves Ilves

4 - 6

IF Gnistan IF Gnistan
H1: 2-0
21:00 - 13/04 1
IFK Mariehamn IFK Mariehamn

2 - 2

KuPS KuPS
H1: 1-1
19:30 - 13/04 1
KPV KPV

2 - 1

RoPS RoPS
H1: 2-1
20:00 - 13/04 1
PK Keski-Uusimaa PK Keski-Uusimaa 1

0 - 3

JJK Jyvaskyla JJK Jyvaskyla
H1: 0-0
20:00 - 13/04 1
EPS EPS 1

0 - 1

OLS OLS
H1: 0-0
21:00 - 13/04 1
VIFK VIFK

0 - 4

KuPS Akatemia KuPS Akatemia
H1: 0-4
8' - 13/04 1 live
Klubi 04 Klubi 04

0 - 0

FC Jazz FC Jazz
09:00 - 13/04 17
AD Municipal Liberia AD Municipal Liberia

1 - 0

H1: 1-0
04:00 - 14/04 17

vs

Deportivo Saprissa Deportivo Saprissa
04:00 - 14/04 17
Puntarenas FC Puntarenas FC

vs

09:30 - 14/04 17
Municipal Perez Zeledon Municipal Perez Zeledon

vs

20:00 - 14/04 20
Al-Futowa Al-Futowa

vs

Al-Jaish Al-Jaish
18:00 - 13/04 4
Dnyapro Mogilev Dnyapro Mogilev 1

0 - 2

Neman Grodno Neman Grodno
H1: 0-1
20:00 - 13/04 4
Gomel Gomel

0 - 1

Dinamo Minsk Dinamo Minsk
H1: 0-1
48' - 13/04 4 live
Isloch Isloch

0 - 2

Arsenal Dzerzhinsk Arsenal Dzerzhinsk
H1: 0-1
00:00 - 14/04 4
Torpedo Zhodino Torpedo Zhodino

vs

BATE Borisov BATE Borisov
18:00 - 14/04 4
Naftan Novopolotsk Naftan Novopolotsk

vs

FC Smorgon FC Smorgon
20:00 - 14/04 4
Shakhtyor Soligorsk Shakhtyor Soligorsk

vs

Slavia Mozyr Slavia Mozyr
22:00 - 14/04 4
Dinamo Brest Dinamo Brest

vs

FC Minsk FC Minsk
03:00 - 14/04 15
CSD Municipal CSD Municipal

vs

Xinabajul Xinabajul
04:45 - 14/04 15
Mixco Mixco

vs

Coban Imperial Coban Imperial
07:00 - 14/04 15
Antigua Guatemala Antigua Guatemala

vs

Club Xelaju Club Xelaju
09:00 - 14/04 15
Deportivo Zacapa Deportivo Zacapa

vs

Coatepeque Coatepeque
19:00 - 13/04 2
FC Volna Pinsk FC Volna Pinsk

3 - 0

FK Orsha FK Orsha
H1: 1-0
20:00 - 13/04 2
FC Ostrovets FC Ostrovets

1 - 0

Shakhtyor Soligorsk Reserves Shakhtyor Soligorsk Reserves
H1: 0-0
20:00 - 13/04 2
Energetik-BGU Energetik-BGU

0 - 1

Bumprom Gomel Bumprom Gomel
H1: 0-1
21:00 - 13/04 2
Niva Niva

0 - 1

FC Lida FC Lida
18:00 - 14/04 2
Maxline Rogachev Maxline Rogachev

vs

Dinamo Minsk Reserves Dinamo Minsk Reserves
19:00 - 14/04 2
FC Baranovichi FC Baranovichi

vs

Lokomotiv Gomel Lokomotiv Gomel
20:00 - 14/04 2
FK Molodechno FK Molodechno

vs

BATE Borisov Reserves BATE Borisov Reserves
21:00 - 14/04 2
Torpedo Zhodino Reserves Torpedo Zhodino Reserves

vs

FC Slonim FC Slonim
06:05 - 13/04 16

2 - 1

Aguilas Doradas Rionegro Aguilas Doradas Rionegro
H1: 2-1
02:00 - 14/04 16
Fortaleza FC Fortaleza FC

vs

06:20 - 14/04 16
08:30 - 14/04 16
Deportivo Pereira Deportivo Pereira

vs

18:35 - 14/04 6

vs

Qingdao West Coast Qingdao West Coast
19:00 - 14/04 6
Shenzhen Peng City Shenzhen Peng City

vs

03:00 - 13/04 11
Boca Juniors de Cali Boca Juniors de Cali

vs

Tigres FC Tigres FC
H1: 1-2
03:00 - 13/04 11
Atletico Huila Atletico Huila

vs

Real Santander Real Santander
03:00 - 13/04 11
Bogota FC Bogota FC

vs

Llaneros FC Llaneros FC
03:00 - 13/04 11
Cucuta Cucuta

vs

Leones Leones
03:00 - 13/04 11

vs

Cortulua Cortulua
03:00 - 13/04 11
Orsomarso Orsomarso

vs

Barranquilla FC Barranquilla FC
03:00 - 13/04 11
Real Cartagena Real Cartagena

vs

Real Soacha Cundinamarca Real Soacha Cundinamarca
03:00 - 13/04 11
Union Magdalena Union Magdalena

vs

Atletico FC Atletico FC
03:30 - 14/04 11
Boca Juniors de Cali Boca Juniors de Cali

vs

Tigres FC Tigres FC
04:00 - 14/04 11
Union Magdalena Union Magdalena

vs

Atletico FC Atletico FC
00:15 - 13/04 29
PFC CSKA-Sofia PFC CSKA-Sofia

1 - 2

Pirin Blagoevgrad Pirin Blagoevgrad
H1: 1-1
64' - 13/04 29 live
Slavia Sofia Slavia Sofia

2 - 0

Hebar Hebar
H1: 1-0
00:15 - 14/04 29
Cherno More Varna Cherno More Varna

vs

Levski Sofia Levski Sofia
21:00 - 14/04 29
Etar Etar

vs

Krumovgrad Krumovgrad
23:30 - 14/04 29
Beroe Beroe

vs

Lokomotiv Plovdiv Lokomotiv Plovdiv
19:00 - 13/04 28
Maritsa Plovdiv Maritsa Plovdiv

0 - 2

Septemvri Sofia Septemvri Sofia
H1: 0-0
21:00 - 13/04 28
Sportist Svoge Sportist Svoge

1 - 0

Ludogorets Razgrad II Ludogorets Razgrad II
H1: 1-0
21:00 - 13/04 28
Yantra Yantra

1 - 2

Litex Lovech Litex Lovech
H1: 0-0
21:00 - 13/04 28
Bdin Vidin Bdin Vidin 2

2 - 3

Montana Montana
H1: 1-2
21:00 - 13/04 28
Belasitsa Petrich Belasitsa Petrich

2 - 0

Strumska Slava Strumska Slava
H1: 2-0
21:00 - 13/04 28
PFC Chernomorets Burgas PFC Chernomorets Burgas

2 - 0

Chernomorets Balchik Chernomorets Balchik
H1: 2-0
21:00 - 13/04 28
Marek Dupnitsa Marek Dupnitsa

1 - 1

Dunav Ruse Dunav Ruse
H1: 1-0
14:00 - 13/04 6
Yanbian Longding Yanbian Longding

1 - 0

Shijiazhuang Gongfu Shijiazhuang Gongfu
H1: 0-0
14:30 - 13/04 6
Dalian Zhixing FC Dalian Zhixing FC 1

3 - 2

Shenyang Urban FC Shenyang Urban FC
H1: 1-1
18:30 - 13/04 6
Nanjing City Nanjing City

0 - 0

Foshan Nanshi Foshan Nanshi
H1: 0-0
18:30 - 13/04 6
Yunnan Yukun Yunnan Yukun

2 - 0

Wuxi Wugou FC Wuxi Wugou FC
H1: 0-0
14:00 - 14/04 6
Heilongjiang Ice City FC Heilongjiang Ice City FC

vs

Jiangxi Beidamen Jiangxi Beidamen
14:30 - 14/04 6
Qingdao Red Lions Qingdao Red Lions

vs

Guangxi Baoyun Guangxi Baoyun
14:30 - 14/04 6
Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu

vs

Shanghai Jiading Shanghai Jiading
18:30 - 14/04 6
Chongqing Tonglianglong FC Chongqing Tonglianglong FC

vs

Guangzhou Guangzhou
63' - 13/04 30 live
NK Varazdin NK Varazdin

0 - 2

NK Lokomotiva NK Lokomotiva
H1: 0-1
00:00 - 14/04 30
21:30 - 14/04 30
Hajduk Split Hajduk Split

vs

19:50 - 13/04 26
HNK Orijent 1919 HNK Orijent 1919

0 - 1

Zrinski Jurjevac Zrinski Jurjevac
H1: 0-1
21:30 - 13/04 26
NK Dugopolje NK Dugopolje

vs

NK Sesvete NK Sesvete
19:00 - 14/04 26
Bijelo Brdo Bijelo Brdo

vs

Sibenik Sibenik
21:30 - 14/04 26
Solin Solin

vs

Vukovar 91 Vukovar 91
21:30 - 14/04 26
NK Croatia Zmijavci NK Croatia Zmijavci

vs

Cibalia Cibalia
21:00 - 13/04 28
Urartu FC Urartu FC

2 - 1

BKMA BKMA
H1: 0-0
19:00 - 14/04 28
West Armenia West Armenia

vs

Shirak Shirak
08:06 - 13/04 15

0 - 2

Mazatlan FC Mazatlan FC
H1: 0-1
10:00 - 13/04 15
Necaxa Necaxa

2 - 0

Club Santos Laguna Club Santos Laguna
H1: 1-0
10:00 - 13/04 15
Puebla Puebla

0 - 1

Cruz Azul Cruz Azul
H1: 0-0
06:00 - 14/04 15
Pachuca Pachuca

vs

CD Guadalajara CD Guadalajara
08:05 - 14/04 15
CF America CF America

vs

Toluca Toluca
10:10 - 14/04 15
Monterrey Monterrey

vs

Tigres Tigres
19:00 - 14/04 Khác
Pyunik Academy Pyunik Academy

vs

FC Alashkert II FC Alashkert II
21:00 - 14/04 Khác
Urartu FC II Urartu FC II

vs

Ararat Armenia II Ararat Armenia II
06:05 - 14/04 15
Alebrijes Oaxaca Alebrijes Oaxaca

vs

Atlético Morelia Atlético Morelia
07:00 - 13/04 8
Deportivo Cuenca Deportivo Cuenca

3 - 3

Aucas Aucas
H1: 0-1
01:00 - 14/04 8
Mushuc Runa Mushuc Runa

vs

Tecnico Universitario Tecnico Universitario
03:30 - 14/04 8
CSD Macara CSD Macara

vs

Orense Orense
06:00 - 14/04 8
Emelec Emelec

vs

Cumbaya Cumbaya
03:00 - 13/04 Khác
Sport Huancayo Sport Huancayo 1

1 - 2

Cienciano Cienciano 1
H1: 1-0
02:30 - 14/04 Khác
Alianza Atletico Alianza Atletico

vs

Union Comercio Union Comercio
05:00 - 14/04 Khác
FBC Melgar FBC Melgar

vs

Carlos A. Mannucci Carlos A. Mannucci
08:00 - 14/04 Khác
Sport Boys Sport Boys

vs

Universitario de Deportes Universitario de Deportes
20:00 - 13/04 28
SK Dynamo Ceske Budejovice SK Dynamo Ceske Budejovice

3 - 2

Slovan Liberec Slovan Liberec
H1: 1-1
20:00 - 13/04 28
Bohemians 1905 Bohemians 1905

1 - 3

Sparta Prague Sparta Prague
H1: 1-1
20:00 - 13/04 28
Mlada Boleslav Mlada Boleslav

1 - 2

Teplice Teplice
H1: 0-0
8' - 13/04 28 live
Hradec Kralove Hradec Kralove

0 - 0

Slovacko Slovacko
20:00 - 14/04 28
SK Sigma Olomouc SK Sigma Olomouc

vs

Jablonec Jablonec
20:00 - 14/04 28
FC Zlin FC Zlin

vs

Pardubice Pardubice
20:00 - 14/04 28
Banik Ostrava Banik Ostrava

vs

Karvina Karvina
23:00 - 14/04 28

vs

Slavia Prague Slavia Prague
15:15 - 13/04 22
MFK Vyskov MFK Vyskov

1 - 0

MFK Chrudim MFK Chrudim
H1: 0-0
15:30 - 13/04 22
SK Prostejov SK Prostejov

2 - 1

FK MAS Taborsko FK MAS Taborsko
H1: 1-1
79' - 13/04 22 live
SK Lisen SK Lisen

0 - 0

Dukla Praha Dukla Praha
H1: 0-0
15:15 - 14/04 22
Zizkov Zizkov

vs

SK Hanacka Slavia Kromeriz SK Hanacka Slavia Kromeriz
21:30 - 14/04 22
FK Varnsdorf FK Varnsdorf

vs

FC Zbrojovka Brno FC Zbrojovka Brno
05:00 - 13/04 13

1 - 0

Sol de America Sol de America
H1: 0-0
08:00 - 13/04 13
Sportivo Trinidense Sportivo Trinidense

1 - 2

2 de Mayo 2 de Mayo
H1: 1-0
05:00 - 14/04 13
Olimpia Olimpia

vs

Tacuary Tacuary
07:30 - 14/04 13
Club General Caballero JLM Club General Caballero JLM

vs

Nacional Asuncion Nacional Asuncion
04:15 - 13/04 2
Encarnacion FC Encarnacion FC

0 - 0

3 de Febrero 3 de Febrero
H1: 0-0
06:30 - 13/04 2
Guairena Guairena

0 - 0

Sportivo San Lorenzo Sportivo San Lorenzo
H1: 0-0
20:00 - 13/04 2
Club Martin Ledesma Club Martin Ledesma

vs

Atletico Colegiales Atletico Colegiales
20:00 - 13/04 2
Club Sportivo Carapegua Club Sportivo Carapegua

1 - 0

Fernando de la Mora Fernando de la Mora
H1: 0-0
20:00 - 14/04 2
12 de Junio 12 de Junio

vs

Resistencia Resistencia
20:00 - 14/04 2
Pastoreo FC Pastoreo FC

vs

Independiente CG Independiente CG
17:00 - 13/04 24
FC Obolon Kyiv FC Obolon Kyiv 1

1 - 1

FC Minaj FC Minaj 1
H1: 0-0
72' - 13/04 24 live
FC Olexandriya FC Olexandriya

0 - 0

Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv 1
H1: 0-0
46' - 13/04 24 live
Rukh Lviv Rukh Lviv

0 - 1

Kryvbas Kryvbas
H1: 0-1
17:00 - 14/04 24
19:30 - 14/04 24
Zorya Zorya

vs

Chornomorets Odessa Chornomorets Odessa
22:00 - 14/04 24
Polissya Zhytomyr Polissya Zhytomyr

vs

FC Kolos Kovalivka FC Kolos Kovalivka
16:30 - 13/04 6
Tammeka Tammeka

1 - 2

FC Kuressaare FC Kuressaare
H1: 0-2
21:00 - 13/04 6
Narva Trans Narva Trans

2 - 2

Talinna Kalev Talinna Kalev
H1: 0-0
9' - 13/04 6 live
FCI Levadia FCI Levadia

0 - 0

Nomme United Nomme United
18:30 - 14/04 6
Parnu JK Vaprus Parnu JK Vaprus

vs

Flora Tallinn Flora Tallinn
21:00 - 14/04 6
Nomme Kalju FC Nomme Kalju FC

vs

Paide Linnameeskond Paide Linnameeskond
H1: 0-0
23:00 - 13/04 6
FC Tallinn FC Tallinn

vs

23:00 - 13/04 6
Harju Jalgpallikool Harju Jalgpallikool

vs

Tartu JK Welco Tartu JK Welco
16:30 - 14/04 6
Tabasalu JK Tabasalu JK

vs

Talinna Kalev U21 Talinna Kalev U21
16:30 - 14/04 6
Viimsi JK Viimsi JK

vs

FC Elva FC Elva
1' - 13/04 32 live
Grasshopper Grasshopper

0 - 0

Lugano Lugano
23:00 - 13/04 32
Lausanne Lausanne

vs

FC Zurich FC Zurich
01:30 - 14/04 32

vs

Yverdon Yverdon
19:15 - 14/04 32
Basel Basel

vs

Servette Servette
21:30 - 14/04 32
FC Stade Lausanne-Ouchy FC Stade Lausanne-Ouchy

vs

Winterthur Winterthur
21:30 - 14/04 32
Young Boys Young Boys

vs

Luzern Luzern
00:30 - 13/04 29
Xamax Xamax

3 - 1

Aarau Aarau
H1: 1-0
01:15 - 13/04 29
Schaffhausen Schaffhausen

0 - 1

FC Vaduz FC Vaduz
H1: 0-1
9' - 13/04 29 live
Thun Thun

0 - 0

Bellinzona Bellinzona
9' - 13/04 29 live
Baden Baden

0 - 0

Sion Sion
19:15 - 14/04 29
FC Wil 1900 FC Wil 1900

vs

Stade Nyonnais Stade Nyonnais
21:00 - 14/04 5

vs

Klaksvik Klaksvik
21:00 - 14/04 5
Vikingur Vikingur

vs

Skala Skala
23:00 - 14/04 5
EB/Streymur EB/Streymur

vs

Fuglafjoerdur Fuglafjoerdur
19:30 - 13/04 Khác
B71 Sandoy B71 Sandoy

0 - 0

TB Tvoeroyri TB Tvoeroyri
21:00 - 13/04 Khác
HB Torshavn II HB Torshavn II

vs

NSI Runavik II NSI Runavik II
21:00 - 13/04 Khác
AB Argir AB Argir

vs

Vikingur Gota II Vikingur Gota II
21:00 - 13/04 Khác
Ki Klaksvik II Ki Klaksvik II

vs

B36 Torshavn II B36 Torshavn II
20:45 - 14/04 Khác
FC Suduroy FC Suduroy

vs

FC Hoyvik FC Hoyvik
20:00 - 13/04 3
Mjaellby Mjaellby

1 - 1

AIK AIK
H1: 0-0
31' - 13/04 3 live
Västerås SK Västerås SK

0 - 1

Halmstads BK Halmstads BK
H1: 0-1
19:00 - 14/04 3
IFK Norrkoeping IFK Norrkoeping

vs

GAIS GAIS
19:00 - 14/04 3
Kalmar FF Kalmar FF

vs

IFK Gothenburg IFK Gothenburg
21:30 - 14/04 3
Djurgaarden Djurgaarden

vs

Sirius Sirius
00:00 - 13/04 3
GIF Sundsvall GIF Sundsvall

3 - 1

Skoevde AIK Skoevde AIK
H1: 1-1
20:00 - 13/04 3
Landskrona BoIS Landskrona BoIS

2 - 1

IK Oddevold IK Oddevold
H1: 1-0
20:00 - 13/04 3
Varbergs BoIS FC Varbergs BoIS FC

2 - 0

Oestersunds FK Oestersunds FK
H1: 1-0
18:00 - 14/04 3
Trelleborgs FF Trelleborgs FF

vs

Sandvikens IF Sandvikens IF
20:00 - 14/04 3
Helsingborg Helsingborg

vs

Utsiktens BK Utsiktens BK
00:00 - 13/04 8
Dila Gori Dila Gori 1

0 - 0

Dinamo Batumi Dinamo Batumi 1
H1: 0-0
19:00 - 13/04 6
Aragvi Dusheti Aragvi Dusheti

3 - 3

FC Kolkheti Khobi FC Kolkheti Khobi
H1: 0-1
19:00 - 13/04 6
FC Gareji 1960 FC Gareji 1960

3 - 4

Sioni Bolnisi Sioni Bolnisi
H1: 2-2
19:00 - 13/04 6
WIT Georgia Tbilisi WIT Georgia Tbilisi

1 - 2

Dinamo Tbilisi II Dinamo Tbilisi II
H1: 1-0
22:00 - 13/04 6
Lokomotivi Tbilisi Lokomotivi Tbilisi

vs

FC Rustavi FC Rustavi
22:00 - 13/04 6
Spaeri Spaeri

vs

Shturmi Shturmi
19:30 - 13/04 28
Kisvarda FC Kisvarda FC

4 - 1

Ujpest Ujpest
H1: 3-1
50' - 13/04 28 live
Debrecen Debrecen

0 - 0

Kecskemeti TE Kecskemeti TE
H1: 0-0
00:30 - 14/04 28
Paksi SE Paksi SE

vs

19:00 - 14/04 28
MTK Budapest MTK Budapest

vs

Diosgyori VTK Diosgyori VTK
21:30 - 14/04 28
Zalaegerszeg Zalaegerszeg

vs

Ferencvaros Ferencvaros
23:45 - 14/04 28
Mezokovesd SE Mezokovesd SE

vs

Puskas FC Academy Puskas FC Academy
22:00 - 14/04 28
Budafok Budafok

vs

Gyori ETO Gyori ETO
22:00 - 14/04 28
FC Ajka FC Ajka

vs

Aqvital FC Csakvar Aqvital FC Csakvar
22:00 - 14/04 28
Gyirmot Gyirmot

vs

Bvsc-Zuglo Bvsc-Zuglo
22:00 - 14/04 28
Kazincbarcika SC Kazincbarcika SC

vs

Nyiregyhaza Spartacus FC Nyiregyhaza Spartacus FC
22:00 - 14/04 28
Mosonmagyarovari TE 1904 Mosonmagyarovari TE 1904

vs

Budapest Honved Budapest Honved
22:00 - 14/04 28
Pecsi MFC Pecsi MFC

vs

Tiszakecske FC Tiszakecske FC
22:00 - 14/04 28
Soroksar SC Soroksar SC

vs

BFC Siofok BFC Siofok
22:00 - 14/04 28
Szeged 2011 Szeged 2011

vs

Haladas Haladas
20:00 - 13/04 31
Rogaska Rogaska

1 - 2

NK Celje NK Celje
H1: 0-0
20:00 - 14/04 31
NK Bravo NK Bravo

vs

Maribor Maribor
22:30 - 14/04 31
Mura Mura

vs

Koper Koper
20:30 - 13/04 25
NK Bistrica NK Bistrica

1 - 1

Primorje Primorje
H1: 1-0
22:00 - 13/04 25
ND Ilirija Ljubljana ND Ilirija Ljubljana

vs

Fuzinar Fuzinar
22:15 - 13/04 25
Gorica Gorica

vs

NK Triglav NK Triglav
22:00 - 14/04 25
Dravinja Dravinja

vs

ND Beltinci ND Beltinci
22:00 - 14/04 25
Jadran Jadran

vs

Tolmin Tolmin
23:00 - 14/04 25
Nafta Nafta

vs

Nk Brinje Grosuplje Nk Brinje Grosuplje
00:00 - 13/04 24
Spartak Myjava Spartak Myjava

2 - 0

Komarno Komarno
H1: 1-0
21:00 - 13/04 24
Liptovsky Mikulas Liptovsky Mikulas

1 - 2

Povazska Bystrica Povazska Bystrica
H1: 0-1
21:00 - 13/04 24
Puchov Puchov

2 - 0

Spisska Nova Ves Spisska Nova Ves
H1: 1-0
21:00 - 13/04 24
Slavoj Trebisov Slavoj Trebisov

1 - 1

Humenne Humenne
H1: 0-1
15:30 - 14/04 24
FC Petrzalka 1898 FC Petrzalka 1898

vs

Dolny Kubin Dolny Kubin
15:30 - 14/04 24
FC STK 1914 Samorin FC STK 1914 Samorin

vs

Tatran Presov Tatran Presov
15:30 - 14/04 24
Slovan Bratislava B Slovan Bratislava B

vs

Zilina B Zilina B
02:15 - 13/04 2
Stjarnan Stjarnan

1 - 3

KR Reykjavik KR Reykjavik
H1: 1-1
21:00 - 13/04 2
Breidablik Breidablik

4 - 0

Vestri Vestri 1
H1: 0-0
HT - 13/04 2 live
KA Akureyri KA Akureyri

1 - 2

FH Hafnarfjordur FH Hafnarfjordur
H1: 1-2
02:15 - 13/04 2
UMF Selfoss UMF Selfoss

3 - 1

Kari Kari
H1: 0-1
02:15 - 13/04 2
Hviti Riddarinn Hviti Riddarinn

0 - 3

Grindavik Grindavik
H1: 0-1
02:30 - 13/04 2
Dalvik/Reynir Dalvik/Reynir

2 - 0

KF Fjallabyggdar KF Fjallabyggdar
H1: 1-0
03:15 - 13/04 2
Hafnir Hafnir

3 - 0

Ulfarnir FC Ulfarnir FC
H1: 3-0
03:30 - 13/04 2
IH Hafnarfjordur IH Hafnarfjordur

4 - 4

Ymir Kopavogur Ymir Kopavogur
H1: 3-0 | HP: 1-1 | Pen: 5-4
19:00 - 13/04 2
UMF Tindastoll UMF Tindastoll

vs

Magni Magni
20:00 - 13/04 2
Arborg Arborg

vs

Arbaer Arbaer
20:00 - 13/04 2
KA Asvellir KA Asvellir

vs

RB RB
20:00 - 13/04 2
Leiknir Reykjavik Leiknir Reykjavik

1 - 4

Afturelding Afturelding
H1: 0-2
21:00 - 13/04 2
Grotta Grotta

3 - 2

Njardvik Njardvik
H1: 1-2
21:00 - 13/04 2
IBV Vestmannaeyjar IBV Vestmannaeyjar

vs

KFG Gardabaer KFG Gardabaer
21:00 - 13/04 2
Vaengir Jupiters Vaengir Jupiters

vs

Throttur Reykjavik Throttur Reykjavik
22:00 - 13/04 2
KH Hlidarendi KH Hlidarendi

vs

Fjoelnir Fjoelnir
22:30 - 13/04 2
KV Vesturbaer KV Vesturbaer

vs

IR Reykjavik IR Reykjavik
23:00 - 13/04 2
Aegir Aegir

vs

Haukar Haukar
23:00 - 13/04 2
Hottur/Huginn Hottur/Huginn

vs

Volsungur Volsungur
21:00 - 14/04 2
Augnablik Augnablik

vs

Kormakur/Hvot Kormakur/Hvot
22:00 - 14/04 2
Thor Akureyri Thor Akureyri

vs

KFA KFA
01:45 - 13/04 10
Drogheda United Drogheda United

2 - 2

Derry City Derry City
H1: 1-2
01:45 - 13/04 10
Dundalk Dundalk

0 - 0

St. Patrick's Athletic St. Patrick's Athletic
H1: 0-0
01:45 - 13/04 10
Shelbourne Shelbourne

1 - 2

Bohemian FC Bohemian FC
H1: 0-2
01:45 - 13/04 10
Waterford FC Waterford FC 1

0 - 0

Galway United FC Galway United FC
H1: 0-0
02:00 - 13/04 10
Shamrock Rovers Shamrock Rovers

3 - 0

Sligo Rovers Sligo Rovers
H1: 1-0
01:45 - 13/04 10
Athlone Town Athlone Town

1 - 0

Finn Harps Finn Harps
H1: 1-0
01:45 - 13/04 10
Cobh Ramblers Cobh Ramblers

2 - 4

Wexford FC Wexford FC
H1: 0-1
01:45 - 13/04 10
Treaty United Treaty United

0 - 0

Kerry Kerry
H1: 0-0
01:45 - 13/04 10
UCD UCD

0 - 0

Cork City Cork City
H1: 0-0
01:30 - 14/04 10
Longford Town Longford Town

vs

Bray Wanderers Bray Wanderers
H1: 1-0
21:30 - 14/04 30
Napredak Napredak

vs

FK Radnik Surdulica FK Radnik Surdulica
21:30 - 14/04 30
Vojvodina Vojvodina

vs

TSC Backa Topola TSC Backa Topola
22:00 - 14/04 30
Crvena Zvezda Crvena Zvezda

vs

Zeleznicar Pancevo Zeleznicar Pancevo
21:00 - 13/04 30
Macva Sabac Macva Sabac

1 - 1

OFK Beograd OFK Beograd
H1: 0-1
21:00 - 13/04 30
FK Sloboda Uzice FK Sloboda Uzice

1 - 1

FK Graficar FK Graficar
H1: 0-0
21:00 - 13/04 30
FK Smederevo 1924 FK Smederevo 1924

1 - 1

Radnicki Sremska Mitrovica Radnicki Sremska Mitrovica
H1: 0-1
21:00 - 13/04 30
Jedinstvo Ub Jedinstvo Ub

2 - 0

FK Dubocica FK Dubocica
H1: 0-0
21:00 - 14/04 30
FK Mladost Novi Sad FK Mladost Novi Sad

vs

Kolubara Kolubara
21:00 - 14/04 30
Indjija Indjija

vs

Radnicki Novi Beograd Radnicki Novi Beograd
H1: 1-0
23:00 - 14/04 30
FK Metalac FK Metalac

vs

RFK Novi Sad RFK Novi Sad
01:30 - 13/04 28
Pogon Szczecin Pogon Szczecin

5 - 0

Ruch Chorzow Ruch Chorzow
H1: 2-0
20:00 - 13/04 28
Stal Mielec Stal Mielec

0 - 0

H1: 0-0
39' - 13/04 28 live
Puszcza Niepolomice Puszcza Niepolomice

2 - 0

Lech Poznan Lech Poznan
H1: 2-0
01:00 - 14/04 28
Rakow Czestochowa Rakow Czestochowa

vs

Legia Warszawa Legia Warszawa
17:30 - 14/04 28
LKS Lodz LKS Lodz

vs

20:00 - 14/04 28
Jagiellonia Bialystok Jagiellonia Bialystok

vs

Cracovia Cracovia
22:30 - 14/04 28
Gornik Zabrze Gornik Zabrze

vs

Slask Wroclaw Slask Wroclaw
01:30 - 13/04 27
Motor Lublin Motor Lublin

2 - 2

Arka Gdynia Arka Gdynia
H1: 2-1
01:30 - 13/04 27

0 - 2

Stal Rzeszow Stal Rzeszow
H1: 0-1
20:00 - 13/04 27
GKS Katowice GKS Katowice

1 - 3

Odra Opole Odra Opole
H1: 0-1
36' - 13/04 27 live
Wisla Plock Wisla Plock

0 - 0

Wisla Krakow Wisla Krakow
01:00 - 14/04 27
Chrobry Glogow Chrobry Glogow

vs

17:40 - 14/04 27
Lechia Gdansk Lechia Gdansk

vs

Termalica Nieciecza Termalica Nieciecza
20:00 - 14/04 27
Znicz Pruszkow Znicz Pruszkow

vs

GKS Tychy 71 GKS Tychy 71
23:00 - 14/04 27
Podbeskidzie Bielsko-Biala Podbeskidzie Bielsko-Biala

vs

Polonia Warsaw Polonia Warsaw
20:00 - 13/04 29
San Marino Academy U22 San Marino Academy U22

0 - 7

S.S. Murata S.S. Murata
H1: 0-5
20:00 - 13/04 29
SS Pennarossa SS Pennarossa

2 - 4

Folgore Folgore
H1: 1-1
20:00 - 13/04 29
Tre Fiori Tre Fiori

2 - 1

Tre Penne Galazzano Tre Penne Galazzano
H1: 1-1
20:00 - 13/04 29
Cosmos Cosmos

0 - 1

SP Libertas SP Libertas
H1: 0-1
20:00 - 14/04 29
Virtus Acquaviva Virtus Acquaviva

vs

San Giovanni San Giovanni
20:00 - 14/04 29
La Fiorita La Fiorita

vs

Domagnano Domagnano
20:00 - 14/04 29
FC Fiorentino FC Fiorentino

vs

Faetano Faetano
20:00 - 14/04 29
Juvenes/Dogana Juvenes/Dogana

vs

Cailungo Cailungo
HT - 13/04 30 live
Jedinstvo BP Jedinstvo BP

1 - 0

Jezero Jezero
H1: 1-0
6' - 13/04 30 live
Buducnost Podgorica Buducnost Podgorica

0 - 0

Rudar Pljevlja Rudar Pljevlja
5' - 13/04 30 live
Petrovac Petrovac

0 - 0

Decic Tuzi Decic Tuzi
00:00 - 14/04 30
Mornar Mornar

vs

OFK Mladost Donja Gorica OFK Mladost Donja Gorica
19:00 - 14/04 30
FK Arsenal Tivat FK Arsenal Tivat

vs

Sutjeska Sutjeska
01:30 - 13/04 26

1 - 0

Sloga Doboj Sloga Doboj
H1: 1-0
18:30 - 13/04 26
FK Zvijezda 09 FK Zvijezda 09

1 - 2

GOSK Gabela GOSK Gabela
H1: 1-2
21:00 - 13/04 26

1 - 0

FK Velez Mostar FK Velez Mostar
H1: 1-0
18:00 - 14/04 26
Igman Konjic Igman Konjic

vs

Posusje Posusje
19:30 - 13/04 30
Gabala FK Gabala FK

1 - 2

Turan Tovuz Turan Tovuz
H1: 0-0
51' - 13/04 30 live
FK Neftchi FK Neftchi

2 - 0

Araz PFK Araz PFK
H1: 2-0
19:30 - 14/04 30
Sabail Sabail

vs

FC Kapaz FC Kapaz
22:00 - 14/04 30
Sabah FK Sabah FK

vs

Qarabag Qarabag

Không có trận đấu nào

Bongdaso66 xin trân trọng gửi tới quý khán giả yêu thích môn thể thao vua tất cả các LTĐ BD mới nhất của các tất các giải lớn nhỏ trên thế giới. Nhằm đưa tới người hâm mộ những thông tin hữu ích và quan trọng của lịch thi đấu bóng đá trong và ngoài nước. Không chỉ có một số giải nổi tiếng trên thế giới như: LTĐ NHA, LTĐ TBN, LTĐ Pháp, LTĐ Đức hay LTĐ Champions League..Mà còn một số LTĐ BĐ của các giải như: LTĐ hạng nhất Anh, LTĐ BĐ V League…

LTĐ BD là gì? Lịch thi đấu bóng đá mới nhất

LTĐ BĐ là tên viết tắt của lịch thi đấu, nó là một phần rất quan trọng trong tất các sự kiện quan trọng của các môn thể thao, đòi hỏi sự canh tranh..Lịch thi đấu không chỉ là bảng thời gian, mà nói còn là những thông tin về thời gian, địa điểm, của các sự kiện thể thao đang đã và đang diễn ra.

Cùng với đó là lịch phát sóng trực tiếp các trận đấu tại giải bóng đá hàng đầu châu Âu, cả trong và ngoài nước. Đây cũng là nơi mà các khán giả theo xem LTĐ của đội bóng mình yêu thích sẽ đối đầu với ai, mạnh hay yếu.

Lịch phát sóng không chỉ cùng cấp cho khán giả thoogn tin về ngày, giờ, và địa điểm thi đấu, mà nó còn mang đến sự hấp dẫn, hứng thú và mong đợi từ phía khán giả theo dõi. Qua những lý do trên mà Bongdaso66 đã và đang thực hiện được sự quan tâm của khán giả bằng cách cập nhật liên tục và mới nhất về lịch phát sóng cũng như LTĐ BĐ của các câu lạc bộ trong các giải bóng đá trong nước và quốc tế.

Tổng hợp lịch phát sóng và LTĐ BĐ hôm nay

Nhận được sự quan tâm đông đảo của các khán giải yêu thích môn thể thao vua này mà Bongdaso66 đã cập nhật LTĐ BĐ mới nhất hôm nay của tất cả các giải đấu cũng như lịch phát sóng bóng đá hôm nay được chúng tôi cập nhật mới nhất hàng tuần, hàng giờ.

Lịch thi đấu - LTD BD hôm nay
Tổng hợp lịch phát sóng và LTĐ BĐ hôm nay

Qua đó chúng tôi sẽ cập nhật liên tục tất cả các lịch thi đấu bóng đá của các giải trong và ngoài nước như: LTĐ NHA, LTĐ TBN, LTĐ Pháp, LTĐ Đức hay LTĐ Champions League..và một số ltđ giải hạng nhất và ltđ hạng hai của một số giải đấu lớn và tất nhiên là cả LTĐ BĐ V League…

LTĐ NHA mới nhất hôm nay

Giải bóng đá Ngoại hạng Anh luôn là một trong những giải đấu hấp dẫn và được theo dõi nhất tại xứ sở sương mù cũng như khán giả trên khắp thế giới. Chính vì lẽ đó, để có được những thông tin về ltđ NHA là điều hiển nhiên và quan trọng, nhằm cung cấp cho quý khán giả nắm được ltđ giai Ngoai hang Anh cũng như lịch phát sóng bóng đá Anh.

LTD NHA sẽ được Bongdaso66 cập nhật hàng tuần và có thể là cập nhật trước cả tháng, để tiện khán giả theo dõi và cập nhật liên tục ltđ bd NHA, thời gian và lịch phát sóng của mỗi trận đấu, cập nhật thêm về đội hình ra sân, lịch phát sóng NHA ở kênh nào.

LTĐ BĐ TBN

Giải VĐQG Tây Ban Nha cũng là giải đấu được khán giả quan tâm và theo dõi, ltđ bđ La Liga hôm nay, lịch phát sóng La Liga được chúng tôi cập nhật liên tục, để khán giả tiện nắm bắt được các thông tin về các trận đấu thuộc khuôn khổ giải VĐQG Tây Ban Nha La Liga.

Việc theo dõi tất cả các LTĐ bđ TBN sẽ giúp bạn nắm được các thông tin về đội bóng, lịch phát sóng khi nào đá được diễn ra lúc mấy giờ, ở đâu, sân nhà hay sân khách… qua đó giúp bạn có được thời gian theo dõi các trận đấu của giải VĐQG Tây Ban Nha.

LTĐ BĐ Đức

LTĐ bđ Đức hôm nay – Ltđ bđ Bundesliga mới nhất, được Bongdaso66 cập nhật 24/7 về ltd bd Đức cũng như lịch phát sóng của các đội tham gia giải VĐQG Đức Bundesliga. Qua đó giúp quý khán giải nắm được lịch thi đấu bóng đá Đức cũng như câu lạc bộ mà bạn yêu quý chuẩn bị thi đấu.

LTĐ BD Ý

Lịch thi đấu Seria của Ý – Ltd bd Ý Serie A mới nhất hôm nay được Bongdaso66 cập nhật mới nhất và chính xác nhất để quý vị khán giả nắm bắt được lịch thi đấu bóng đá Ý Serie A mới nhất đang sắp diễn ra. Ltđ bđ Ý giúp các bạn nắm được các thông tin như: Thời gian thi đấu, Lịch phát sóng kênh nào, ngày giờ phát sóng, đội hình xuất phát…

LTD BD Pháp hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Ligue 1 Pháp mới nhất hôm nay được cập nhật liên tục 24/7, giúp quý vị nắm được ltđ bóng đá Pháp nhanh nhất và chính xác nhất của các câu lạc bộ tại giải VĐQG Pháp. Những thông tin quan trọng như: Lịch phát sóng ở kênh nào, ngày giờ thi đấu, dự đoán đội hình ra sân được chúng tôi cập nhật tại LTĐ BĐ Pháp.

Một số LTD BD khác

Ngoài ra Bongdaso66 còn cập nhật cho quý vị khán giả về một số lịch thi đấu bóng đá của các giải khác như: ltd hạng nhất Anh, ltđ bđ Serie B, ltđ Ligue 2 hay một số ltđ bđ V League, ltđ giải hạng nhất V League..Đều sẽ được website Bongdaso66.xyz cập nhật đầy đủ để các bạn tiện theo dõi.